Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Cách restore Iphone không mất JB??

Thanks
    5

Mặc định Cách restore Iphone không mất JB??

Mình có ip5 ios 8.1 đã JB.
    Cho mình hỏi có cách nào restore mà không mất JB không? Mình đã thử Semi restore nhưng không sạch.
    Có người chỉ mình là dùng 3utools sao lưu shsh xong rồi cài lại ios 8.1, rồi JB lại. Cho hỏi cách này có được không? Nếu được thì có nên đổi sang ios nào khác tốt hơn mà vẫn JB được không?

Many thanks.

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    22

khuyên bạn nên restore lại rồi jb lại thôi. cài tweak cydia eraser nhé, xài xong sẽ quay lại màn hình active, active xong rồi jb. đó là muốn giữ 8.1
    còn ko thì nâng lên 8.4.1 rồi jb.
    cách nào cũng dc.

Thanks
    0

Bạn cài đặt iLEX RAT vào máy rồi chạy thử coi .

Restore 1: Xoá tất cả những tinh chỉnh Cydia và những thứ liên quan đến Jailbreak, Tất cả những cài đặt và nội dung vẫn được giữ, Jailbreak và Unlock giữ bình thường.

Restore 2: Restore lại Firmwake, xoá tất cả các nội dung và cài đặt, Jailbreak và Unlock vẫn giữ bình thường

Thanks
    15

Mình đang xài 6sp ios 9.0.1 giờ muốn xóa cydia mà down cydia eraser về chạy thì báo lỗi. Search trên gg thì thấy do lúc trước mình update bằng ota nên bị vậy, giờ có cách nào restore mà vẫn giữ ios k vậy mấy bác

Thanks
    0

Khi restore thì điện thoại iphone sẽ mất Jailbreak nhé bạn. Nên chỉ còn cách là Jailbreak lại thôi.

Michaelzew đang ẩn Thành Viên Tài sản: MichaelzewPG Baseband: MichaelzewPG SHSH: 81386191296
    Thanks
    0

Mặc định Cach restore Iphone khong m t JB

Cac cao th? lam on ch? dum cach giao c?u trong danh doi, lam sao d? khong b? d?i phuong ch?p.