Trang 19/231 ĐầuĐầu ... 917181920212969119 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 181 tới 190 của 2308

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

^x2: theo cá nhân tớ thấy là những con mà được up skill khi dùng common enchan là những con cùi cùi hoặc chưa ex, vì tớ cũng chỉ up skill khi 0% với những con chưa envolve thôi

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    Eh Nick. Thứ 7 này ta xuống Springvale. Cho xin lại cái số phone có gì anh em mình off chơi.
    kaka , 0481 198 899 , eh qua giờ nào cũng được nha sky , bữa đó nhờ thằng kia làm dùm ta nghỉ luôn hehe,
    @Thiên Bình ; cho Nick hỏi kĩ hơn về vụ canh bấm , nghĩa là khi nó xếp các lá bài ra thì mình bấm 1 cái , rồi thấy cái tia màu hồng nó bay vào là mình bấm cái nữa đúng không ?
    Hay là bác Zeal cho 1 cái hướng dẫn cụ thể hơn về cách canh bấm đi
    Lần sửa cuối bởi laemdo_emyeu; 14-11-2012 lúc 08:23 PM

Thanks
    4

Thiên Bình nói chính xác đấy, quan trọng nhất là lần bấm thứ 2, quen rồi chỉ cần bấm 1 cái là biết ngay được hay không ^_^

Thanks
    24

@Nick : ok, save contract rồi. T7 này anh em mình đàn đúm

P/s : ta vừa nhá máy đó. Sim ta hiện đang hư nên ko text message đc . Chỉ make call được thôi.
    Lần sửa cuối bởi Intothesky; 14-11-2012 lúc 08:42 PM

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

mà bác Thiên bình thì nói skill chỉ có khả năng lv up khi lv up . còn Zeal thì nói Perfect max card trước ...mình thì tin là Zeal nói đúng nhưng chính xác thì là sao nhi
    @Sky: mi mới vừa nhá máy ta đúng không làm mất nhạc game rồi lol

nani92 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ĐỦ DÙNG iOS hiện tại: CHÍNH CHỦ Baseband: CHÍNH CHỦ SHSH: CHỦ CHÍNH
    Thanks
    12

Zeal ơi bác cho em hỏi chút, căn 1s thì tính từ lúc nào. với lại lần căn thứ 2 em ko hiểu lắm vì em để ý có 3 lần dừng lại. tap lần 1 là bắt đầu enchance, hiện cái hồng hồng và lv bắt đâu tăng. tap lần 2 thì nó kết thúc echance hiện stat. tap lần 3 là nó hiện xem có sk up ko.

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi laemdo_emyeu Xem bài viết
    mà bác Thiên bình thì nói skill chỉ có khả năng lv up khi lv up . còn Zeal thì nói Perfect max card trước ...mình thì tin là Zeal nói đúng nhưng chính xác thì là sao nhi
    @Sky: mi mới vừa nhá máy ta đúng không làm mất nhạc game rồi lol
    Chỉ là do thói quen thôi, mình quen up pm, khi enhance cái nó hiện ngay up được skill hay ko, nếu chưa pm thì nó còn báo level up -> level up -> level up -> Skill level up, nhiều khi không quen canh không chuẩn.

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi nani92 Xem bài viết
    Zeal ơi bác cho em hỏi chút, căn 1s thì tính từ lúc nào. với lại lần căn thứ 2 em ko hiểu lắm vì em để ý có 3 lần dừng lại. tap lần 1 là bắt đầu enchance, hiện cái hồng hồng và lv bắt đâu tăng. tap lần 2 thì nó kết thúc echance hiện stat. tap lần 3 là nó hiện xem có sk up ko.
    Bác cứ để ý từ khi bấm nút enhance, bắt đầu hiện clip, đến khi nào mà mình không bấm thì nó không chịu tiếp tục là lần thứ nhất (Lúc hiện ra những cards mình sử dụng để enhance cho card chính), sau đó cards hoá thành tia sáng chiếu vào card chính, card chính to lên 1 chút, rồi loé sáng, màn hình rung -> lần thứ 2. Lần thứ 3 là sau khi đã kết thúc, bấm 1 cái là trở lại màn hình enhance, lúc đấy được hay không thì biết rồi. Cũng có khả năng Thiên Bình được Great success nhiều hơn vì chưa max level?

nani92 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ĐỦ DÙNG iOS hiện tại: CHÍNH CHỦ Baseband: CHÍNH CHỦ SHSH: CHỦ CHÍNH
    Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi Zeal Xem bài viết
    Bác cứ để ý từ khi bấm nút enhance, bắt đầu hiện clip, đến khi nào mà mình không bấm thì nó không chịu tiếp tục là lần thứ nhất (Lúc hiện ra những cards mình sử dụng để enhance cho card chính), sau đó cards hoá thành tia sáng chiếu vào card chính, card chính to lên 1 chút, rồi loé sáng, màn hình rung -> lần thứ 2. Lần thứ 3 là sau khi đã kết thúc, bấm 1 cái là trở lại màn hình enhance, lúc đấy được hay không thì biết rồi. Cũng có khả năng Thiên Bình được Great success nhiều hơn vì chưa max level?
    hô hô để em thử laij^^ thax for tip

Thanks
    12

bá cáo với các bác là sau 3 lần enchance iem tạch 1 lần sucess 2 lần với tỉ lẹ 53 44 40. thử nghiệm trên con eriene ở acc phụ của iem và h nó đã lên sk 10
    có điều cái ipad của iem dùng tool tăng tốc độ load hình nên ko biết có làm đúng theo tip của Zeal ko nữa.

Trang 19/231 ĐầuĐầu ... 917181920212969119 ... CuốiCuối