Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Chủ đề ::: Không add được video vào Itune

Thanks
    295

Nguyên nhân rất đơn giản, bạn đã cài quicktime chưa, vì bản itune mới 10.5 không còn tích hợp quicktime nữa mà phải down riêng nó về cài đặt.

Thanks
    0

Mặc định chuan khong can chinh

dung la chua cai quick time, minh cung bi. thx phat'

Thanks
    18

Quote Nguyên văn bởi cuibap0240 Xem bài viết
    Tình hình là em mới dùng IP nhưng cũng đọc qua 1 số hướng dẫn add video vào itune nhưng em đã thử đổi đuôi video về MP4, MOV (total video cv ) cho IP nhưng khi em kéo thả vào thẻ Video của itune thì chẳng thấy nó báo gì cả cũng chẳng thấy video đâu.Vào thẻ video của Itunes chỉ thấy Ðính Kèm 6714 Vậy cho e hỏi đây là do định dạng đuôi chưa thích hợp hay là do itune ? Các bác giúp e với !
    Nhìn cái hình của bác có vẻ Itune chưa kết nối được IP. Khi đã kết nối rồi bác vào phần IP của mình, trong đó có các mục Info, Music, Video, .... thì bác vào phần video và đánh dấu chọn sync .... khi đó thì bác kéo thả vô tư...

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi cuibap0240 Xem bài viết
    Tình hình là em mới dùng IP nhưng cũng đọc qua 1 số hướng dẫn add video vào itune nhưng em đã thử đổi đuôi video về MP4, MOV (total video cv ) cho IP nhưng khi em kéo thả vào thẻ Video của itune thì chẳng thấy nó báo gì cả cũng chẳng thấy video đâu.Vào thẻ video của Itunes chỉ thấy Ðính Kèm 6714 Vậy cho e hỏi đây là do định dạng đuôi chưa thích hợp hay là do itune ? Các bác giúp e với !
    Bạn hãy đóng itunes lại, download ct Quicktime setup vào máy tính. mở itunes add file mp4 vào thì sẽ ok.
    http://www.mediafire.com/?raeztub563curae

Thanks
    0

không add video vào itunes được là bởi itune nó không hiểu được những video đó là gì...vì vậy bạn hãy cài thêm quicktime...chắc chắn sau đó sẽ add được thoy...chúc bạn thảnh công...!!!

Thanks
    0

Mình dùng Itunes 10.5, sau khi convert video theo đúng cho Iphone 4 (dùng Real Player), nó không vào itunes được. Mình đã chuyển sang cài bản itunes 10.0... thì video đã vào nhưng khi mở lên có tiếng mà không có hình, sync vào IP thi 2 IP báo là "Thí video can not played". Có ai biết lỗi này không, chỉ cho mình với nhé. Mình cũng đã tải quictime về rồi nhưng vẫn không được. Cảm ơn rất nhiều.

Thanks
    0

bạn phải cài thêm quicktime player mới được,xong retart pc lại.http://www.apple.com/quicktime/download/

Thanks
    451

bạn add = Itools xem, nếu đuôi chưa chuẩn thì iTools nó tự convert cho bạn
    "Bạn chỉ thật sự thất bại khi từ bỏ mọi nỗ lực và cố gắng của chính mình." - Khuyết Danh

hieuiphone4s đang ẩn Junior Member Tài sản: iPhone4S (World) iOS hiện tại: 5.1(9B179) - 5.1.1(9B206) Baseband: 2.0.10-2.0.12 SHSH: 5.1.1
    Thanks
    9
    Blog Entries
    1

mình kéo thả vẫn được mà
    bạn tham khảo thêm cách này nèhttp://ipadvn.net/vn/thuthuat/huong-...ung-itune.html

Thanks
    1.034
    Blog Entries
    1

sử dụng iTools vừa đơn giản vừa hiệu quả nhất ^_^

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối