Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: [Hỏi Nhanh] ăn xin đc 2 con nhưng chưa log out icloud

haizap đang ẩn Thành Viên Tài sản: Iphone 6 iOS hiện tại: 9.3.3
    Thanks
    3

Mặc định [Hỏi Nhanh] ăn xin đc 2 con nhưng chưa log out icloud

Chào các bác trên heaveniphone !

Tình hình là em có 2 con 6s và 7 đều là lock và chưa đăng xuất Icloud,nếu trong thời gian xài thì có xảy ra điều gì ko ạ ?em chỉ đăng nhập ID apple và tải 1 số ứng dụng về xài thôi,ko làm gì hơn..ah hiện tại máy em là lock nên ko biết có gắn đc khay sim lock ko,con 7 hiện giờ đang chạy IOS 10.0.2 IMEI 359209079011445.Nếu đc thì em chỉ cần ra tiệm mua khay sim gắn vào lại xài đc thôi ạ ? còn thằng Icloud nó có hỏi gì ko nhỉ ??

Thank các bác !

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    1.475

Quote Nguyên văn bởi haizap Xem bài viết
    Chào các bác trên heaveniphone !

Tình hình là em có 2 con 6s và 7 đều là lock và chưa đăng xuất Icloud,nếu trong thời gian xài thì có xảy ra điều gì ko ạ ?em chỉ đăng nhập ID apple và tải 1 số ứng dụng về xài thôi,ko làm gì hơn..ah hiện tại máy em là lock nên ko biết có gắn đc khay sim lock ko,con 7 hiện giờ đang chạy IOS 10.0.2 IMEI 359209079011445.Nếu đc thì em chỉ cần ra tiệm mua khay sim gắn vào lại xài đc thôi ạ ? còn thằng Icloud nó có hỏi gì ko nhỉ ??

Thank các bác !
    máy bạn nếu có icloud nhưng chưa xoá nó hay ẩn nó đi , thì sẽ có 1 ngày nào đó chủ nhân của icloud có thể khoá máy bạn từ xa, bây giờ bạn có thể ẩn icloud để khỏi bị khoá máy từ xa sau đó bạn đăng nhập icloud của bạn vào dùng bt nhé, nhưng nhớ không được retore itune trên máy tính có thể up ios trên iphone và không được reset máy chọn dòng thứ 2 thì nó sẽ bị khoá máy vĩnh viễn, cách ẩn icloud lên goole nhé , máy bạn lock có thể dùng sim ghép để dùng nó như quốc tế

Thanks
    21

hiện ios 13.x.x đang bị lỗi, có thể tận dụng để xóa icloud đó. search trên google nha

Thanks
    1.475

Quote Nguyên văn bởi sinh_coi Xem bài viết
    hiện ios 13.x.x đang bị lỗi, có thể tận dụng để xóa icloud đó. search trên google nha
    Có thể nói rõ lỗi như thế nào bạn