Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: Lỗi lạ về Barrel

kietne19 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 32GB White (World), iPad 4 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: World mà :)) SHSH: None
    Thanks
    55

Exclamation Lỗi lạ về Barrel

_Mình add source của Heaveniphone vào cydia, tải về rồi, install rồi, vào setting chỉnh lại thành cult and roll away nhưng ra springbroad vẫn không thấy gì cả, vậy là sao ạ, mình dùng Fw 4.2.1, hồi đó có dùng được nhưng mình dùng cái phần mềm iphonebrowser paste cái themes vào như trang web nào đó chí ý, nhưng lâu quá quên rồi, sau khi paste xong thì cái barrel hư luôn , đả thử uninstall rồi vào cydia tải bản mới về rồi install lại vẫn không được, ai bị cái này giống mình bao giờ chưa ?
    _Cám ơn

Xem các chủ đề tương tự:

mr_green đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone 5 Black, Macbook Pro 15" iOS hiện tại: 6.0.2 Baseband: Là cái gì ta :( SHSH: 6.0.2
    Thanks
    58

bác để ý xem hay bác down nhầm cái barrel cho OS 3.x?

3. Các thành viên đã cảm ơn mr_green cho bài viết này:

kietne19 (10-05-2011)

kietne19 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 32GB White (World), iPad 4 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: World mà :)) SHSH: None
    Thanks
    55

_À mình củng để ý rồi nó ghi là >= 3.0 (là lớn hơn hoặc bằng 3.0 mà) nên mình tải về luôn, mà không hiểu tại sao bị vậy nửa hjx chán
    _Cám ơn bạn trả lời mình

AnhPhe-VNPT đang online What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - OSX 10.9.4. Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Vietnam Posts and Telecommunications Group.
    Thanks
    3.467
    Blog Entries
    2

Thử file này nhé có thuốc rồi...

Barrel 1.5.5-2:

http://www.multiupload.com/9DHRK0SLR3
    ===> STORE: Ứng dụng chia sẽ miễn phí: http://storehip.com
    No! No Spam! Click "Thanks" is enough!.....

Thanks
    55

_Cám ơn bạn trả lời nhưng mình Cài đúng file bạn up rồi, kết quả vẫn vậy ( Không được ) chán chưa, chương trình gì củng dùng được có cái barrel là bị hư thui, lạ quá, ai gặp trường hợp này giống mình chưa ?

Thanks
    8
    Blog Entries
    1

bạn cứ để cult and roll away. xong Reboot lại Iphone là ok à. thân !

BiPhone đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 2G, 3G, 3Gs, 4 iOS hiện tại: 3.1.3 -> 7.0.6 Baseband: NO ALL: no money, no talk SHSH: full :))
    Thanks
    1.083
    Blog Entries
    3

Quote Nguyên văn bởi bjmbjm1991 Xem bài viết
    bạn cứ để cult and roll away. xong Reboot lại Iphone là ok à. thân !
    Thử reboot lại nhu bạn này hướng dẫn, nếu vẫn k được mà vẫn muốn xài Barel thì restore lại thử xem, ah mà bạn xài iphone nào k thấy nêu trong bài viết vậy, nên ghi rõ tình trạng thì ae mới giúp bạn được
    Thân
    TÂM BẤT BIẾN GIỮA DÒNG ĐỜI VẠN BIẾN

9. Các thành viên đã cảm ơn BiPhone cho bài viết này:

kietne19 (11-05-2011)

Thanks
    1.186
    Blog Entries
    1

Barel ios =>4.0 ban oi
    Hết Thời

11. Các thành viên đã cảm ơn HIP.MạnhQuân cho bài viết này:

kietne19 (11-05-2011)

Thanks
    55

Iphone 3gs mình đang restore lại làm theo cách như trong "Cẩm Nang Iphone" mà sao trái táo hiện trên màn hình nó chạy đến 6.5/10 là đứng à không nhích thêm được tí nào nửa mình dùng bản fw trên http://heaveniphone.com/iphone-cong-...n-windows.html, tải đúng bản cho 3gs rồi nó không nhích được tí nào nửa, rút ra thì sợ hư, trên itunes thì hiện chử "Restoring iphone solfware ..." vậy đó rồi đứng luôn, mình làm y chang theo nhửng gì mà cái "Cẩm Nang" chỉ mà ai giúp mình với ? không dám rút ra luôn (hiện đang là 4.2.1 dùng 4.3.3 restore được không ??)

AndyPhuc đang ẩn Only Love Apple Tài sản: IPHONE 5S , IPAD air iOS hiện tại: IOS nào JB được Baseband: lên theo fw SHSH: ko quan tâm
    Thanks
    8.827
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi kietne19 Xem bài viết
    Iphone 3gs mình đang restore lại làm theo cách như trong "Cẩm Nang Iphone" mà sao trái táo hiện trên màn hình nó chạy đến 6.5/10 là đứng à không nhích thêm được tí nào nửa mình dùng bản fw trên http://heaveniphone.com/iphone-cong-...n-windows.html, tải đúng bản cho 3gs rồi nó không nhích được tí nào nửa, rút ra thì sợ hư, trên itunes thì hiện chử "Restoring iphone solfware ..." vậy đó rồi đứng luôn, mình làm y chang theo nhửng gì mà cái "Cẩm Nang" chỉ mà ai giúp mình với ? không dám rút ra luôn (hiện đang là 4.2.1 dùng 4.3.3 restore được không ??)
    bạn cần nói rõ iphone bạn giờ đang ở 4.2.1 đúng ko ? giờ bạn muốn res bản nào ?

HiP For You - HiP For Me - HiP For Every One
    ========================================
    Dịch vụ order hàng mỹ , bán hàng mỹ - ship hàng Mỹ ,Việt Nam by AndyPhuc

Trang 1/2 12 CuốiCuối