Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: ảnh động cho màn hình lock iphone

Thanks
    0

Mặc định ảnh động cho màn hình lock iphone

Em có làm được 1 hình động , bây giờ em muốn đưa ra nằm ngoài màn hình khi khóa IP , khi mở IP lên là xem được hình động đó. mong các bác giúp đỡ. cảm ơn các bác nhiều.

Xem các chủ đề tương tự:

Tuan.Lee đang ẩn Member ViP Tài sản: 2 e iphone 4 hồ cẩm đào iOS hiện tại: 4.5 SHSH: 4.X------> 5.X
    Thanks
    1.427

cái này không làm đc hình động em nhé.Nêu muốn có hình động thì phải có sự can thiệp của WB nhé.
    Chủ tịch Bang
    - Chém gió -ஐ♥ღ
    ε[-_•]з Hội Chém gióε[-_•]з
    -‘๑’ ☆☆☆☆☆☆☆ ‘๑’-

tieutudaikho đang ẩn Thành viên Tài sản: iphone 4 lock nức màng hình iOS hiện tại: 4.3.5 - 5.0.1- 5.1 Baseband: 4.11.08 SHSH: 4.3.5 - 5.0.1 - 5.1
    Thanks
    3

Với vWallpaper, bạn sẽ tạo được màn hình động cho chiếc iPhone của mình.

Trước đây, bạn chỉ chọn được những tấm ảnh chụp hoặc lưu trong máy để cài làm hình nền cho iPhone. Nay, với những tấm hình động do chương trìnhvWallpaper tạo ra, màn hình iPhone của bạn sẽ đỡ nhàm chán.
    Để cài đặt chương trình, bạn vào Cydia, chuyển qua thẻ Manage và chọnSources.
    Tiếp theo, bạn chọn nút Edit rồi Add và nhập địa chỉ http://i.danstaface.net/deb. Sau đó, bạn chọn Add Source rồi đợi quá trình thêm nguồn mới này hoàn tất.
    Bây giờ, bạn tìm kiếm vWallpapers từ nguồn mới thêm vào, rồi tiến hành cài đặt vào máy.
    Tiến hành cài đặt vWallpaeBiểu tượng của chương trình
    Khi vào chương trình, bạn sẽ thấy bốn mục, trong đó có hai mục chính: Video Wallpaper (cài đặt màn hình động cho iPhone) và Video Ringtones (cài đặt nhạc chuông).
    Trong Video Wallpaper, bạn có hai lựa chọn là dùng đoạn phim dạng .mp4 hoặc một tấm hình động để cài làm màn hình chờ trên iPhone. Nếu chọn file .mp4 làm màn hình chờ, bạn phải kích hoạt tính năng tại mục Enable video.
    Mặc định trong chương trình chỉ có một tấm hình. Vì thế, bạn cần tải thêm về các hình động khác tại mục Download more pictures hoặc Download more videos (nếu muốn dùng phim .mp4 làm hình nền).
    Sau khi tải được những tấm hình động ưng ý, bạn vào mục Select picture maskhoặc Select video to play (nếu muốn dùng .mp4 làm hình nền), lựa chọn tấm hình động mình thích và nhấp vào nó. Chương trình sẽ hỏi lại bạn có chắc chắn muốn sử dụng hình động này không. Nếu chắc chắn, bạn chọn Yes I want!.

4. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn tieutudaikho cho bài viết này:

qct1975 (17-11-2011), xualla_xualla (29-09-2011)

tieutudaikho đang ẩn Thành viên Tài sản: iphone 4 lock nức màng hình iOS hiện tại: 4.3.5 - 5.0.1- 5.1 Baseband: 4.11.08 SHSH: 4.3.5 - 5.0.1 - 5.1
    Thanks
    3

Ở mục Video Ringstone, bạn cũng cài đặt tương tự như vậy. Để hiểu rõ hơn về cách hoạt động của chương trình, bạn xem đoạn phim mô tả dưới đây:
    ---------------------

Thanks
    3

Còn không thì cứ search trực tiếp trên Cydia củng được Không cần add sourd Chucs bạn may mắn

Thanks
    156

Bạn muốn để hình động lên lockscreen thì pm mình làm cho
    Yahoo Messenger: quayhoaiah

jimmiitruong đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Ip 4s white32Gb ,Ip 5 white32Gb iOS hiện tại: 6.0.1 SHSH: A còng với cả Dylan nữa
    Thanks
    33

Quote Nguyên văn bởi lamhungphuoc Xem bài viết
    Bạn muốn để hình động lên lockscreen thì pm mình làm cho
    Yahoo Messenger: quayhoaiah
    Bác biết thì chia sẻ luôn cho anh em trên này cùng biết.Cho đi và nhận lại là phong cách của HIP mà bác
    " Sống trong đời sống cần có 1 tấm lòng,dù đôi khi không để làm gì cả chỉ để gió cuốn đi "

nguyenvtluan đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: IP5 & Ipad2 iOS hiện tại: 7.0.4 & 6.0.1 Baseband: 05.02.00 SHSH: Dĩ vãng ....
    Thanks
    108

cài này chắc hao pin khí thế lắm đây !

Mãi Mãi Một Tình Yêu

vip_47 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 6 - The New Ipad iOS hiện tại: Theo Apple Baseband: Theo IOS
    Thanks
    376

Quote Nguyên văn bởi nguyenvtluan Xem bài viết
    cài này chắc hao pin khí thế lắm đây !
    ko hao lắm đâu bạn. mình dùng rồi nên chắc chắn đó

vinnyvu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iphone5-64gb ipad3-64gb iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 6.1 SHSH: 6.1
    Thanks
    62

bạn xài iphone gì? firmware bao nhiêu vậy???? hôm mình cài vô iphone4 firmware 4.3.1 bị safe mode bạn ơi...

Trang 1/2 12 CuốiCuối