Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Giải pháp nào cho ipad khi không truy cập được wifi

Thanks
    0

Mặc định Giải pháp nào cho ipad khi không truy cập được wifi

Tình hình mình xài ipad bản wifi 3g hơn 3 tháng nay !JB 4.21 chạy ngon ổn định. cách đây 1 ngày khi đang lướt web wifi thì thấy mạng chậm quá ko chạy nữa cho nên mình shut down ipad rùi mở lên lại. từ lúc đó trở đi là mình ko thể nào vào được wifi nữa nó cứ báo unable to connect. mặc dù vẫn dò được wifi mới đau/ mình đã reset modem,chọn kiểu security,bỏ pass wifi, rùi làm tùm lum đủ kiểu(mình là IT cho nên biết lỗi ko phải do modem,đã test) ,quay trở lại ipad mình reset network trong phần general rùi nhưng vẫn ko thể truy cập được! Bạn nào đã từng gặp trường hợp này xin cho mình ý kiến hoặc cách nào để fix.mình biết ơn nhìu lắm!

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi Co1changtraidep Xem bài viết
    Tình hình mình xài ipad bản wifi 3g hơn 3 tháng nay !JB 4.21 chạy ngon ổn định. cách đây 1 ngày khi đang lướt web wifi thì thấy mạng chậm quá ko chạy nữa cho nên mình shut down ipad rùi mở lên lại. từ lúc đó trở đi là mình ko thể nào vào được wifi nữa nó cứ báo unable to connect. mặc dù vẫn dò được wifi mới đau/ mình đã reset modem,chọn kiểu security,bỏ pass wifi, rùi làm tùm lum đủ kiểu(mình là IT cho nên biết lỗi ko phải do modem,đã test) ,quay trở lại ipad mình reset network trong phần general rùi nhưng vẫn ko thể truy cập được! Bạn nào đã từng gặp trường hợp này xin cho mình ý kiến hoặc cách nào để fix.mình biết ơn nhìu lắm!
    Ðem lên icenter võ thị sáu cho apple bảo hành bạn nhé

thang-applehome đang ẩn Vip Tài sản: Full Iphone iOS hiện tại: Full all IOS Baseband: All Baseband SHSH: All SHSH
    Thanks
    269

bạn thử vào cydia cài fix wifi xem có được ko!
    Thang-applehome
    199 - Bến xe Phúc Yên - Vĩnh Phúc
    Phone :0988.426.462
    Mail : nguyenthang.bg1988@gmail.com

Thanks
    680

Quote Nguyên văn bởi thang-applehome Xem bài viết
    bạn thử vào cydia cài fix wifi xem có được ko!
    Đừng chỉ bậy! Wifi fix chỉ dùng cho những máy nào unlock bằng blacksnow thôi, bây giờ cũng chả cần ai xài blacksnow nữa cho nên cái đó giờ cũng chả có tác dụng gì! Cài bậy thì ăn táo!

Thanks
    31

bác đã thử cài lại fw chưa?.............