Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề ::: iphone bị xóa trắng máy,yêu cầu kết nối itunes (newbie)--->giúp mình với

hieu_g đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 2G iOS hiện tại: NHÁI HÀNG TÀU KHỰA-->KO CÓ iOS Baseband: LÀ CÁI J THẾ ??????????????????? SHSH: HỔNG HỈU
    Thanks
    3

Mặc định iphone bị xóa trắng máy,yêu cầu kết nối itunes (newbie)--->giúp mình với

mình mới mua được con IP 3GS,mọi thứ vẫn chạy bình thường cho đén 1 ngay đẹp trời mình bấm phải cái phần xóa máy(trong máy giờ trắng tinh,k có cái j cả)
    bây giờ mở máy lên thì chỉ có cái hinh usb và chữ itunes
    mọi ngừoi ciúp mình làm thế nào để làm lại như trước được
    hướng dẫn cho minh cách làm thế nào.cần nhưng phần mềm gì kèm theo
    unlock máy,và cách cài cydia(trên máy và trên máy tính với)
    cám ơn nhiều huhu

Xem các chủ đề tương tự:

KeGold đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: --------If your playin me keep it on the low iOS hiện tại: --- Cause my heart can't take it anymore Baseband: -----And if your creepin please don't let it show SHSH: ----------Oh baby I don't wanna know
    Thanks
    1.029
    Blog Entries
    1

Bạn nói rõ hơn về tình hình máy xem nào . Máy bạn là unlock hay world . Đang là firmware bao nhiêu ? Bạn bấm phải cái phần xóa máy là phần gì ?

hieu_g đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 2G iOS hiện tại: NHÁI HÀNG TÀU KHỰA-->KO CÓ iOS Baseband: LÀ CÁI J THẾ ??????????????????? SHSH: HỔNG HỈU
    Thanks
    3

hiện tại máy của mình không có gì cả.
    ấn nút mở nguồn thì nó chỉ có cái hình USB và logo có chữ itunes thôi bạn ạ.
    hết

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi hieu_g Xem bài viết
    hiện tại máy của mình không có gì cả.
    ấn nút mở nguồn thì nó chỉ có cái hình USB và logo có chữ itunes thôi bạn ạ.
    hết
    cắm lại vào máy tính rồi bật itunes để cho nó kết nối lại với iphone cua bạn là được

Thanks
    3

cắm vào máy tính rồi thì làm thế nào nữa,nó tự làm lại máy hay phải cài đặt như thế nào nữa

probaby100 đang ẩn ♥ Hatsune Miku ♥ Tài sản: iPhone 3GS iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 05.16.05 SHSH: 4.0 -> 5.0.1
    Thanks
    4.826
    Blog Entries
    1

Bình thường thì bản quốc tế có hình dây cáp thì cắm vào cho iTunes Active là hết

1.Vậy hồi lúc bạn mua máy, người bán hàng có nói rõ với bạn đây là bản khóa mạng hay là bản quốc tế không ?

2.Bạn nên nói rõ firmware của bạn thì mọi người mới giúp được
    Lần sửa cuối bởi probaby100; 03-04-2011 lúc 07:09 AM
    Password : heaveniphone.com

Thanks
    82

mở tiny lên xem FW bao nhieu BB bao nhiêu

Thanks
    0

chú này không rành, nên chắc mấy bác hỏi chú cũng không trảlo72i được đâu

Thanks
    0

các bác xin giúp mình với ! mình mới mua con iphone 3gs trên mạng. trên màng hình thì màu đỏ và cộng dây cáp thôi mình không biết version mấy nữa nhà mạng nào mình cũng không biết luôn. hôm qua mình restore lại 3.1.3 thì được nhưng không activate được mình có bỏ sim nhà mạng at&t vào cũng không activate được nữa xin các bác giúp dùm em .em cám ơn mấy bác rất nhiều

Thanks
    5

Cái này là do máy chưa jailbreak nên khi chọn phần erase all content and settings nó sẽ xóa toàn bộ phần mềm, dữ liệu và đưa máy về trạng thái chưa active, ( jailbreak rồi thì sẽ treo táo ) giờ bạn cắm máy vào PC kết nối với itunes mà active thôi
    Lần sửa cuối bởi sai911; 12-11-2014 lúc 02:22 PM

Trang 1/2 12 CuốiCuối