Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề ::: Hỏi về phần mềm xác định vị trí cho Iphone

Thanks
    0

Unhappy Hỏi về phần mềm xác định vị trí cho Iphone

Mình không biết trên thị trường bây giờ có phần mềm cho Iphone nào có thể giúp mình kiểm tra được vị trí của điện thoại mình không nhỉ? Việc mình cầm điện thoại trên tay rồi bắt GPS là xưa rồi, mình muốn trong những trường hợp như mình bị mất điện thoại, nhưng điện thoại của mình vẫn gửi GPS về một nơi nào đó ... để sau đó mình lần ra dấu vết của nó.
    Hôm bữa mình nghe nói có anh kia đi để quên điện thoại iphone trên ta-xi, nhưng nhờ cài cái phần mềm gì gì đó mà kiếm lại được.
    Iphone mà, đồ quý cần phải được bảo vệ chứ, mất uổng lắm, ngoài kia biết bao nhiêu đứa săn lùng để chôm chỉa.

Bạn nào biết có phần mềm nào như vậy chỉ mình với nha, mình cũng đang tìm, nếu có sẽ share cho đồng bào...

Xem các chủ đề tương tự:

[Ars]Giang™ đang ẩn Moderator Tài sản: iphone 5 6.1.2 iPhone 4 5.0.1, 2G 3.1.3 iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: World SHSH: 4.3.4 4.3.5
    Thanks
    1.479

Dịch vụ Find My iphone của Apple (search trong diễn đàn), chỉ dành cho ip 4.
    Lần sửa cuối bởi [Ars]Giang™; 15-09-2011 lúc 09:07 AM

Ken côĐộc đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 6s Beta iOS hiện tại: ...Hư vô Baseband: Cấp cấp như luật lệnh... SHSH: Chả care.
    Thanks
    670

Bạn nên dùng phần mềm có sẵn trên Apple Store là Find My Phone.Sau khi tải về,bạn kích hoạt bằng tài khoản iTunes của mình.Khi nào muốn xem vị trí iPhone của mình đang nằm chỗ nào thì lên trang web Me.com và nhập tài khoản mà bạn đã kích hoạt trên iPhone của mình.Thế là ok thôi.Hình ảnh khó chi là rõ nét nhé.Chúc vui vẻ với apps này

Thanks
    0

Oh, vậy mà sao mình không biết ta, good good ,thank you so much. Hey dza, mấy giang hồ hiểu biết nhiều quá, còn phần mềm nào hay hay dành cho Iphone nữa hông, có thể giúp mình tìm hiểu hông?

Ken côĐộc đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 6s Beta iOS hiện tại: ...Hư vô Baseband: Cấp cấp như luật lệnh... SHSH: Chả care.
    Thanks
    670

Quote Nguyên văn bởi chocolateiphone Xem bài viết
    Oh, vậy mà sao mình không biết ta, good good ,thank you so much. Hey dza, mấy giang hồ hiểu biết nhiều quá, còn phần mềm nào hay hay dành cho Iphone nữa hông, có thể giúp mình tìm hiểu hông?
    Bạn cần phần mềm thuộc thể loại nào vậy bạn ?

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi kentran2911 Xem bài viết
    Bạn cần phần mềm thuộc thể loại nào vậy bạn ?
    UH, mình cần phần mềm có thể giúp bắt được tin nhắn, cuộc gọi, backup được list danh bạ, và đặc biệt tính năng mình thích là có thể bắt GPS ngay lập tức (giống như trong phim khi mình đi đâu mình có thể quan sát chính vj trí của mình trên bản đồ vậy đó)

[Ars]Giang™ đang ẩn Moderator Tài sản: iphone 5 6.1.2 iPhone 4 5.0.1, 2G 3.1.3 iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: World SHSH: 4.3.4 4.3.5
    Thanks
    1.479

Muốn biết vị trí của mình thì vao Settings On Location, wifi, sau đó mở maps lên sẽ thấy.

Thanks
    29

Quote Nguyên văn bởi kentran2911 Xem bài viết
    Bạn nên dùng phần mềm có sẵn trên Apple Store là Find My Phone.Sau khi tải về,bạn kích hoạt bằng tài khoản iTunes của mình.Khi nào muốn xem vị trí iPhone của mình đang nằm chỗ nào thì lên trang web Me.com và nhập tài khoản mà bạn đã kích hoạt trên iPhone của mình.Thế là ok thôi.Hình ảnh khó chi là rõ nét nhé.Chúc vui vẻ với apps này
    cái này có xài cho 3G dc ko bạn?hay chỉ hỗ trợ IP 4 thui.đang xài 3G tính xài cái này thử cho vui hihi

Thanks
    670

Quote Nguyên văn bởi chocolateiphone Xem bài viết
    UH, mình cần phần mềm có thể giúp bắt được tin nhắn, cuộc gọi, backup được list danh bạ, và đặc biệt tính năng mình thích là có thể bắt GPS ngay lập tức (giống như trong phim khi mình đi đâu mình có thể quan sát chính vj trí của mình trên bản đồ vậy đó)
    Bạn nói rõ hơn đi.Bắt là cái gì ? Về trình nhắn tin thì bạn nên dùng Bite sms,có thể nói đây là trình nhắn tin cực kì chuyên nghiệp với nhiều tính năng hay.Nếu có vấn đề cần chặn cuộc gọi hay chặn tin nhắn hay vv... thì dùng Iblacklist trên cydia.Đã có bản Việt Hóa của a e trên HIP đó.Còn về vấn đề vừa chạy xe vừa xem vị trí của mình như trong phim hành động thì bạn có thể dùng
    Google Map.Giờ nó là phiên bản 3.12 rồi thì phải.Thích lắm.Hoặc trên AppStore có phần mềm gì mà định vị ví trị rất tốt đối với Việt Nam,app này do nguời Việt làm mà.Mình cũng ko nhớ rõ tên lắm nên bạn vào đó kiếm từ GPS chẳng hạn.Máy mình bị giáo viên thu nên chẳng thể kiếm giúp bạn được.Chúc vui vẻ.

Thanks
    0

mình sử dụng Iphone 3GS, rất cần phần mềm danh bạ điện thoại cố định, bạn nào biết hoặc có cho mình nhé, cám ơn nhiều

Trang 1/2 12 CuốiCuối