Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: cách xóa ảnh chụp trên IP 3GS (Post bài sai box đã move)

Thanks
    0

Mặc định cách xóa ảnh chụp trên IP 3GS (Post bài sai box đã move)

Các anh cho em hỏi giờ em muốn xóa toàn bộ ảnh chụp trên IP thì phải làm như nào hả các anh ?trong đó có rất nhiều nhưng em chỉ có thể xóa tưng cái 1 thôi ???vậy thì lâu lắm các anh cho em xin ý kiến nhé .cám ơn all các anh

Post bài sai box, yêu cầu chủ topic lần sau post bài đúng box cảnh cáo lần 1

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi bemapsatthu; 01-03-2011 lúc 09:53 AM

Thanks
    175

Mình xài 3GS iOS4.2.1, vào photo>bấm vào phần ảnh chụp>bấm vào mủi tên phía trên bên phải> xong bấm vào hình nào muốn xóa nó sẻ đánh dấu check vào,xong bấm vào chử delete phía dưới nó sẻ xóa đồng loạt các hình đã chọn.
    Cách thứ 2: kết nối vào itunes, bỏ dấu chọn trong mục photo, xong bấm sync sẻ mất hết hình trong iPhone.
    Chúc thành công.

Thanks
    3.229

dùng iFunbox chọn Camera rồi xóa thôi

Quote Nguyên văn bởi hungle Xem bài viết
    Mình xài 3GS iOS4.2.1, vào photo>bấm vào phần ảnh chụp>bấm vào mủi tên phía trên bên phải> xong bấm vào hình nào muốn xóa nó sẻ đánh dấu check vào,xong bấm vào chử delete phía dưới nó sẻ xóa đồng loạt các hình đã chọn.
    Cách thứ 2: kết nối vào itunes, bỏ dấu chọn trong mục photo, xong bấm sync sẻ mất hết hình trong iPhone.
    Chúc thành công.
    1. chủ topic đã nói rất nhiều hình muốn xóa nhanh, dùng cách này thủ công và rất lâu
    2. bấm Sync là mất Photo trên máy chứ hình ảnh chụp ko liên quan gì nhé