Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề ::: máy bị giới hạn âm lượng. yêu cầu nhập pass khi mở helppppppppp!!!!

Thanks
    0

Mặc định máy bị giới hạn âm lượng. yêu cầu nhập pass khi mở helppppppppp!!!!

máy em ip4 sài 5.1.1 trong phần giới hạn của máy phần cho phép thay đổi của em có 2 nội dung là địa điểm và tài khoản. còn em xem những máy khác thì lại có giới hạn âm lượng. khổ nổi khi em vào music chỉnh giới hạn âm lượng thì nó yêu cầu nhập mật khẩu giới hạn âm lượng của bạn em nhập pass lúc set khi bật giới hạn thì nó ko có phản hổi gì ko nói pass sai hay gì luôn, em lục tung hết máy ko thấy chổ nào thiết lập mật khẩu giới hạn âm lượng hết ko hiểu tại sao nó có nữa. giờ máy em nhỏ xíu do bị giới hạn âm lượng anh nào biết chỉ em với. em xin cảm ơn
    " border="0" alt="" />

Xem các chủ đề tương tự:

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.499

Bạn vào mục Music để mở lên nhé

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi baogiangtayson Xem bài viết
    Bạn vào mục Music để mở lên nhé
    anh ơi em vào thì nó hỏi pass như trong hình còn gì em chụp lại cho anh coi rồi đó

Thanks
    1.007
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi tuanleminh1991 Xem bài viết
    anh ơi em vào thì nó hỏi pass như trong hình còn gì em chụp lại cho anh coi rồi đó
    chắc giới hạn ở phần Restrictions - Allow Changes rồi đó ^_^

KenBmK đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3 Lock, 3S World, 4 World, iPad 4, iPhone 5s iOS hiện tại: 4.2.1, 5.0.1, 5.1.1, 7.0.4 Baseband: BB là gì nhỹ?? SHSH: Sh300i
    Thanks
    18

Cái này không phải do phần giới hạn. mà là do bên phần Music của bạn có ai đó khóa giới hạn âm lượng của bạn bằng mật khẩu khác. hoặc là bạn cài mật khẩu nào đó mà do bạn quên bạn gắng nhớ lại xem. Phần giới hạn và giới hạn âm lương là riệng biệt nhau.
    Facebook: Ken Bmk
    iMessage: KeN.BmK91@yahoo.com

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi KenBmK Xem bài viết
    Cái này không phải do phần giới hạn. mà là do bên phần Music của bạn có ai đó khóa giới hạn âm lượng của bạn bằng mật khẩu khác. hoặc là bạn cài mật khẩu nào đó mà do bạn quên bạn gắng nhớ lại xem. Phần giới hạn và giới hạn âm lương là riệng biệt nhau.
    nếu là riêng biệt như z thì cái pass giới hạn đó set ở đâu z bạn trong music thì mình ko thấy chổ đặt mật khẩu cho nó. nếu có mình quên hay ko biết pass thì phải làm sao hả bạn có cách nào ko hay lại phải restore lại máy

Thanks
    0

trong phần cho phép thay đổi của giới hạn có phần giới hạn âm lượng mà bạn không cho phép thay đổi thì mình vào music nó sẽ có biểu tượng khóa nhưng ko hỏi mật khẩu khi muốn mở. z nó set ở đâu vậy nhỉ
    Lần sửa cuối bởi tuanleminh1991; 31-12-2012 lúc 02:18 PM

KenBmK đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3 Lock, 3S World, 4 World, iPad 4, iPhone 5s iOS hiện tại: 4.2.1, 5.0.1, 5.1.1, 7.0.4 Baseband: BB là gì nhỹ?? SHSH: Sh300i
    Thanks
    18

Quote Nguyên văn bởi tuanleminh1991 Xem bài viết
    nếu là riêng biệt như z thì cái pass giới hạn đó set ở đâu z bạn trong music thì mình ko thấy chổ đặt mật khẩu cho nó. nếu có mình quên hay ko biết pass thì phải làm sao hả bạn có cách nào ko hay lại phải restore lại máy
    Pass giới hạn âm lượng là nó nằm trong phần nhạc trong settting đó bạn. khi vào phần nhạc sẽ có phần giới hạn âm lượng, bấm vào giới hạn âm lượng sẽ có phần khóa giới hạn âm lượng đó. bạn nhấp vào đó rồi nhập pass khóa. bạn muốn mở thì bạn phải nhập đúng pass lúc bạn khóa. nếu bạn wên thì mình ngỹ chỹ có cách restore thui.
    Facebook: Ken Bmk
    iMessage: KeN.BmK91@yahoo.com

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi KenBmK Xem bài viết
    Pass giới hạn âm lượng là nó nằm trong phần nhạc trong settting đó bạn. khi vào phần nhạc sẽ có phần giới hạn âm lượng, bấm vào giới hạn âm lượng sẽ có phần khóa giới hạn âm lượng đó. bạn nhấp vào đó rồi nhập pass khóa. bạn muốn mở thì bạn phải nhập đúng pass lúc bạn khóa. nếu bạn wên thì mình ngỹ chỹ có cách restore thui.
    nè bạn có chết liền ^^ mình tìm trong phần tl của bạn mòn mắt ko thấy hình nè
    Ðính Kèm 13405
    Ðính Kèm 13406
    cái dt này là 4s của mình nó bt còn cái 4 kia thì y chang ko có mục set pass như bạn nói

Triệu Quốc Bảo đang ẩn I ❤ HeaveniPhone Tài sản: Xài đỡ Lumia 630 iOS hiện tại: Winphone 8.1
    Thanks
    721

chỗ giới hạn âm lượng đó là cho phần music, còn âm lượng của máy bạn là ở chỗ sounds mà , bạn bị giới hạn như hình bạn post trên #1 là ở chỗ phát nhạc trong cài đặt mà, chắc là đã cài pass rồi (bạn nhập thử 1234 xem thử có mở không )