Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Ae cho hỏi cách xoá file app bằng SSH

Thanks
    0

Mặc định Ae cho hỏi cách xoá file app bằng SSH

Hi,
    Mình đang chơi 1 game mà cần tạo nhiều account farm để chơi, nhưng cho dù xoá game tải lại thì nó vẫn tự liên kết vào account hiện tại của mình,
    Mình muốn hỏi ae làm thế nào để xoá hoàn toàn game, mình có tìm hiểu thì có cách xoá SSH,
    ae có thể hướng dẫn mình làm sao để mò vào mục game bằng ssh để xoá file gì trong đó được ko ạ ?
    Bình thường thì các file ứng dụng được chưa ở được link thư mục nào vậy ạ ?
    Thanks ae

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    4

mấy phải có jb thì tải ifile về ms xóa dc, còn ko thì chỉ có restore thôi

Thanks
    0

Hi. Máy mình jb rồi. Có ifiles nhưng ko biết đường dẫn đến folder chứa file data cookie để xoá đi, thử xoá đủ cách mà cứ tải app game đó về thì cookie vẫn dính account. Cho tớ xin link folder chứa data của các app để xoá được ko ạ ?
    thanks

Thanks
    21

xóa keychian nhớ để lại vỏ file keychian nhưng phải reboot kích hoạt lại icloud và cũng có thể xóa bằng lệnh như aspha8 hay mấy game lote những game xóa đi rùi mà vẫn acc cũ thì có mỗi mấy cách trên data nhớ xóa xong ứng dùng icleanpro dọn rác reboot máy kích hoạt lại icloud tải lại game xong và kèm theo xóa cách này dùng keychian nó sẽ xóa sạch cả các game giống như aspha 8 hay hayday tất cả game data hoặc acc đã lưu như trạng thái ban đầu VD bạn chơi game lưu qua thiết bị VD chơi game ABCD bạn xóa dữ liệu game D mà dùng keychian nó sẽ xóa sạch ABCD nhưng nếu game online thì chỉ cần đăng nhập lại vì nó lưu trên SV nên không mất
    Lần sửa cuối bởi anhlavodoi1103; 28-04-2017 lúc 06:35 AM

Thanks
    0

Bạn có thể hướng dẫn mình cách xoá keychian được ko ? ( link tới file ) + xoá có ảnh hươngr gì tới máy ko ? Mình search đọc thì thấy sau khi xoá bị lỗi wifi, 3g tùm lum, + xoá từ ifiles trên iphone được ko ? Hay phái kết nối máy tình ? Thanks bạn

Thanks
    0

Mình vừa xoá file keychain-2.db nhưng xoá game tải lại nó vẫn vậy.
    Game mình chơi là war and order kết nối tài khoản bằng facebook hoặc game center như hayday
    help

Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi kangminpro2013 Xem bài viết
    Mình vừa xoá file keychain-2.db nhưng xoá game tải lại nó vẫn vậy.
    Game mình chơi là war and order kết nối tài khoản bằng facebook hoặc game center như hayday
    help
    làm như mình bảo vào file keychain xóa hết rùi xóa cả game nha dùng icleanpro dọn đi xong reboot máy điều icloud để kích hoạt lại máy wifi sẽ reset hết phải kết nối lại nha nhớ bên trong thui vỏ file để lại tức keychian nhớ reboot kích hoạt icloud và xóa game tải lại mới có tác dụng nha hoặc dùng thêm tweak cacheclear để reset app cũng dc
    Lần sửa cuối bởi anhlavodoi1103; 28-04-2017 lúc 10:06 AM