Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: iPhone X nhái siêu đẹp giống y hệt iPhone X thật

Thanks
    6

Thumbs up iPhone X nhái siêu đẹp giống y hệt iPhone X thật

Em mới thấy gần đây trên mạng chia sẻ rất nhiều hình ảnh video iphone X nhái (fake), nhưng phải côgn nhận một điều là em nó giống thật, đẹp thật, nếu mà không bật màn hình lên chắc khó có thể nhận ra đây iphone X giả, có lẽ dùng chung bao da iphone X thật chắc cũng vừa luôn
    Em này mà mang đi lòe thiên hạ thì ối ông tin. Nó chạy Androi nhưng chưa rõ cấu hình thế nào, không biết có mượt mà không, nếu mà ổn thì em nghĩ cũng xứng cạnh tranh với mấy máy androi giá rẻ như xiaomi đấy chứ nhỉ
    Các bác xem video và cho ý kiến:

Nguồn video: Mai Nguyên

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi nguyenhungcase; 11-10-2017 lúc 03:47 PM

2. Các thành viên đã cảm ơn nguyenhungcase cho bài viết này:

vualua9 (02-12-2017)

Thanks
    6

Nhìn trong trẻo bóng bẩy quá. Chỉ cần cấu hình tạm ổn bậc trung bình khá là ok rồi. Nhớ ngày xưa thời Iphone4 đi Trung Quốc sắm được 1 quả fake. Nhìn cũng giống lắm thậm chí cả về cân nặng. Chỉ đến khi vuốt màn hình mới thấy khác nhau hehe.

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi brutal_death Xem bài viết
    Nhìn trong trẻo bóng bẩy quá. Chỉ cần cấu hình tạm ổn bậc trung bình khá là ok rồi. Nhớ ngày xưa thời Iphone4 đi Trung Quốc sắm được 1 quả fake. Nhìn cũng giống lắm thậm chí cả về cân nặng. Chỉ đến khi vuốt màn hình mới thấy khác nhau hehe.
    Mình cũng mới tham khảo, gái bán trên mạng, thấy cấu hình cũng khá ngon Ram 4Gb thì phải, chắc cũng mượt mà>
    Vuốt thì chắc chắn không thể so với hàng thật được rồi, ngay cả con iphoen x này khi bật máy lên cũng đã thấy khác rồi, quan trọng là so với các máy cũng phânkhucs mà mượt thì ok