Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Sạc pin iphone 4 bị rơi xuống nước thì phải làm sao ????

Frank đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5 White iOS hiện tại: 7.1.1
    Thanks
    145

Mặc định Sạc pin iphone 4 bị rơi xuống nước thì phải làm sao ????

Thằng em mình nó làm rơi của em cái sạc pin xuống nước đúng khe cắm luôn rồi nó lại còn rửa bằng sà phòng nữa chứ h mình cắm sạc nó k nhận nữa mong ae giúp đỡ với

Xem các chủ đề tương tự:

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.078

Quote Nguyên văn bởi Frank Xem bài viết
    Thằng em mình nó làm rơi của em cái sạc pin xuống nước đúng khe cắm luôn rồi nó lại còn rửa bằng sà phòng nữa chứ h mình cắm sạc nó k nhận nữa mong ae giúp đỡ với
    Bỏ thùng rác đi bạn , kẻo cắm vào hư luôn con iphone thì toi

Thanks
    52
    Blog Entries
    1

ko việc gì phải ném, mở ra , kiểm tra nếu không có dấu vế cháy nổ thì ngâm mạch với nước rửa chén pha loãng, phơi khô, sau đó xịt cồn 90 đô, phơi khô ráp lại là xong. Sạc iphone gin rất tốt, hơn hẳn đồ china bán phụ kiện

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.078

Mua đồ Zin sài sữa lỡ cắm vào cháy con iphone 4 thì toi http://store.apple.com/us/search?find=charger

Thanks
    8

Tháo xạc ra rất khó khăn (vì ko phải là ốc vặn mà là dạng ép ) => bỏ tiền ra mua cục xạc mới tầm 100k hoặc lấy máy sấy tóc sấy cho khô rồi tét thử

nhoklouis đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 ( Black ) Ipad 2 (White) iOS hiện tại: 5.0 Baseband: 1.59 - 4.11 SHSH: 4.2.1 -> 4.3.5
    Thanks
    58

Quote Nguyên văn bởi springfield Xem bài viết
    Tháo xạc ra rất khó khăn (vì ko phải là ốc vặn mà là dạng ép ) => bỏ tiền ra mua cục xạc mới tầm 100k hoặc lấy máy sấy tóc sấy cho khô rồi tét thử
    sài máy sấy mà trong còn ẩm thì ném đi là vừa đấy pa @@ đáng lẽ ra lúc rửa xong ném vào thùng gạo thì ok, bh k bít ntn bị lâu chưa, mới đây thì thử ném vào thùng gạo xem, đêm check
    [SIGPIC][SIGPIC]