Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Mặc định iPhone 5S không khởi động được, tắt bật liên tục khi cắm sạc

Thanks
    0

Mặc định Mặc định iPhone 5S không khởi động được, tắt bật liên tục khi cắm sạc

Máy em bản QT chạy 10.0.2 chưa JB, đang dùng bình thường thì sập nguồn. Em nhấn giữ lâu mấy cũng ko lên lại, giữ cả 2 nút home với lock rồi. Cắm sạc vào thì logo táo hiện lên, xong máy lại tắt xong logo lại hiện liên tục như thế. Cho e hỏi là bị lỗi gì khắc phục như thế nào ạ?

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    1.461

Quote Nguyên văn bởi dracuto1007 Xem bài viết
    Máy em bản QT chạy 10.0.2 chưa JB, đang dùng bình thường thì sập nguồn. Em nhấn giữ lâu mấy cũng ko lên lại, giữ cả 2 nút home với lock rồi. Cắm sạc vào thì logo táo hiện lên, xong máy lại tắt xong logo lại hiện liên tục như thế. Cho e hỏi là bị lỗi gì khắc phục như thế nào ạ?
    Khả năng hư pin 99% nhé

nouvo1598 đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone 3, 3S, 4, 4S, 5, 5s iOS hiện tại: 7 & 9 Baseband: No problem SHSH: No problem
    Thanks
    104

Quote Nguyên văn bởi imaya Xem bài viết
    Khả năng hư pin 99% nhé
    Bữa cũng bị y chang nó bảo hư ổ cứng...bắt mình thay ổ cứng. Về nhà xài được 3 ngày lại bị tiếp, nó bảo bị nguồn và pin nên sửa tiếp. Đến giờ 1 tháng rồi chưa xong

Thanks
    9

Bác bị gần như e nhưng mà máy e jb rồi nên lỗi thế là lại phải lên 10.2

Thanks
    0

Mình cũng có 1 con 5s xài cũng lâu bi lỗi đột ngột tắt nguồn
    Lúc đầu dùng vẫn oke lắm pin rất trâu, có lần bị hỡ pin lắc manh là tắt nguồn, mình có ra tiệm cho ngta cố định pin vs kết nói chấu pin, xài đc hơn tuần thì bị hiện tượng đột ngột tắt nguồn, đang fb chơi game cũng tắt luôn, có retore máy mấy lần cũng vây!! xài đc vài hôm là bị lại
    ACE nào rảnh tư vấn giúp là máy mình bị phần mềm hay phần cứng sđt với hình ji mất sạch sẽ, cũng hk giám lưu ji trong máy