Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: xin hỏi "Tự chụp màn hình ip 4"

Thanks
    1

Mặc định xin hỏi "Tự chụp màn hình ip 4"

Tình hình là mình cài cydia xong có bấm thử 2 nút home và nút sleep cùng 1 lúc và chụp được màn hình dt. Sau đó cài game,nhạc và 1 số phầm mềm winterboard, ifile thì lại ko thể chụp được màn hình nữa. khi bấm giữ 2 nút cùng lúc thì chỉ hiện ra nút tắt nguồn, mình đã thử nhiều lần nhưng vẫn zậy. Mình vừa xài ip 4 dc 1 tuần nên chưa rành lắm. Mong các pro chỉ giúp mình fai làm sao ?
    Nếu là do phần mềm thì mình có nên restore hay ko. Còn nếu để luôn có ảnh hưởng gì đến máy hay ko?
    Hay do nút home và nút sleep thì làm thế nào khắc phục.

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    2.683

Quote Nguyên văn bởi diamond_blue88 Xem bài viết
    Tình hình là mình cài cydia xong có bấm thử 2 nút home và nút sleep cùng 1 lúc và chụp được màn hình dt. Sau đó cài game,nhạc và 1 số phầm mềm winterboard, ifile thì lại ko thể chụp được màn hình nữa. khi bấm giữ 2 nút cùng lúc thì chỉ hiện ra nút tắt nguồn, mình đã thử nhiều lần nhưng vẫn zậy. Mình vừa xài ip 4 dc 1 tuần nên chưa rành lắm. Mong các pro chỉ giúp mình fai làm sao ?
    Nếu là do phần mềm thì mình có nên restore hay ko. Còn nếu để luôn có ảnh hưởng gì đến máy hay ko?
    Hay do nút home và nút sleep thì làm thế nào khắc phục.
    Đôi lúc máy nó bị treo đó, bạn thử restar spingboard lại, hoặc thử reboot rồi thử lại xem. ấn đồng thời HOME + POWER tại màn hình cần chụp, ấn cái buôn ra, màn hình iphone nó chớp trắng cái là Ok.
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

3. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

diamond_blue88 (06-09-2011)

Thanks
    1

Đã làm và chụp dc rồi, tks bạn rất nhìu! ^^
    Lần sửa cuối bởi suzuki_sport_rgx; 06-09-2011 lúc 03:29 PM Lý do: Topic close, lý do chủ topic đã giải quyết xong vấn đề!