Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: Cho em hỏi cách kết nối Iphone với Camera giám sát

Thanks
    0

Mặc định Cho em hỏi cách kết nối Iphone với Camera giám sát

Chào các pác! Tình hình là nhà em vừa mở cái shop bán đồ con con. Mà e cũng không trực tiếp bán, chỉ thuê con em họ nó bán hộ nên cũng yên tâm đi làm. Dù vậy đi đâu vẫn muốn quan sát xem quán xá thế nào (đứa con tinh thần mà ). Các pác có các nào kết nối cái iphone với camera ko chỉ em với? Em đang tính làm 1 cái để giám sát tình hình quán xá trong lúc đang ở trên cty. Cảm ơn anh em nhiều!

Xem các chủ đề tương tự:

hoangson614 đang ẩn Administrator Tài sản: iPhone 3GS 16GB Black & iPad2 16GB (wifi+3G) iOS hiện tại: 5.1.1 (Both) Baseband: 05.13 & 04.12 SHSH: 4.1 -> 6.0.1
    Thanks
    1.206

Bạn qua đây tham khảo nhé. Thân
    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    Chúng ta sẽ nhận lại những gì chúng ta cho đi
    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

babyblue đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: IPHONE 4S iOS hiện tại: 6.13 Baseband: Lên theo firmware SHSH: Full SHSH
    Thanks
    385

Quote Nguyên văn bởi soinanhbac Xem bài viết
    Chào các pác! Tình hình là nhà em vừa mở cái shop bán đồ con con. Mà e cũng không trực tiếp bán, chỉ thuê con em họ nó bán hộ nên cũng yên tâm đi làm. Dù vậy đi đâu vẫn muốn quan sát xem quán xá thế nào (đứa con tinh thần mà ). Các pác có các nào kết nối cái iphone với camera ko chỉ em với? Em đang tính làm 1 cái để giám sát tình hình quán xá trong lúc đang ở trên cty. Cảm ơn anh em nhiều!
    Nếu bạn sử dụng thiết bị của Avtech thì tk bài của hoangson164, nếu sản phẩm khác thì vào Hipstore down IP Camera Viewer về sử dụng