Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: xin hướng dẫn lỗi sim không hỗ trợ iphone 5s đã unlockcodes

Thanks
    9

Mặc định xin hướng dẫn lỗi sim không hỗ trợ iphone 5s đã unlockcodes

Mình có iphone 5s locked, đã mua codes thành công, khi restore lại thì lắp sim vào máy hiện sóng đầy và 4g, nhưng không thể kích hoạt iphone báo lỗi sim không hỗ trợ, nhưng mihf thấy cột sóng đầy và có 4G.
    Mong bác nào hướng dẫn mình kích hoạt nhé.

Xem các chủ đề tương tự:

chuangiao đang ẩn Thành Viên Tài sản: iP3GS, iPSE iOS hiện tại: 6.1.6, 9.3.5
    Thanks
    9

1 cái phone khi xuất xứ mặc định ko khóa mạng nào cả, nên khi bỏ sim vào sẽ hiện cột sóng và 4g/LTE, ngay sau bước nối wifi (hoặc itunes), phone sẽ kết nối đến máy chủ của apple, nếu bị lock sẽ báo sim ko hỗ trợ, nếu unlock sẽ chuyển sang các bước thiết lập tiếp theo.

Thanks
    1

Ios 11 chắc.mình cũng đang bị 1 con mấy at&t đang xài bình thường up fw 11 giờ ko active đc.check imei trên iphoneimei thì báo lock at&t nhưng gữi mail unlock cho at&t đã thành công.giờ thành cục gạch.sim ghép cũng không nhận.gắn sim at&t cũng ko đc

4. Các thành viên đã cảm ơn lifeclup cho bài viết này:

ntluan (14-01-2018)

chuangiao đang ẩn Thành Viên Tài sản: iP3GS, iPSE iOS hiện tại: 6.1.6, 9.3.5
    Thanks
    9

trường hợp nhiều bạn ko active dc là do báo lỗi kích hoạt, còn đằng này báo sim ko hỗ trợ tức là máy chưa unlock, mình reset dòng 2 + restore bằng itunes ko biết bao nhiêu con ip (ip3gs đến ip7) mà chưa gặp lỗi kích hoạt bao giờ. chưa bao giờ gặp 1 con unlock rồi mà báo sim ko hỗ trợ cả.