Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: iphone của mình không kết nối được với máy tính!!!

bynkute_9x đang ẩn Junior Member Tài sản: Iphone 3G iOS hiện tại: 3.1.3
    Thanks
    1

Unhappy iphone của mình không kết nối được với máy tính!!!

Từ khi mua cáp về mình kết nối với laptop bình thường. Tự nhiên hôm nay không hiểu làm sao nó lai giở chứng không nhận iphone của mình nữa. Mình mang ra ngoài cắm vào ổ điện vẫn xạc bình thường.Mình đang dùng ip3g fw3.1.3. Giúp mình với mình không muốn open nó ra đâu.hic hic

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi Tùngku.smile; 06-04-2011 lúc 10:46 PM

ziczac đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4; iPhone 5 iOS hiện tại: 4.3.3; 6.1 Baseband: 04.10.01 SHSH: 4.0.1=>6.1
    Thanks
    162

Thứ 1: Bạn khởi động lại máy tính và iPhone rùi thử cắm lại xem.
    Thư 2: Máy bạn đã jb chưa? Nếu rùi vào cydia cài afc2add.
    Thân!

phuongsatmd đang ẩn Junior Member Tài sản: 3gs iOS hiện tại: 4.1 Baseband: 5.14
    Thanks
    22

mình mới mua lại con ip 3gs của vtel.khi về cắm vào máy tính thì máy tính không nhận ip và không sạc được pin.nhưng khi mang cắm vào máy tính khác thi lại được.m đã kiểm tra cổng usb thì vẫn nhận những thiết bị khác.không hiểu sao máy tính không nhận ip nhỉ,mong các bro tìm nguyên nhân giúp mình với.hic

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi bynkute_9x Xem bài viết
    Từ khi mua cáp về mình kết nối với laptop bình thường. Tự nhiên hôm nay không hiểu làm sao nó lai giở chứng không nhận iphone của mình nữa. Mình mang ra ngoài cắm vào ổ điện vẫn xạc bình thường.Mình đang dùng ip3g fw3.1.3. Giúp mình với mình không muốn open nó ra đâu.hic hic
    Bạn nên restar lại máy tính cài lại ngày giờ thữ xem.,và đưa dt về dfu xem thữ khả quan hơn ko.
    Mình biết nhiêu đó thôi à,pác nào có cao kiến khách thì giúp bạn thêm
    YH:boysieuluadao18@yahoo.com

Thanks
    5

mình cũng đang bị vậy nè. help.meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Ksubtle đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 và.............. iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 4.10.01 SHSH: Ko có SH. Chỉ có Wave tầu :D
    Thanks
    327

Itunes có báo lỗi service hay lỗi gì ko?
    ko nhận cũng ko báo lỗi gì sao

probaby100 đang ẩn ♥ Hatsune Miku ♥ Tài sản: iPhone 3GS iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 05.16.05 SHSH: 4.0 -> 5.0.1
    Thanks
    4.825
    Blog Entries
    1

Cắm ổ điện vẫn sạc bình thường thì mình nghĩ là do cổng USB thôi

Bạn thử cắm với máy tính khác chưa ?
    Password : heaveniphone.com

netpromcitp đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3G/3GSs iOS hiện tại: 3.1.3 ==> 4.3.2 Baseband: 05.13 ==> 06.15/02.10 to 04.10 SHSH: 3.1.3 t==> 4.3
    Thanks
    22

Thử cắm với máy tính khác nếu cũng không được bạn chỉ còn cách đưa về dfu và chạy lại thôi

Thanks
    5

máy mình là IP4 ver4.3.1 mới jalbreak xong có cách nào restore lại mà vẫn như cũ luôn không chứ cài lại bao nhiêu app đã cài thì nhọc qué ví dụ như mình có đọc một số bài như backup j đấy chẳng hạn. thanks các bạn trước.

minhtri7610 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 3G iOS hiện tại: 4.1 Baseband: 05.13.04 SHSH: 4.0,4.0.1,4.0.2,4.1,4.2.1
    Thanks
    512
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi bynkute_9x Xem bài viết
    Do máy tính bạn đã bị lỗi win rồi, trước đây mình cũng bị thế, làm rất nhiều cách vẫn ko khắc phục được đành cài lại win thôi, nhưng bạn khoan hãy cài win lại đã, dùng phần phềm chuyên dụng gỡ bỏ itunes hoặc làm theo cách của anh Anthony ( bài viết hướng dẫn gỡ bỏ itunes ) mình ko nhớ rõ là nằm trong mục nào, nhưng bạn có thể dùng chúc năng Search trên diễn đàn để gở bỏ bản itunes đang chạy > khởi động lại máy tính rồi cai itunes mới xem khắc phục được tình trạng trên kô? nếu ko khắc phục được chỉ còn cách cài win thôi.

Trang 1/2 12 CuốiCuối