Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Money Lover - Ứng dụng quản lý chi tiêu tốt nhất 2017 dành cho iPhone

Thanks
    0

Thumbs up Money Lover - Ứng dụng quản lý chi tiêu tốt nhất 2017 dành cho iPhone

iPhone X chuẩn bị bán rồi mà chưa có tiền mua. Nghĩ đi nghĩ lại vì sao mình chưa có tiền, hóa ra là do thói quen tiêu xài hoang phí các bác ạ. Làm được chừng nào là tiêu chừng đó, chẳng mấy khi soi xét lại xem mình tiêu vậy đã hợp lý chưa.

Nghĩ đến chuyện quản lý tiền bạc, tự nhiên lên Apple Store lại kiếm được một cái app quản lý chi tiêu hay cực, tên là Money Lover.
    Đại khái là mình sẽ ghi các khoản thu nhập và chi tiêu vào đây, cuối tháng nó tự động làm cho mình một cái báo cáo. Giờ mới biết mỗi tháng mình tiêu bao nhiêu cho việc ăn uống, mua sắm, và bất ngờ nhất là nhận ra mình ăn sáng tốn kém thật: Sáng nào cũng đi ăn hàng rồi làm thêm cốc cà phê. Chắc phải nghĩ cách ăn khác tiết kiệm hơn còn có tiền mua ip mới.

Quay lại vấn đề, cái ứng dụng Money Lover - Quản lý chi tiêu này có khá nhiều tính năng hay ho:
    1. Theo dõi chi tiêu, thu nhập
    2. Báo cáo đơn giản, dễ hiểu
    3. Lập ngân sách chi tiêu
    4. Tự động nhập giao dịch từ SMS, Hoá đơn, tài khoản ngân hàng
    5. Quản lý các khoản vay - nợ

Ngoài ra còn có tính năng liên kết ngân hàng để tự động nhập giao dịch, quản lý tài khoản ngân hàng hay hơn dùng sms banking.

Đây là link tải trên Apple Store, bác nào quan tâm dùng thử nhé.
    Đây cả link tải Android cho bác nào xài nhiều thiết bị )

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    6

Có bắt mua bản Pro hay dính Ads không thớt ?

Thanks
    6

Thôi em xin phép được tự lấy giấy viết ra mà ghi. Quả App này chát quá, chúc thành công !

Thanks
    23

đang free đó các bác. Các bác lấy mấy con Galaxy tìm trong app Quà tặng Galaxy có mã