Trang 22/92 ĐầuĐầu ... 1220212223243272 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 211 tới 220 của 918

Chủ đề ::: Chia sẻ - iOS 5.0.1 Final (9A405) Custom - iP3Gs, iP4 - Tạo bởi Sn0wbreeze 2.8b11. [12/11/2011]

Thanks
    2.673

Quote Nguyên văn bởi tuvoi2005 Xem bài viết
    Cám ơn các bạn đã giúp đỡ, có lẽ mình thử Restore lại xem sao. Mà đang Res lại gặp lỗi tùm lum ...
    Máy W mà, phang 5.01 gốc, sau đó rednow 099b8 phang jb nếu thích , ngon mà. Chỉ sợ ít ngồi pc thì jb tethered là nguy hiểm thật.
    Cứu vật, vật trả ơn.
    Cứu Nhân, Nhân trả oán
    Đời quá phũ.....
    !

Thanks
    45

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Máy W mà, phang 5.01 gốc, sau đó rednow 099b8 phang jb nếu thích , ngon mà. Chỉ sợ ít ngồi pc thì jb tethered là nguy hiểm thật.
    Đúng là máy W nên cũng muốn dùng WF gốc, vì mình thì luôn luôn có PC bên cạnh cả ở nhà lẫn nơi làm việc, Chỉ ngại 1 điều là nếu nhỡ có đi đâu đó mà bị ăn Táo thì ... bị 1 lần với 5.0 rồi đúng lúc đó có người mượn máy nên quê quá

Thanks
    2.673

Đúng là máy W nên cũng muốn dùng WF gốc, vì mình thì luôn luôn có PC bên cạnh cả ở nhà lẫn nơi làm việc, Chỉ ngại 1 điều là nếu nhỡ có đi đâu đó mà bị ăn Táo thì ... bị 1 lần với 5.0 rồi đúng lúc đó có người mượn máy nên quê quá
    Nếu vậy thì kg jb và cài app xịn, mình thấy ios5 kg jb xài ngon quá mà.
    Cứu vật, vật trả ơn.
    Cứu Nhân, Nhân trả oán
    Đời quá phũ.....
    !

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Sài táo mà không ăn táo thì còn gì là ngon nửa.

Thanks
    45

Cám ơn các bạn đã giúp đỡ, có lẽ mình thử Restore lại xem sao. Mà đang Res lại gặp lỗi tùm lum ...
    Ôi may quá các bạn ơi !
    Từ trước tới giờ mình toàn dùng Redsn0w_win_0.9.9b8 để Just Boot , vừa rồi nản quá định Restore lại con iPhone. Vậy là mình dùng iBooty-for-5.0.1 để đưa iPhone về DFU chạy đc 1 lúc tưởng ko đc vì tự nhiên thấy màn hình iPhone hiện lên quả Táo cắn dở ?
    Một lát sau có tiếng boong boong giật mình tưởng cái gì hoá ra là thông báo có Mail mới ( Vì trước đó mình đã đăng nhập vào Yahoo ), vậy là vào màn hình thử tất cả Mail, rồi Safari lẫn Cydia đều Okie hết. Phù, thật may mắn mà bây giờ cũng chẳng dám thử Reboot nữa sợ rồi lại ăn Táo nữa thì mệt lắm.
    Cám ơn tất cả các bạn !

Thanks
    2.673

Ôi may quá các bạn ơi !
    Từ trước tới giờ mình toàn dùng Redsn0w_win_0.9.9b8 để Just Boot , vừa rồi nản quá định Restore lại con iPhone. Vậy là mình dùng iBooty-for-5.0.1 để đưa iPhone về DFU chạy đc 1 lúc tưởng ko đc vì tự nhiên thấy màn hình iPhone hiện lên quả Táo cắn dở ?
    Một lát sau có tiếng boong boong giật mình tưởng cái gì hoá ra là thông báo có Mail mới ( Vì trước đó mình đã đăng nhập vào Yahoo ), vậy là vào màn hình thử tất cả Mail, rồi Safari lẫn Cydia đều Okie hết. Phù, thật may mắn mà bây giờ cũng chẳng dám thử Reboot nữa sợ rồi lại ăn Táo nữa thì mệt lắm.
    Cám ơn tất cả các bạn !
    Vậy là đã just boot thành công, và từ giờ, reboot là cắn táo..........
    Cứu vật, vật trả ơn.
    Cứu Nhân, Nhân trả oán
    Đời quá phũ.....
    !

Thanks
    45

Nhưng mình lạ cái là sao dùng iBooty lại Just Boot được hả bạn ?
    Và xin thông báo cho bạn biết nhé mình vừa thử Reboot lại iPhone tời 3 lần rồi mà ko bị ăn Táo ? Nhờ các bạn giải thích giúp !

Thanks
    45

Nhưng mình lạ cái là sao dùng iBooty lại Just Boot được hả bạn ?
    Và xin thông báo cho bạn biết nhé mình vừa thử Reboot lại iPhone tời 3 lần rồi mà ko bị ăn Táo ? Nhờ các bạn giải thích giúp !
    Ôi không bị ăn Táo nhưng lại mất Safari, Mail và Cydia 1 lần nữa lại phải Just Boot lại rồi. Hu hu ...

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Ôi không bị ăn Táo nhưng lại mất Safari, Mail và Cydia 1 lần nữa lại phải Just Boot lại rồi. Hu hu ...
    Giờ bạn biết tại sao rồi không cần giải thích nửa nhé.

Thanks
    45

Quote Nguyên văn bởi nguyen.phi66 Xem bài viết
    Giờ bạn biết tại sao rồi không cần giải thích nửa nhé.
    Vậy cái này gọi là Jailbreak một nửa hả bạn ? Mọi người có như vậy ko ? Mình thấy ngày trước chạy iOS 5.0 nếu Reboot lại là bị dính Táo mà.

Trang 22/92 ĐầuĐầu ... 1220212223243272 ... CuốiCuối