Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề ::: Xin hỏi cách thay đổi âm thanh thông báo cho IPHONE APP

Thanks
    1

Mặc định Xin hỏi cách thay đổi âm thanh thông báo cho IPHONE APP

Mình có 1 vấn đề như sau :
    Mình cài rất nhiều app nhưng mỗi app có thông báo khác nhau như Mail, chat, Fb và dặc biệt là home camera system.
    Mình ko biết có cách nào để chỉnh mỗi loại thông báo "Notifications " có 1 âm thanh khác nhau để phân biệt ko
    Lúc trước iPhone Version cũ thug chỉnh đươc . nhưng mình lỡ update lên 10.3.3 nónlaij ko còn nữa. ACE nào có thể giúp mình: chi mình biết tên app hay cách nào đế thay đổi âm thanh thông báo "Notification" cho tưng app ko

THANK FOR HELP !!!!

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi o0sky0o; 15-09-2017 lúc 01:50 PM

RIP Love đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone iOS hiện tại: 10.3.1 SHSH: SHSH2 All iOS 10
    Thanks
    77

Bạn màu mè phát gớm phải dùng PHP Code
    Louis iPhone

Monkey Boy đang ẩn King of Monkey's Island Tài sản: 7+ black/World/32Gb iOS hiện tại: 10.3.1 Baseband: N/a SHSH: N/a
    Thanks
    2.148

Quote Nguyên văn bởi RIP Love Xem bài viết
    Bạn màu mè phát gớm phải dùng PHP Code
    Nhìn cái nick "Sờ Cai" e nó kìa. Hêhhe. Nó chưa phẩy phẩy là mừng rồi.
    To Sky : a nhớ cái chỉnh âm đó phải can thiệp file hệ thống. Nó nằm trong thư mục âm báo. Mà chính xác nó nằm thư mục nào thì a ko nhớ Mà e lên 10.3.3 rồi thì sao e jb đc để can thiệp vô hệ thống ?
    Sống không giận, không hờn, không oán trách.
    Sống mỉm cười, với thử thách chông gai.
    Sống vươn lên, theo kịp ánh ban mai.
    Sống chan hoà, với những người chung sống.
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động.
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương.
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường.
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến.

4. Các thành viên đã cảm ơn Monkey Boy cho bài viết này:

RIP Love (11-09-2017)

RIP Love đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone iOS hiện tại: 10.3.1 SHSH: SHSH2 All iOS 10
    Thanks
    77

Quote Nguyên văn bởi Monkey Boy Xem bài viết
    Nhìn cái nick "Sờ Cai" e nó kìa. Hêhhe. Nó chưa phẩy phẩy là mừng rồi.
    To Sky : a nhớ cái chỉnh âm đó phải can thiệp file hệ thống. Nó nằm trong thư mục âm báo. Mà chính xác nó nằm thư mục nào thì a ko nhớ Mà e lên 10.3.3 rồi thì sao e jb đc để can thiệp vô hệ thống ?
    Mình cũng tính đọc kỹ để trả lời giúp mà phải dùng 2 ngón tay Zoom lên để kéo qua kéo lại đọc hết nên lười không đọc nữa
    Louis iPhone

Thanks
    1

Mình cũng tính đọc kỹ để trả lời giúp mà phải dùng 2 ngón tay Zoom lên để kéo qua kéo lại đọc hết nên lười không đọc nữa
    Sorry mình ko biết nó nằm trong PHP !!!

Cảm ơn bạn trả lời ! Nhưng cái nick có liên quan ko bạn KHỈ ĐỰC ! Tạo sao nhìn Ok là đc rồi !

Vấn đề mình hỏi là tai phone ko JB dc nên mới hỏi !!! Lúc trước ko JB cũng chỉnh dc !!! Nếu nằm ở version thấp thì mình đâu cần hỏi đâu !!

Dầu sao cũng Thank bạn nhiều !
    Lần sửa cuối bởi o0sky0o; 15-09-2017 lúc 01:51 PM

Monkey Boy đang ẩn King of Monkey's Island Tài sản: 7+ black/World/32Gb iOS hiện tại: 10.3.1 Baseband: N/a SHSH: N/a
    Thanks
    2.148

Nếu chọn chỉnh âm báo thì e vẫn có vài apps nó cho e tuỳ chỉnh nhạc khi có thông báo mà. Trong mục Notification nó cho chọn mà e. Tuỳ app nha.
    Sống không giận, không hờn, không oán trách.
    Sống mỉm cười, với thử thách chông gai.
    Sống vươn lên, theo kịp ánh ban mai.
    Sống chan hoà, với những người chung sống.
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động.
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương.
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường.
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến.

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi Monkey Boy Xem bài viết
    Nếu chọn chỉnh âm báo thì e vẫn có vài apps nó cho e tuỳ chỉnh nhạc khi có thông báo mà. Trong mục Notification nó cho chọn mà e. Tuỳ app nha.
    Mình sài app SwannView Link ... nó bị hạn chế ko có mục đó nên alarm báo động ko biêys đuoc... nên mình cần chỉnh ... nó cứ pop up như bình thương thì ko nhận đc

ko biết có app nào can thiêp vào chinh duoc ko bạn ?

Thanks
    77

Quote Nguyên văn bởi o0sky0o Xem bài viết
    Sorry mình ko biết nó nằm trong PHP !!!

Cảm ơn bạn trả lời ! Nhưng cái nick có liên quan ko bạn KHỈ ĐỰC ! Tạo sao nhìn Ok là đc rồi !

Vấn đề mình hỏi là tai phone ko JB dc nên mới hỏi !!! Lúc trước ko JB cũng chỉnh dc !!! Nếu nằm ở version thấp thì mình đâu cần hỏi đâu !!

Dầu sao cũng Thank bạn nhiều !
    Khỉ Đực àh !
    mình cũng đang cười cái sự ngu dốt của bạn khi nói "miễn sao nhìn được ấy" PHP Code không ai đem đi viết thường. Nó được dùng gói gọn khi văn bản quá dài hoặc ghi chú riêng để nổi bật cái quan trọng chứ không phải viết như vậy. Đừng tỏ ra văn hoá giao tiếp khi bản thân lại không hiểu nó là cái gì bạn nha !
    Louis iPhone

Thanks
    1

Khỉ Đực àh !
    mình cũng đang cười cái sự ngu dốt của bạn khi nói "miễn sao nhìn được ấy" PHP Code không ai đem đi viết thường. Nó được dùng gói gọn khi văn bản quá dài hoặc ghi chú riêng để nổi bật cái quan trọng chứ không phải viết như vậy. Đừng tỏ ra văn hoá giao tiếp khi bản thân lại không hiểu nó là cái gì bạn nha !
    Việc nhìn được hay ko là mình nói cái Nick !!! Doc cho kỹ hãy phán nhá . Đừng nói là ko hiểu TIêng Việt luôn nhá

Uả vậy bạn có biết lúc mới tạo Thead nó có sẳn PHP trong đó ko !! Do tạo nhanh nên mình viết đại vào !!! Với lại lâu lắm rồi ko có vào DIễn đàn nên ko để ý !!! Nếu bạn là thành viên lâu của dd bạn ko nên moi móc người mới vào như mình ... còn nói về chuyện ngu hay ko thì chưa chắc mình dám so sánh với bạn đâu !!! Nói chuyện thôi cũng biết bạn ở Lv cao hơn mình rồi .

Vấn đề chính mình tạo cái thead này là để hỏi !!! Ko phai để tranh cãi ! Kết thúc ở đây là đụoc rôi !
    Lần sửa cuối bởi o0sky0o; 20-09-2017 lúc 02:38 AM

Thanks
    77

Quote Nguyên văn bởi o0sky0o Xem bài viết
    Việc nhìn được hay ko là mình nói cái Nick !!! Doc cho kỹ hãy phán nhá . Đừng nói là ko hiểu TIêng Việt luôn nhá

Uả vậy bạn có biết lúc mới tạo Thead nó có sẳn PHP trong đó ko !! Do tạo nhanh nên mình viết đại vào !!! Với lại lâu lắm rồi ko có vào DIễn đàn nên ko để ý !!! Nếu bạn là thành viên lâu của dd bạn ko nên moi móc người mới vào như mình ... còn nói về chuyện ngu hay ko thì chưa chắc mình dám so sánh với bạn đâu !!! Nói chuyện thôi cũng biết bạn ở Lv cao hơn mình rồi .

Vấn đề chính mình tạo cái thead này là để hỏi !!! Ko phai để tranh cãi ! Kết thúc ở đây là đụoc rôi !
    Ok đồng ý ko nói nữa. Có 2 điểm bạn nên xem lại là được
    1. Mới tại Thread nó ko tự định dạng PHP Code cho bạn. Do bạn lỡ quẹc tay hay chuột vào nó
    2. Tôi chẳng nói bạn từ gì quá đáng mà bạn nói tôi Khỉ đực.
    lần sau mà rút kinh nghiệm. Còn tôi ko dám vỗ ngực xưng tên nhưng hên là tôi dân văn phòng nên vụ Code này tôi rõ. Cảm ơn !
    Louis iPhone

Trang 1/2 12 CuốiCuối