Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề ::: iPhone cài game xong vào chơi bị thoát ra?

Thanks
    4

Mặc định iPhone cài game xong vào chơi bị thoát ra?

Cái iPhone của đe cài games nhưng cài xong gùi thì Zo chơi lại pị thoát ra ! Mà ông ở tịm đt nói là phải mở khoá thì mất hít 300k nhưng em mún hỏi mọi ng cho ý kiến và help em zới , thanks trc , hjhj

Xem các chủ đề tương tự:

EpicDuck™ đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5 Black 64G - iPhone 4S black 64G - iPhone 4 black/white 32G - iPad 3 3G WiFi 64G - iPad mini 3G WiFi 64G - iPod 5 32G - iPod 4 Black 32G - MacBook Pro Retina 2012 iOS hiện tại: iOS 4.3 -> iOS 6.1 - OS X Lion Baseband: iPod có baseband àh? còn iPhone toàn world =)) SHSH: all
    Thanks
    87

Ông chủ hàng fake roài. Máy bạn là j? Cho mình thêm thông tin đj, lock hay world?!?!?!
    iPhone 4 - iPhone 4S - iPhone 5 - ..............
    iPad 2 - iPad 3 - iPad Mini - ................
    iPod 3 - iPod 4 - iPod 5 - ..............

Thanks
    381

`game nào cũng vậy hay sao bạn,nếu chỉ có 1 hay 2 game thỳ bạn xem lại game đó có hợp vơí ios hiện tại ko hoặc xem lại cách cài của cửa hàng hy
    Tiền Thì Anh K0 Thiếu
    Nhưng Nhiều Thì Anh K0 Có

luanmy10 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: IP2G - IP3G-IP4S iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    34

bạn fai nói rõ là đang dùng máy zì / fw bao nhiu / chay game zì (zì mà mở khoá mất 300k ) ?

Thanks
    4

Em xài cái ip4 em lên iTunes down đc cái yahoo rùi pỏ vào thỳ Zo đc nhưng games lúc cài ngoài tịm thỳ vào lại thoát ra ! Pùn ghê , em cũng mới use ip thui ! Nên hum pík j nhìu có j các bác chỉ giáo e nhaz !

Thanks
    0

do một phần là máy bạn chạy những game không phù hợp với ios đang sài thôi chứ mở khóa zì ở đây? chủ tiệm pro ở đâu thê? phán 1 bệnh cùi mía quá zậy bạn cứ tham khảo lại nha!

Thanks
    1.186
    Blog Entries
    1

jailbreak
    rồi cài appsync for 4x nhé
    Hết Thời

Thanks
    4

anh em cho mình hỏi mình xài ipod touch cũng bị tương tự. trước giờ game chơi bình thường. tự dưng hôm qua giờ bị y chang bác này nói. mình đã cài appsync. 1 số game, app cài từ Cydia + app cr@ck trên heavenip thì ok. còn đa phần app, game chép ngoài tiệm thì vô là văng ra liền tức khắc. cho mình hướng giải quyết nhé các anh em. đang tính tới việc đau khổ là restore lại + jb lại. hxhx.

Thanks
    2.657

Quote Nguyên văn bởi jackie.tdh Xem bài viết
    anh em cho mình hỏi mình xài ipod touch cũng bị tương tự. trước giờ game chơi bình thường. tự dưng hôm qua giờ bị y chang bác này nói. mình đã cài appsync. 1 số game, app cài từ Cydia + app cr@ck trên heavenip thì ok. còn đa phần app, game chép ngoài tiệm thì vô là văng ra liền tức khắc. cho mình hướng giải quyết nhé các anh em. đang tính tới việc đau khổ là restore lại + jb lại. hxhx.
    Bạn cắm vào itunes cho nó syn phát thử, đừng check phần nào cả, reboot iphone lại, rồi thử lại, nếu kg được thì xóa cái đó ra, rồi cài lại thử.
    Đời...!Không như là mơ...!

phihonghuy đang ẩn Thành viên Tài sản: IPhone 4 Gold, IPhone 4 White iOS hiện tại: 4.3.3, 5.0 Beta 7 Baseband: 4.11.08 SHSH: 4.3.3,4.3.5
    Thanks
    5

Bạn thử làm cách này xem có được khôg nhé, vào cài đặt, vào phần đặt lại, ở dòng đầu tiên, nhớ là dòng đầu tiên nhé....nếu được thank mình cái, mình làm vài cây rồi, có cây được cây không...

Trang 1/2 12 CuốiCuối