Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Không active đc SAM để fix lỗi hao pin

Thanks
    114

Mặc định Không active đc SAM để fix lỗi hao pin

Máy em 3gs oldboot bb 6.15 ( 4.2.1 ) để qua đêm mất 5% pin dùng hao rất nhanh
    Em đã cài SAM để fix lỗi hao pin nhưng khi làm tất cả các bước đến bước cuối là avtive với itunes thì lại không được. SAM chỉ ở trạng thái Unactivated hoặc FactoryHacktivated. Em thấy cũng nhiều bạn bị giống em nhưng chưa có giải đáp. Mong các PRO chỉ giúp

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    114

Up...........

yoko1910 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 4 black 16gb iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 4.3.4-> 5.0.1
    Thanks
    56

Nếu Sam ở trạng thái UnActivated => iPhone đang ở trạng thái chưa Activated, phải kết nối với iTunes để Active.

Nếu Sam ở trạng thái FactoryActivated : iPhone đang sử dụng Hacktivate => bật wifi hoặc 3G => vào Sam -> Utilities > chọn "Revert Lockdownd to Stock" , nếu nhận thông báo " Sam Notification : Stockification Succes" là được. Lúc này Sam sẽ ở trạng thái "UnActivated" -> kết nối IP vs itunes để tiến hành active. Sau khi active vào lại Sam-> More Information -> ActivationState sẽ thấy trạng thái là "WildcardActivated" => Đã xoá Hacktivate thành công.

Thanks
    114

Quote Nguyên văn bởi yoko1910 Xem bài viết
    Nếu Sam ở trạng thái UnActivated => iPhone đang ở trạng thái chưa Activated, phải kết nối với iTunes để Active.

Nếu Sam ở trạng thái FactoryActivated : iPhone đang sử dụng Hacktivate => bật wifi hoặc 3G => vào Sam -> Utilities > chọn "Revert Lockdownd to Stock" , nếu nhận thông báo " Sam Notification : Stockification Succes" là được. Lúc này Sam sẽ ở trạng thái "UnActivated" -> kết nối IP vs itunes để tiến hành active. Sau khi active vào lại Sam-> More Information -> ActivationState sẽ thấy trạng thái là "WildcardActivated" => Đã xoá Hacktivate thành công.
    Mình làm nhưng ko đc bạn àh. SAM đã ở trạng thái UnActivated rồi nhưng kết nối vs itunes thì ko active cho iphone
    Lần sửa cuối bởi soul_master; 06-06-2011 lúc 09:53 PM

Thanks
    114

uppppppppppppp

Thanks
    1

uppppppppp