Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: IP 3gs cắm sạc không nhận, cắm vô máy tính cũng không nhận

Thanks
    8

Mặc định IP 3gs cắm sạc không nhận, cắm vô máy tính cũng không nhận

máy em đang dùng vẫn còn 25% thì em cắm sạc thì nó không nhận, cắm vô máy tính không nhận, bật cả itunes, khi ấn power và home hiện cái pin đỏ lòm dưới là hình phích căm chỉ sang hình tia sét, em nghĩ là nó không nhận cáp, chắc là hỏng chân sạc, các bác cho ý kiến với, chỉ cho em địa chỉ sửa uy tín mà rẻ ở Hà Nội được không ạ, Em cám ơn

Xem các chủ đề tương tự:

imaya đang online HiPStore Team Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    991

Quote Nguyên văn bởi lincombank87 Xem bài viết
    máy em đang dùng vẫn còn 25% thì em cắm sạc thì nó không nhận, cắm vô máy tính không nhận, bật cả itunes, khi ấn power và home hiện cái pin đỏ lòm dưới là hình phích căm chỉ sang hình tia sét, em nghĩ là nó không nhận cáp, chắc là hỏng chân sạc, các bác cho ý kiến với, chỉ cho em địa chỉ sửa uy tín mà rẻ ở Hà Nội được không ạ, Em cám ơn
    Bạn mới sài iphone ah , trên màng hình iphone đã lên hình phích cắm và chỉ sang hình tia sét là iphone đang ở chế độ sạc pin rồi đó mà .Thân

3. Các thành viên đã cảm ơn imaya cho bài viết này:

lincombank87 (04-07-2011)

BiPhone đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 2G, 3G, 3Gs, 4 iOS hiện tại: 3.1.3 -> 7.0.6 Baseband: NO ALL: no money, no talk SHSH: full :))
    Thanks
    1.083
    Blog Entries
    3

Quote Nguyên văn bởi lincombank87 Xem bài viết
    Còn 25% thì làm sao hiện pin đỏ lòm (dấu hiệu hết pin) được nhỉ khi cắm sạc mà có hình tia sét dưới pin đỏ lòm là iphone đang sạc pin đó
    Ngược lại có thể chân usb của bạn bị dơ, thử vệ sinh lại xem (dùng rp7 xịt vào nhưng ít thôi nhé)
    Thân
    TÂM BẤT BIẾN GIỮA DÒNG ĐỜI VẠN BIẾN

5. Các thành viên đã cảm ơn BiPhone cho bài viết này:

lincombank87 (04-07-2011)

Thanks
    8

cám ơn các bác quan tâm. khi em còn 25% thì em cắm sạc nó không sạc được và thế là nó hết pin và tắt máy,
    @mayavu: em tưởng tia sét ở giữa pin là đang sạc chứ ạ, còn cái phik cắm chỉ sang pin là cắm sạc vào sạc? tại vì toàn sạc khi còn pin, chưa sạc lần nào mà tắt máy
    @Biphone: em thử sạc cả sạc của ip4 đang dùng bình thường mà, cũng không được
    vậy bây giờ em phải làm sao nhỉ, cứ cắm sạc suốt ạ, em cũng có cắm cả máy tính rồi cắm sạc mà ấn power và home nó vẫn hiện lên pin đỏ lòm không lên được tí nào

Thanks
    8

em sửa được rồi, bị hỏng cáp chân sạc, thay mất 150k. hic