Trang 11/21 ĐầuĐầu ... 910111213 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 101 tới 110 của 203

Chủ đề ::: iWipe - Dọn rác triệt để cho phân vùng trống của bộ nhớ IP

Thanks
    2.633

Quote Nguyên văn bởi boyyeugirl Xem bài viết
    bạn suzuki ơi lại là mình nè:chép vào đường dẫn là sao vậy bạn mình không hiểu nên tìm không thấy bạn chỉ mình với:
    Bạn dùng ifunbox chép vào đường dẫn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall, reboot iphone lại, như ở đầu topic có chỉ đó bạn, cái dòng chữ đỏ đó. Down file deb ở link đầu bài luôn. Để thấy root thì iphone phải cài afc2add từ cydia trước đó mới thấy được đường dẫn trên.
    Chao ôi....đời......!

boyyeugirl đang ẩn Super Vip Tài sản: sâu 4s- 64G iOS hiện tại: cao nhất Baseband: cao nhất SHSH: mong ước JBU-Đã thành hiện thực nhưng JB xong SÂU KHÔNG ah
    Thanks
    315

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Bạn dùng ifunbox chép vào đường dẫn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall, reboot iphone lại, như ở đầu topic có chỉ đó bạn, cái dòng chữ đỏ đó. Down file deb ở link đầu bài luôn. Để thấy root thì iphone phải cài afc2add từ cydia trước đó mới thấy được đường dẫn trên.
    làm sao tìm được đường dẫn đó vậy bạn???,.nếu cài cái này bắt buộc phải khởi động lại à bạn ????.vì máy mình 3.4.5 nên khi khởi đông lại phải redsnow nữa ?

Thanks
    2.633

Quote Nguyên văn bởi boyyeugirl Xem bài viết
    làm sao tìm được đường dẫn đó vậy bạn???,.nếu cài cái này bắt buộc phải khởi động lại à bạn ????.vì máy mình 3.4.5 nên khi khởi đông lại phải redsnow nữa ?
    Ok, dùng ifunbox sẽ thấy, cài afc2add phải reboot nửa, hoặc bạn dùng ifile, nhưng đường nào cũng phải reboot.
    PS : fw 4.3.5 chứ.
    Chao ôi....đời......!

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    910
    Blog Entries
    1

Tất cả các phần mềm cydia cài đặt qua autoinstall thì đều phải reboot, còn cài bằng ifile thì chi cần respring thôi trừ một số phần mềm hệ thống như mobisubstrate. iWipe ko phải là phần mềm hệ thống.

Thanks
    0

Sao file deb mình dow về có 24 kb nhỉ. Mình cài cả bằng iSpirit và coppy bằng Ifunbox để Cydia auto instal mà cũng không được, nó hiện trong Spingboard. Máy mình Iphone 4 FW 4.1

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    910
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi tuylypp Xem bài viết
    Sao file deb mình dow về có 24 kb nhỉ. Mình cài cả bằng iSpirit và coppy bằng Ifunbox để Cydia auto instal mà cũng không được, nó hiện trong Spingboard. Máy mình Iphone 4 FW 4.1
    Nó chỉ có 24kb thôi mà bạn. Bạn copy vào autoinstall thì phải khởi động lại máy, nếu cài đặt bằng iFile thì chỉ cần respring là ok. Nếu đã cài rồi ko được thì vào cydia move nó đi và làm lại.

Thanks
    448

Tình hình là ngồi đợi nó chạy xong mất hơn một giờ, vào cydia chạy chậm kinh khủng. test trên em 3g 3.1.3.

shigeo_tokuda đang ẩn Thành viên Tài sản: iphone 5s, ipad 2 iOS hiện tại: 7.0.3 Baseband: chưa tìm hiểu SHSH: giống Baseband
    Thanks
    25

ISO 5 có chạy được không bạn? thanks

Thanks
    910
    Blog Entries
    1

Có bạn đã test rồi đó, chưa hỗ trợ ios5.

Thanks
    17

cho mình hỏi là nó chạy hết thấy chữ Opeation Complete! là bấm home thoát ra hả bạn,mình đển này h ko dám thoát ra

Trang 11/21 ĐầuĐầu ... 910111213 ... CuốiCuối