Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Bug khá nghiêm trọng của apple

Thanks
    6

Mặc định Bug khá nghiêm trọng của apple

Tình hình là mình có sử dụng ipad, icloud chính chủ, nhưng ipad mình dùng trong nhà tắt passcode,

Nay bị ai đó h@ck icloud và vào icloud bấm báo mất, và bật passcode

Giờ mình đã vào icloud.com tắt báo mất rồi, nhưng không tắt được passcode để vào ipad.

vậy cho mình hỏi làm cách nào để tắt passcode vì đó giờ ipad ko dùng passcode.

Nếu mình xóa ipad khỏi icloud.com thì passcode có mất ko.

Nếu không thì mình nghỉ đây là một lỗi khá nghiêm trọng

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    2

tức là giờ có icloud chính chụ đã đổi mật khẩu phải không? giờ bạn khôi phục lại phần mềm bằng itune là được.xong rồi lúc khởi động lên nó sẽ hỏi tài khoản icloud thì bạn hãy đăng nhập vào thôi.nhớ là phải chính chủ icloud nha.không đăng nhập chính chủ thì coi như cục gạch ấy

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi dinhvtuyen Xem bài viết
    tức là giờ có icloud chính chụ đã đổi mật khẩu phải không? giờ bạn khôi phục lại phần mềm bằng itune là được.xong rồi lúc khởi động lên nó sẽ hỏi tài khoản icloud thì bạn hãy đăng nhập vào thôi.nhớ là phải chính chủ icloud nha.không đăng nhập chính chủ thì coi như cục gạch ấy
    Icloud chính chủ mà. Vấn đề là mình không hiểu làm sao có thể bật passcode từ xa được vì mình không dùng passcode đó giờ

Thanks
    36

Chọn mục 2 là lost mode thì có cho lựa chọn hiển thị lên màn hình khóa nội dung mình viết + đặt được passcode cho thiết bị mà

Thanks
    39

Bạn vào icloud.com đến chỗ xóa thiết bị chọn xóa (không phải là gỡ nhé) thì con ipad sẽ bị xóa toàn bộ dữ liệu và về màn hình active, bạn nhập icloud và set new.