Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: hÓT iOS 5 CHO IPHONE 2G

bachhothancon đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3g 4s iOS hiện tại: 3.1.3 6.1.3 SHSH: Ex còn chưa có SH sao có =))
    Thanks
    35

Mặc định hÓT iOS 5 CHO IPHONE 2G

iOS5 Hãy
    iOS3Folder iOS3Notification
    iOS3Multitasking
    (LockInfo / InfoShade)
    iOS5 như SBsettings Theme
    iOS5 Siri mod
    iOS5 Thông báo không có may mắn trong nguồn cho cycorder không được thông báo do đó, những không thể được chủ đề, thật đáng buồn camera.app là bên cạnh nhưng im nhìn thấy sự thất bại đó để không ai có iOS4-5 tác phẩm nghệ thuật từ máy ảnh CÁCH * Điều này được thực hiện trên iPhone2g chạy WD 4.4.1 vì vậy tôi có thể đảm bảo nó sẽ làm việc trên iOS3 nó có thể cung cấp cho vấn đề trên iOS4 như địa điểm cho các thư mục bản sao khác nhau, nhưng bạn có thể hỏi tôi * iOS3Folder Trích giảm bức ảnh từthư mục Sao chép iOS4 System / Library / CoreServices / SpringBoard.app / thư mục (nhớ đổi tên thư mục vào thư mục trước khi sao chép) * iOS3Multitasking chiết xuất và giảm bức ảnh từ thư mục Sao chép iOS4 System / Library / CoreServices / SpringBoard.app / AppSwitcher (nhớ đổi tên thư mục để AppSwitcher trước khi sao chép) * iOS3Lockinfo (Thông báo Trung tâm) Tải về chủ đề từ macthemes và các bức ảnh giảm tốc độ, toàn bộ thư mục bao gồm tốt nhất cài đặt cho LockInfo Thông báo looklike iOS 5 Trung tâm Sao chép thư mục / Library (nhớ đổi tên thư mục để LockInfo trước khi sao chép) QUAN TRỌNG trước khi sao chép cài đặt cài đặt LockInfo từ Cydia và nếu bạn muốn Thời tiết Thời tiết LockInfo cài đặt Plugin Khóa từ Cydia. * iOS3SBSetting Một số sự giúp đỡ từ chủ đề LockInfo nhưng các biểu tượng và nhiều tác phẩm nghệ thuật khác được thực hiện một mình Sao chép thư mục var / mobile / Library / SBSettings / Chủ đề QUAN TRỌNG , bạn phải có SBSetting từ cydia trước khi saochép này iOS5 Thông báo biểu tượng, phông chữ (như-ish) và các tiêu đề từ iOS5 Trung tâm Thông báo. Sao chép nội dung từ thư mục và dán vào var / stash / Applications / Notified.app QUAN TRỌNG bạn phải có Thông báo / Thông báo Legacy cài đặt từ Cydia trước khi sao chép này * i không không mất tín dụng cho tất cả các công việc ngoại trừ các thư mục và các bức ảnh đa nhiệm (LockInfo chủ đề có từ macthemes chỉ các bức ảnh kích thước giảm tốc độ)
    CÒN BẠN NÀO MUỐN LINK ĐẾN TRANG CHỦ ĐỂ ĐỢC TIẾNG ANH THÌ ĐÂY
    http://www.whited00r.com/forum/index...;topicseen#new

Xem các chủ đề tương tự:

2. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn bachhothancon cho bài viết này:

bimatrienganh (01-11-2011), nhat_minh0211 (02-11-2011)

bachhothancon đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3g 4s iOS hiện tại: 3.1.3 6.1.3 SHSH: Ex còn chưa có SH sao có =))
    Thanks
    35

Quên Thấy hay thì thanks mình cái
    Mình sẽ chỉ cho cách tối ưu Ios 4X chạy rất mượt

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    925
    Blog Entries
    1

Đọc kiểu bài viết thế này làm gì cho đau đầu, copy nguyên cái google dịch. Bó tay!

Thanks
    358

pác vui lòng copy tiếng anh cho mình đọc với, chứ google dịch như thế này thì đọc chả hiểu gì cả

Nhưng nếu 2G có thể lên được iOS 5 thì quả là 1 điều rất hay, thanks
    Tất cả những người thất bại đều có một điểm chung : họ không nhận ra rằng lúc họ chạm đến thành công chính là lúc họ từ bỏ nỗ lực cuối cùng của mình - Thomas Edison

Thanks
    31

mình đã test và phần nhắn tin không có chức năng chụp hình...:d....ai biết chỉ mình với....

kittychou đang ẩn Thành viên Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 6.15 SHSH: full
    Thanks
    517

Thà ông để tiếng Anh bọn tui còn coi được. Làm thế này ông muốn chơi khó anh em à?