Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: làm sao xác định vị trí iphone đang sử dụng trên máy tính thông qua gps

Thanks
    17

Mặc định làm sao xác định vị trí iphone đang sử dụng trên máy tính thông qua gps

anh em làm ơn cho mình hỏi làm sao xác định vị trí iphone đang sử dụng trên máy tính thông qua gps. có phần mềm nào không? hoặc là dùng iphone có thể biết vị trí của điện thoại khác (có sự đồng ý) nhờ vào google latitude.
    và kgồn hiểu sao mỗi lần mình bật 3g lên thì pin tuột chóng mặt cứ 1 phút là 1%.
    cám ơn sự giúp đở của anh em nhiều.

Xem các chủ đề tương tự:

AquariusIV đang ẩn Vip Tài sản: Một nỗi buồn không biết tỏ cùng ai
    1.111
    Thanks
    2.186
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi abinchol Xem bài viết
    anh em làm ơn cho mình hỏi làm sao xác định vị trí iphone đang sử dụng trên máy tính thông qua gps. có phần mềm nào không? hoặc là dùng iphone có thể biết vị trí của điện thoại khác (có sự đồng ý) nhờ vào google latitude.
    và kgồn hiểu sao mỗi lần mình bật 3g lên thì pin tuột chóng mặt cứ 1 phút là 1%.
    cám ơn sự giúp đở của anh em nhiều.
    Đã có một member post 1 topic như thế này:
    http://heaveniphone.com/iphone-thu-t...s-4-2-1-a.html
    bạn vào tham khảo đi nhé.
    Còn về vấn đề 3G mau hao pin thì đó là chuyện đương nhiên rùi bạn ah, đó là chưa kể đến việc nóng máy nữa

Thanks
    6

Trên máy tính bác vào www.me.com, điềm apple ID vào thì sẽ view được máy đã cài file my Iphone,

Nhắn tin khóa máy, xóa dữ liệu miễn phí luôn.

Thanks
    17

em đang còn "gà" lắm. Mong lamgiaodau có thể chỉ "cách cài file my Iphone" rõ hơn không. Em bó tay rồi!
    cám ơn bác.

Tùngku.smile đang ẩn Member Tài sản: 1110i iOS hiện tại: Nokia 0 os Baseband: bản world, k quan tâm đến bb =)) SHSH: all SHSH
    Thanks
    286

bạn lên fw 4.2.1, sau đó nhờ ai đó dùng i4 tạo cho 1 tk mobile me. tạo xong, trên ip bạn vào settings=> mail=> add new account=> mobile me, nhập tài khoản vào. bật location trên ip lên
    sau đó trên máy tính, bạn vào me.com, đăng nhập tk của bạn sẽ thấy vị trí của chiếc ip đó

Thanks
    17

cám ơn bạn nhiều nhưng làm thì căn quá...bó tay vì mình ko thích FW 4.1.2 lắm.