Trang 3/13 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 129

Chủ đề ::: PC suite 2.6.0.105 - Cài đặt ứng dụng trên cydia không cần wifi

Thanks
    79

phù kết nối dc rồi...may quá chắc do 1 cổng USB bị hỏng ...vừa đổi cổng khác +xóa game vừa cài thì itunes nhận rồi...
    à mà bác nghile có phải là bác lehuunghi bên tinh tế ko nhỉ...em là tavuong1612 ko biết bác nhận ra ko ...

Thanks
    395

Quote Nguyên văn bởi tavuong9x Xem bài viết
    phù kết nối dc rồi...may quá chắc do 1 cổng USB bị hỏng ...vừa đổi cổng khác +xóa game vừa cài thì itunes nhận rồi...
    à mà bác nghile có phải là bác lehuunghi bên tinh tế ko nhỉ...em là tavuong1612 ko biết bác nhận ra ko ...
    Ừ, sorry mình cũng chưa nhận ra bạn nữa . Bây giờ thì nhớ rùi. Mời bạn cùng tham gia xây dựng diễn đàn HiP ngày càng phát triển nhé. À, nếu bạn ở Tp. HCM thì vào đây đăng ký offline nhé http://heaveniphone.com/showthread.php?t=4469

Một thời để yêu, một đời để trả... nợ

Thanks
    79

em hay ở bên tinhte nhưng cũng thích sang heveaniphone bởi:
    1)giao diện heavean hiện h thấy đẹp hơn tinhte(giao diện mới nhức mắt quá)
    2)hầu hết game bên tinhte toàn là lấy từ heaveniphone...các bác bên heaven đóng góp rất nhiệt tình cho tinhte
    3)các mod bên heaven ip rất nhiệt tình...mong là heaveniphone sẽ ngày 1 pt...ngày càng thu hút đông mem tham gia...heaven ip mà có nhiều bác cm hay bàn luận về game nhiều là em sang heaveniphone luôn
    Em ở HN ko tham gia dc mà tham gia thì cũng biết làm j đâu có 16 tuổi thôi
    Nếu dc thì bác lenghi co thể dạy em cách cr4ck app dc ko ạ...ko bác cr4ck hộ em 1 game dc ko vì em thấy trên heaven cũng chưa có game này(game BOMBERMAN TOUCH 2 -VOLCANO PARTY 1.5.2 em tháy ở dd chỉ có bản 1.5.1 mà lại down trên appsence và file app nữa...)
    Lần sửa cuối bởi tavuong9x; 21-12-2009 lúc 07:04 PM

4. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn tavuong9x cho bài viết này:

chaunguyenkhoa (21-12-2009), HuynhThanhThi (21-12-2009), lptrung (21-12-2009)

Thanks
    395

Để tiện liên lạc, trao đổi bạn có thể add nick yahoo của mình (mình đã PM cho bạn). Còn việc Bomberman Touch 2 bạn tìm trên các diễn đàn chỉ có Version 1.5.1 mà không có 1.5.2, theo mình biết là ở phiên bản mới không có nét mới nào nổi trội nên ở các diễn đàn ko update thêm là vậy.

Một thời để yêu, một đời để trả... nợ

Thanks
    6

xin hỏi làm sao sync china iphone vậy, hoặc phải dùng program khác để sync. đả thử xài connect by usb nhưng mà hông được. Xin các bạn vui lòng chỉ cách nào khác nha. cám ơn nhiều

Thanks
    0

Mình cũng bị vậy, phải dùng afc2add thi ok.

Quote Nguyên văn bởi tavuong9x Xem bài viết
    em cài dc rồi down cái afc2add thì mới connect dc..
    Nhưng vấn đề là em có 1 game ipa bản quyền nhưng máy em lại ko author cái acc đó nên ko cài qua itunes dc...nghe bảo là cài = pcsuite mấy cái game như thế dc nhưng em cài vào thì cứ vào là out ....ai giúp em với

Thanks
    66

cho minh hoi ,Daemon la gi va cai nhu the nao ,cam on nhieu lam

Kiên Giang nhưng đang học năm 1 đại học Y dược C&
    Thanks
    32

Theo mình thì Daemon giống như 1 chương trình do Iphone PC Suite tạo ra để Iphone có thể kết nối được với chương trình này. Ko bik có phải tất cả các máy đều bị tình trạng chương trình đòi JB ko, nhưng theo mình thì trước khi kết nối Iphone với PC Suite các bác PHẢI vào Cydia cài thằng afc2dd (nhấn Search và gõ tìm) thì sẽ ko bị tình trạng đòi JB nữa. Có sai các mod với admin sửa nha ^^
    Jonathan
    Thank for all

Kiên Giang nhưng đang học năm 1 đại học Y dược C&
    Thanks
    32

Ủa ủa, bác nào có xài Ipod ko? Ipod xài chương trình này được ko nhỉ? Mình ko có Ipod nên ko bik
    Jonathan
    Thank for all

Thanks
    0

mình làm theo huong dan nhung vẫn không kết nối đưộc với máy tính?

Trang 3/13 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối