Trang 5/13 ĐầuĐầu ... 34567 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 129

Chủ đề ::: PC suite 2.6.0.105 - Cài đặt ứng dụng trên cydia không cần wifi

Thanks
    2

phải rồi nói đến đánh tiếng việt , kl không hiểu tại sao bên những website hoặc diễn đàn tiếng việt khác , kl không bị vấn đề gì hết... mà bên diễn đàn này kl cũng đánh như thế mà lại không được... bạn nào biết lý do tại sao không? kl cũng bức rức lắm nhưng không biết phải làm sao? bạn nào biết mong hướng dẫn...
    thân ,
    kl

nhu*~ng ha`ng o*? tre^n mi`nh pha?i đa'nh tie^'ng vie^.t tu*` 1 website vietnam kha'c ... copy and past va`o đa^y ...

còn đây là những hàng chữ tiếng việt kl đánh (typing) từ 1 diễn đàn việt nam khác...

Thanks
    48

Thanks
    1

thank pac nhìu
    Còn bao nhiêu giấc mơ ta vẫn mơ về, còn bao nhiêu giấc mơ ta vẫn chờ mong!

Thanks
    523

Quote Nguyên văn bởi kimloan Xem bài viết
    phải rồi nói đến đánh tiếng việt , kl không hiểu tại sao bên những website hoặc diễn đàn tiếng việt khác , kl không bị vấn đề gì hết... mà bên diễn đàn này kl cũng đánh như thế mà lại không được... bạn nào biết lý do tại sao không? kl cũng bức rức lắm nhưng không biết phải làm sao? bạn nào biết mong hướng dẫn...
    thân ,
    kl

nhu*~ng ha`ng o*? tre^n mi`nh pha?i đa'nh tie^'ng vie^.t tu*` 1 website vietnam kha'c ... copy and past va`o đa^y ...

còn đây là những hàng chữ tiếng việt kl đánh (typing) từ 1 diễn đàn việt nam khác...
    bạn vui lòng kéo xuống cùng của trang web này, sẽ có cách chọn loại đánh tiếng Việt:Tự Động, TELEX, VNI, VIQR, VIQR*, TẮT, Chính tã, Kiểu củ.
    NPS

Thanks
    699

E mở 91 PC Suite for iPhone để cài cài file *.IPA Cracked nhưng không mở được Software Package còn mọi thẻ khác đều mở ok hết nhưng chỉ có thể Software Package click vào nhưng không ra gì hết.mong anh em giúp em với.không biết là em cài còn thiếu cái gì không.thanks

Thanks
    2

Mặc định Không connect được khi copy File .IPA vào IP

Quote Nguyên văn bởi trungphuong1234 Xem bài viết
    bạn chưa kết nối với pc đc vì chưa làm đúng:
    1-bạn cắm cáp vào sau đó tắt itunes đi bật pcsuite lên nó sẽ hỏi bạn là cài pandadeamon vào máy nhưng bạn phải reboot ip lại sau khi tắt máy ip sẽ bật lên lại thì từ màn hình có 1 dấu tích nơi pcsuite trước màn hình bạn tích vào ô đó song nhấn ok thì lúc này máy đang tự cài panda deamon vào máyvaf thành công rồi giờ thì bạn cài thoải mái với>DEB.IPA>PXL và trong đó có cập nhật games mới luôn cho you đó
    Sao m áy m ình đ ã c ài PandaDeamon v ào r ồi. Nh ưng b ây gi ờ c ứ Copy file .PA v ào l à y r ằng Disconect. ch án qu á kh ông bi ết l ý do! Ai gi úp v ới. Khi n ào c ó Reply th ì pm gi úp m ình v ào Y!M:minhtuvn9009 đ ư ợc kh ông?
    M ình d ùng IP 2G-FW3.1.3
    Thanks all

Thanks
    8

sao em cài file IPA chọn file rồi ấn vào install test nó hiện ra cái bảng như hình ...
    Attached Images Attached Images

Thanks
    95

Mình dùng cái này sao kì quá !!

Trước đây máy dùng được bình thường, nay restore, cài đặt pandadeamon vào iphone, rebbot lại là vào ngay safe mode không cách nào thoát ra được. Phải restore lại lần nữa.

Giờ đâu dám dùng nó nữa. Bác nào có cao kiến gì thì giuýp với. thanks

Vũ vô kiềm tỏa năng lưu khách

Sắc bất ba đào dị nịch nhân.

SunMoon8 đang ẩn Vip Tài sản: 3gs,ip4 iOS hiện tại: MOI NHAT SHSH: YES
    Thanks
    741

Cool

Quote Nguyên văn bởi Freelover Xem bài viết
    Mình dùng cái này sao kì quá !!

Trước đây máy dùng được bình thường, nay restore, cài đặt pandadeamon vào iphone, rebbot lại là vào ngay safe mode không cách nào thoát ra được. Phải restore lại lần nữa.

Giờ đâu dám dùng nó nữa. Bác nào có cao kiến gì thì giuýp với. thanks

iphone pc suite xài là ok nhất đó bác!!!mình xài từ xa xưa rùi nè!!!bác cái bị vào safe mode hoài là do bác cài bị lỗi phần mềm nào đó thôi.mình cũng từng bị trường hợp đó ở 3.1.2.mà mình sync bằng itune mới bị đó.bác yên tâm mà sử dụg

Thanks
    4

cho em hỏi reboot iphone có phải là khởi động lại iphone ko ạ???

Trang 5/13 ĐầuĐầu ... 34567 ... CuốiCuối