Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: IREB không đưa ip về DFU được

Thanks
    1

Exclamation IREB không đưa ip về DFU được

Híc con IP 3G lock IOS 4.2.1 của em trước kia fix lỗi bằng IREB rất ngon lành bằng chức là lúc nào xong cũng báo đã đưa thiết bị của bạn về DFU và lúc đó IP màu đen-> công việc tiến triển rất tốt. Nhưng không hiểu sao hôm nay em dùng IREB để fix lỗi thì nó không báo cáo như trước mà hiện lên cái bảng như dưới đây và màn hình ip lại là màu xanh..không thể đưa về DFU nên em k thể restore = cútom fw dc toàn lỗi 16xx à .Anh chị naò biết bệnh mong khuyên chỉ em nhanh nhé THANK______________

Xem các chủ đề tương tự:

Attached Images Attached Images

Thanks
    228

như vậy là đc rồi bạn ...! 3G old boot đưa về DFU sẽ có màn hình màu xanh ...!

hoangtuanthang đang ẩn Member ViP Tài sản: 2g iOS hiện tại: thấp Baseband: $$$$$$$ SHSH: ******
    Thanks
    2.619

Hic . Cái bác này vẫn chưa Restore xong côn 3g hả?
    Như Ireb đã báo --> nếu màn hình IP của bạn có màu xanh thì bạn có thể bắt đầu tiến hành Restore FW Custome.
    Làm đi thôi còn chờ gì nữa
    .Bản Chất Tốt Nhưng Dòng Đời Xô Đẩy.
    .Thân Phận Nghèo Ước VọngIphone.
    Không Có Iphone"Thì" Muôn Đời Không Có Người Yêu.

Thanks
    173

ired báo bản như thế là ok rồi bạn,giờ chỉ việc Shift + restore chọn firm Restore lại thôi.

Thanks
    133

Quote Nguyên văn bởi nhoxnguyen Xem bài viết
    như vậy là đc rồi bạn ...! 3G old boot đưa về DFU sẽ có màn hình màu xanh ...!
    3g không có old hay new bootrom bạn ơi, 3g dùng ireb đưa vào dfu thì màn hình có màu xanh còn 3gs và ip4 thì đen thui(Trong tool có ghi chú luôn). Chủ topic đã đưa ip vào dfu ok, giờ bắt đầu restore thôi.

Y/h: huan10051988@ymail.com

Thanks
    1

Híc em đưa về màn hình màu xanh nhưng ireb nó không báo thành công đưa về đfu như bữa trước trên laptop nữa. Híc sài customfw không dc nó toàn bị lỗi 16xx tháo ra gắn vào thì cứ như thế mà tuần hoàn ak huhu