Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Chủ đề ::: Chuyển tin nhắn từ IOS 11.0.3 sang IOS 11.1

RIP Love đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone iOS hiện tại: 10.3.1 SHSH: SHSH2 All iOS 10
    Thanks
    77

Quote Nguyên văn bởi lythehung Xem bài viết
    hồi đó mình làm được mà bạn, vì do mình sử dụng PC nhìu nên backup trên đó luôn nên cũng lâu rồi mình chưa backup bằng icloud, không biết IOS 11 còn nhưng vậy được không.
    Mình nghĩ chắc được, vì backup bằng itunes và icloud thì như nhau, chỉ mỗi cái icloud có giới hạn dung lượng
    .
    Mình ko rõ thế nào nhé nhưng mà nếu Backup bằng iCloud trực tiếp trên iPhone thì sẽ ko Backup được SMS
    Louis iPhone

conchodaus đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPHONE 6... iOS hiện tại: 8.1 Baseband: Don't Care SHSH: Don't Care
    Thanks
    97

Nếu muốn back up thì có thể dùng iBackupBot. Đây là cách hoàn hảo nhất r tuy hơi lằng nhằng nhưng ok

Gọi 7 plus là A.
    8 plus là B.

B1: dùng itunes back up cả 2 cái máy A và B
    B2: down ibackupbot rồi cài nó nhập key rồi update lên phiên bản mới nhât.
    B3: Mở backup của máy B trong ibackupbot ấn vào phần User information manager. Mở phần tin nhắn. Chọn import thì n sẽ ra 1 bảng chọn các bản back up. Thì chọn bản máy A. sau khi import xong save lại rồi thoát ibackupbot. rồi dùng itunes restore lại bản backup B.

Như vậy thì B k bị mất dữ liệu và có thêm tin nhắn của máy A. ok xong)

http://heaveniphone.com/threads/2323...-gioi-han.html
    Lần sửa cuối bởi conchodaus; 16-11-2017 lúc 07:23 PM
    Iphone 6 Space Gray 8.1
    Dual boot h@ckintosh 10.10 desktop - win 7 64bit - main Maximus V Formula + Galaxy GTX 660 ti

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12