Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: iphone 4 không nhận gevey sim

Thanks
    115

Mặc định iphone 4 không nhận gevey sim

mình bỏ gevey sim và sim vào máy, khởi động nguồn, chờ hoài đang tìm kiếm rồi không có dịch vụ là nó nín luôn không hiện bản wellcome gì cả là sao hả bạn, gevey sim mình mới mua đó

Xem các chủ đề tương tự:

Phantom đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3Gs - Iphone 4 iOS hiện tại: 4.2.1 - 4.1 Baseband: 05.16 - 02.10 SHSH: All SHSH - 4.2.1 -->
    Thanks
    276

vậy bạn tháo sim ra - coi con sim VN của bạn ổn định không - có 1 số SIM cũ xì của VN rất khó mà nhận mạng
    nên mua 1 con sim mới để làm
    mình có làm 1 con Iphone 4 (4.1) cho bà cô - lâu lâu bả để hết pin mình cũng chẳng tắt máy - tháo sim gắn lại là làm tuốt từ lúc mua đến giờ làm gần 6 lần mà chả lần nào cần tắt máy
    lúc mới làm con sim mình cũng lúng túng lắm - làm tới làm lui mà chẳng hiện bảng wellcome gì cả - mà lại lên sóng
    sau khi có sóng khoản 5p lại hiện wellcome - tức ói máu

Thanks
    1.955

có thể bạn mua phải loại đểu. bạn nên test ngay ở cửa hàng lúc vừa mua.hoặc cũng có thể bạn chưa biết cách dùng nó. mời bạn tham khảo video của mình dưới đây. chúc thành công

kidquay đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone4 iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 03.10.01 SHSH: 4.1 to 4.3.3
    Thanks
    9

Quote Nguyên văn bởi huynhnam Xem bài viết
    mình bỏ gevey sim và sim vào máy, khởi động nguồn, chờ hoài đang tìm kiếm rồi không có dịch vụ là nó nín luôn không hiện bản wellcome gì cả là sao hả bạn, gevey sim mình mới mua đó
    bạn thử làm lại sim mới r lắp vào xem. đợt trước mình dùng sim cũ k được. ra làm lại sim mới lắp vào được ngay. còn nếu k được chắc tại gevey sim lởm r

Thanks
    0

hic hic, em cũng bị như vậy, không nhận sóng, nó search 1 hồi báo no service tức ói máu, thử hơn 15 cái sim gevey và 3 sim nhà mạng khác nhau rồi, thật là nhãm nhí, khó tin hết sức àh, ai cứu em với

Thanks
    2.657

Quote Nguyên văn bởi phantrunghung Xem bài viết
    hic hic, em cũng bị như vậy, không nhận sóng, nó search 1 hồi báo no service tức ói máu, thử hơn 15 cái sim gevey và 3 sim nhà mạng khác nhau rồi, thật là nhãm nhí, khó tin hết sức àh, ai cứu em với
    Giờ bạn tháo Gevey sim ra, vào reset, chọn reset all setting(mục chọn đầu tiên trong phần reset), đợi nó reset xong, gắn Gevey sim vào và test lại.
    Đời...!Không như là mơ...!