Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Hỏi về vấn đề xoá iphone từ xa bằng icloud

Iphone_nhan đang ẩn Thành Viên Tài sản: Ip3,4 iOS hiện tại: Cái nào cũng chơ được Baseband: 06.15 04.12
    Thanks
    160

Mặc định Hỏi về vấn đề xoá iphone từ xa bằng icloud

Hôm bửa em nghịch về cái app tìm iphone trong máy.trong đó có mục xoá iphone.em xoá 1 cái 5s và 1 cái ip6.cả 2 máy đều chạy ios bảng mới nhất ạ.nhưng cái 5s sao khi xoá em vẫn kích hoạt dc bình thường.còn cái iphone 6 thì kích dc qua chỗ wifi thì nó báo sim ko hỗ trợ,thẻ sim bạn lắp vào ip này ko dc hỗ tro theo chính sách máy chủ chỉ định.đây ko fai lỗi phần cứng với ip này vui lòng lắp thẻ sim khác.nhưng mình thử thẻ sim khác mà nó vẫn báo vậy.giờ làm sao xin mn giúp vs ạ

Xem các chủ đề tương tự:

Click thank đi

AnLocSon đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone 5S Gold 32GB World iOS hiện tại: iOS 10.2 SHSH: SHSH2 10.2
    Thanks
    441

Là máy là máy Lock đó bạn. Ném cái Sim ghép vào hoặc mang ra chỗ mua cho thằng tiệm 1 trận vì tội lừa nói iPhone QT

Đời
    thì muôn màu....nhưng đa số là màu ..Đen!!!

3. Các thành viên đã cảm ơn AnLocSon cho bài viết này:

Iphone_nhan (07-11-2017)

Iphone_nhan đang ẩn Thành Viên Tài sản: Ip3,4 iOS hiện tại: Cái nào cũng chơ được Baseband: 06.15 04.12
    Thanks
    160

Lúc trước gắn sim mobi vào sử dụng bình thường.sau khi xoá từ xa xong giờ gắn sim vina hay mobi vào đều có sóng nhưng ko kích hoạt vô màng hình dc.nó cứ bảo sim ko dc hỗ trợ mà cột sóng vẫn đầy
    Click thank đi

AnLocSon đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone 5S Gold 32GB World iOS hiện tại: iOS 10.2 SHSH: SHSH2 10.2
    Thanks
    441

Quote Nguyên văn bởi Iphone_nhan Xem bài viết
    Lúc trước gắn sim mobi vào sử dụng bình thường.sau khi xoá từ xa xong giờ gắn sim vina hay mobi vào đều có sóng nhưng ko kích hoạt vô màng hình dc.nó cứ bảo sim ko dc hỗ trợ mà cột sóng vẫn đầy
    Thì là loại Code Unlock tạm để đi du lịch (thường là 1 tháng đổ lại hoặc hơn), không thì do bọn Unlock bằng Code lậu đến khi Apple nó quét thì nó Re-Lock liền. Nếu bạn ko có khả năng mua bản QT thì nên mua bản xách tay và nhờ Check xem là sài hết hợp đồng chưa hay có nợ cước gì không! Thường thì loại này nên chọn bản LL/A đừng chọn J/A vì nó có lên QT thì vẫn dính cái vụ chụp hình phát ra tiếng thui

Đời

6. Các thành viên đã cảm ơn AnLocSon cho bài viết này:

Iphone_nhan (07-11-2017)

Thanks
    160

Theo tình hình thì mình dùng sim ghép kích hoạt lên màng hình chính dc ko bạn?chứ mình đổi nhiều sim của nhiều nhà mạng nó vẫn có sóng nhưng kích hoạt lại ko dc
    Click thank đi

Thanks
    441

Quote Nguyên văn bởi Iphone_nhan Xem bài viết
    Theo tình hình thì mình dùng sim ghép kích hoạt lên màng hình chính dc ko bạn?chứ mình đổi nhiều sim của nhiều nhà mạng nó vẫn có sóng nhưng kích hoạt lại ko dc
    Được bạn! Bạn xem trên mạng cách Active iPhone bằng SIM ghép nha

Đời

9. Các thành viên đã cảm ơn AnLocSon cho bài viết này:

Iphone_nhan (08-11-2017)