Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề ::: Find My iPhone v1.3 - Định vị vị trí của iPhone qua GPS [13/10/2011]

AnhPhe-VNPT đang online What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! New iP6 Plus. iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - 8.0.2 - OSX 10.9.5 Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Vietnam Posts and Telecommunications Group.
    Thanks
    3.499
    Blog Entries
    2

Mặc định Find My iPhone v1.3 - Định vị vị trí của iPhone qua GPS [13/10/2011]

Find My iPhone v1.2.1

Free
    (Bạn có thể cài đặt trực tiếp trên AppStore)

Category: Utilities
    Aug 08, 2011
    Version: 1.2.1
    5.3 MB
    Seller: Apple Inc.

© 2010 Apple Inc.

LANGUAGES: English, Arabic, Catalan, Chinese, Croatian, Czech, Danish, Dutch, Finnish, French, German, Greek, Hebrew, Hungarian, Indonesian, Italian, Japanese, Korean, Malay, Norwegian, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Slovak, Spanish, Swedish, Thai, Turkish, Ukrainian, Vietnamese

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1.3 or later

Description
    Find My iPhone is free for anyone with an iPhone 4, iPad, or 4th generation iPod touch (iOS 4.2 or later required).* Just sign in with your Apple ID on your qualifying device and turn on Find My iPhone to allow you to locate it. Then use the same Apple ID to turn on Find My iPhone on your other iOS 4.2 (or later) devices including iPhone 3G, 3GS, or iPod touch (2nd generation or later). Find My iPhone is also included with a MobileMe subscription.

If you lose your iPhone, iPad, or iPod touch while on the go, simply install the Find My iPhone app on another iOS device, launch it, and sign in with your Apple ID (Find My iPhone must already be configured on the missing device).

You’ll see your device’s location on a map and you can choose to have it display a message or play a sound, remotely lock the device, or wipe it to permanently delete all of your data if you think that it won’t be returned. For added security, the app will automatically sign you out after 15 minutes, or you can manually sign out at any time.

FEATURES

• Locate your iPhone, iPad, iPod touch on a map

• Send a message and optionally play a sound for two minutes at full volume (even if your device is set to silent)

• Remotely set a passcode lock on your device, or lock it using your existing passcode

• Remotely wipe your device to permanently erase all of your personal data

Please note that you must first set up and turn on Find My iPhone on each device you want to locate (installing this app is not required).

Supported languages: English, Japanese, French, German, Dutch, Italian, Spanish, Portuguese, Danish, Finnish, Norwegian, Swedish, Korean, Chinese, Russian, Polish, Turkish, Ukrainian, Arabic, Croatian , Czech, Greek, Hebrew, Romanian, Slovak, Thai, Indonesian, Malay, Catalan, Hungarian, Vietnamese

REQUIREMENTS:

This app requires iOS 3.1.3 or later.

To create a free Find My iPhone account, you need an iPhone 4, iPad, or iPod touch (4th generation) running iOS 4.2 or later. You can then set up your account on any device running iOS 4.2 or later.

* Find My iPhone enables you to locate your iPad Wi-Fi or iPod touch only when it is on and connected to a registered Wi-Fi network. Find My iPhone is not available in all countries.
    What's new in Version 1.2.1

• Various stability improvements

http://fileape.com/dl/Fs1WmPNPfXeFTKuf

Xem các chủ đề tương tự:

===> STORE: Ứng dụng chia sẽ miễn phí: http://storehip.com
    No! No Spam! Click "Thanks" is enough!.....

2. Trong số 4 thành viên sau đây đã cảm ơn AnhPhe-VNPT cho bài viết này:

nguyenngocgiang (15-02-2013), nhatminhvu (10-08-2011), thuanhuan (10-08-2011), ViệtThanh's (10-08-2011)

*_SE7EN_* đang ẩn Super ViP Tài sản: iPhone 4 - iPad 4 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 4.10.01 SHSH: ios 4-5-6
    Thanks
    1.331

chủ topic có thể hướng dẫn cách sài đc ko? e mở app này lên thì nó kêu điền tk và pass vào nhưng e ko có tk và cũng k bít dk chỗ nào, mog các bác giúp đỡ, thank
    p/s: nếu như mình bị mất dt thì vào máy khác để nhập tk của mình là bít đc dt mình đang ở đâu phải ko mấy pro?

ViệtThanh's đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3GS iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 05.12.01 SHSH: 4.0, 4.0.1, 4.0.2, 4.1, 4.2.1, 4.3.3
    Thanks
    418

Quote Nguyên văn bởi se7en162 Xem bài viết
    chủ topic có thể hướng dẫn cách sài đc ko? e mở app này lên thì nó kêu điền tk và pass vào nhưng e ko có tk và cũng k bít dk chỗ nào, mog các bác giúp đỡ, thank
    p/s: nếu như mình bị mất dt thì vào máy khác để nhập tk của mình là bít đc dt mình đang ở đâu phải ko mấy pro?
    để xài app này bạn cần phải dùng IP4 hoặc Ipod 4 đăng kí account, rồi dùng máy của bạn kích hoạt account đó thì mới sử dụng được......... app này dành cho IP4 và Ipod 4 mà, 3g và 3gs chỉ xài ké thôi
    Mình tạo account Itunes cho newbie với password mặc định là Heaven123. Các bạn nhớ đổi lại password nha. Nhớ THANK nữa nhé.

Thanks
    629

anhphe cho em hỏi chút: em cài find my iphone trên mobile me rồi thì có cần cài thêm cái này ko. vì em thấy nó cũng giống nhau đúng ko anh

*_SE7EN_* đang ẩn Super ViP Tài sản: iPhone 4 - iPad 4 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 4.10.01 SHSH: ios 4-5-6
    Thanks
    1.331

Quote Nguyên văn bởi thanhviet Xem bài viết
    để xài app này bạn cần phải dùng IP4 hoặc Ipod 4 đăng kí account, rồi dùng máy của bạn kích hoạt account đó thì mới sử dụng được......... app này dành cho IP4 và Ipod 4 mà, 3g và 3gs chỉ xài ké thôi
    mình sài 3gs muốn dùng thì làm sao bạn?

suzuki9559 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 4S Global iOS hiện tại: 5.1 Baseband: 2.0.10
    Thanks
    26

vd cài vào IP of n.iu, mún bik hiện tại nó đag ở đường nào (để đường chối cãi kaka ) thì làm cách nào vậy bác chủ, có kết nối trực típ với IP of mình đc k or check trên máy tính...k thấy hdsd j hết..;((

ViệtThanh's đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3GS iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 05.12.01 SHSH: 4.0, 4.0.1, 4.0.2, 4.1, 4.2.1, 4.3.3
    Thanks
    418

Quote Nguyên văn bởi suzuki9559 Xem bài viết
    vd cài vào IP of n.iu, mún bik hiện tại nó đag ở đường nào (để đường chối cãi kaka ) thì làm cách nào vậy bác chủ, có kết nối trực típ với IP of mình đc k or check trên máy tính...k thấy hdsd j hết..;((
    bạn vào tham khảo đây nha
    http://heaveniphone.com/iphone-thu-t...s-4-2-1-a.html

Ps.cứ cài vào IP của người yêu. hok biết em nó đang ở đâu thì vào mạng tìm ra địa điểm em nó, rồi tới chỗ bắt tại trận luôn.heheheheh
    Mình tạo account Itunes cho newbie với password mặc định là Heaven123. Các bạn nhớ đổi lại password nha. Nhớ THANK nữa nhé.

AnhPhe-VNPT đang online What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! New iP6 Plus. iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - 8.0.2 - OSX 10.9.5 Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Thanks
    3.499
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi se7en162 Xem bài viết
    mình sài 3gs muốn dùng thì làm sao bạn?
    @: Muốn dùng App này phải có ID của Apple, nhờ iP4 kích hoạt mới sử dụng cho 3G được! Vào Settings/Mail nhập ID và Pass vào mục mobileme. Sau đó mở App lên là hiện thông tin iPhone Bạn đang dùng chổ nào, khóa cảnh báo từ xa.....!
    Quote Nguyên văn bởi suzuki9559 Xem bài viết
    @: Bạn lên trang : https://auth.me.com/authenticate?ser...UuY29tL21haWwv đang nhập tài khoản ID Apple là nhìn thấy máy Bạn đang ở đâu di chuyển thế nào....! Lấy ví dụ nhé! Bạn kích hoạt DV này cho máy Bạn gái, đăng nhập với tài khoản của Bạn sau đó đưa cho ấy sử dụng, muốn biếtâsy ở nhà đi với ai, chỉ cần vào trang này nhìn thấy hết vị trí, di chuyển.......xong, bắt quả tang.

Lần sửa cuối bởi AnhPhe-VNPT; 10-08-2011 lúc 05:53 PM

Thanks
    2.573

Sao mình đăng nhập kiếm iP4 4.3.3 của mình đang ở đâu lại báo lỗi no location availble . Đã đk mobile me, bật location service rồi, đăng nhậl mobile me luôn vẫn báo thế. iPad thì bình thường hồi đó mới up lên 4.3.3 xài bình thường nhưng 1-2 ngày sau thì bị vậy đây

Thanks
    3.499
    Blog Entries
    2

Cập nhật Find My Phone v1.3

Đã cập nhật v1.3 trên Hipstore iOS.

Trang 1/2 12 CuốiCuối