Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Vấn Đề Về Loa IPhone 2G

Thanks
    4

Mặc định Vấn Đề Về Loa IPhone 2G

Các Anh Cho Em Hỏi Cái Loa Của Cây Iphone 2G của E nó Nhỏ Qá Nghe nhạc mà để sát tai mới nghe Mà e Nghe nói là 1 Loa ngoài và 1 Loa mic có phải vậy Hok ? Cây 2G có thể Đem đi Fix lại Được Không ? Ai Bít Cmt Cho E cái Báo giá Luôn Càng Tốt Thanks các Anh !

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    4

Lúc trước em có sài 2G nghe lớn hơn cái 3G em đang sài ..... giờ thì hư loa hết rồi .tự sữa được nhưng lười quá

3. Các thành viên đã cảm ơn xiaproseries cho bài viết này:

Ông Tiến Lập (09-08-2011)

Thanks
    1

2g giơ ko ai muốn sửa nửa. khó lấy tiền mà lại dể dính xương nên ko ai mún làm cả. nếu máy bạn bị như vậy là chỉ bị cái chuông thôi thay nó là đc

5. Các thành viên đã cảm ơn a_tuan78 cho bài viết này:

Thanks
    2.683

Quote Nguyên văn bởi Ông Tiến Lập Xem bài viết
    Các Anh Cho Em Hỏi Cái Loa Của Cây Iphone 2G của E nó Nhỏ Qá Nghe nhạc mà để sát tai mới nghe Mà e Nghe nói là 1 Loa ngoài và 1 Loa mic có phải vậy Hok ? Cây 2G có thể Đem đi Fix lại Được Không ? Ai Bít Cmt Cho E cái Báo giá Luôn Càng Tốt Thanks các Anh !
    Quote Nguyên văn bởi xiaproseries Xem bài viết
    Lúc trước em có sài 2G nghe lớn hơn cái 3G em đang sài ..... giờ thì hư loa hết rồi .tự sữa được nhưng lười quá
    Iphone 2G loa nghe nhỏ hơn 3G. Kg thể nào lớn hơn 3G được. Loa ngoài iphone 2G nghe rè rè kg có trong như 3G, loa iphone 2G có thể tháo ra gỡ cái màn chắn bụi chổ loa nó sẽ nghe to hơn, hoặc chơi cách liều liều là lấy kim rim vào chổ cái loa cho nó phát to hơn tí, nhưng nghe cà rẹt rẹt.

Quote Nguyên văn bởi a_tuan78 Xem bài viết
    2g giơ ko ai muốn sửa nửa. khó lấy tiền mà lại dể dính xương nên ko ai mún làm cả. nếu máy bạn bị như vậy là chỉ bị cái chuông thôi thay nó là đc
    Nếu mà sửa thì như bác này là đúng nè, sửa này lại hư khác, dính xương thật là khó đở lắm
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

7. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

Thanks
    4

E tưởng có thể thay thế loa 2G bằng cái Loa Iphone khác chắc cái này em cần phải cân nhắc kĩ lại cám ơn các anh đã Cmt Bài viết !