Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề ::: Giải pháp xài phần mềm bản quyền với AppRedeem :)

Thanks
    3

Thumbs up Giải pháp xài phần mềm bản quyền với AppRedeem :)

Chỉ việc cài đặt các phần mềm mà AppRedeem đưa ra hàng ngày, bạn sẽ nhận thêm số point tương ứng với 0,25-1USD. Tiền sẽ được chuyển qua tài khoản Paypal hay quy đổi sang Giftcard iTunes tùy bạn chọn. Minpay 0,25USD khi chọn hình thức thanh toán qua PP, hoặc 10USD đối với iTunes giftcard. Lần đầu tiên mình chơi đã nhận được gần 6USD qua PP nên bạn nào thích thì tham gia nhé.

Cách đăng ký:

Vào Safari --> gõ m.appredeem.com
    & Add to home screen

Mở AppRedeem và vào mục Settings để tạo acc mới (Create Account) với email trùng với email Paypal của bạn. Đăng nhập vào acc vừa tạo, bạn sẽ thấy danh sách các phần mềm và số point tương ứng. Bạn nhấn vào tên phần mềm đó để cài đặt rồi khởi chạy phần mềm. Bạn vô lại AppRedeem sẽ thấy thông báo đã nhận được point.

Nếu bạn ở VN có thể không vào được AppRedeem, bạn cần thiết lập VPN hay dùng mạng 3G (mình dùng 3G của viettel)

Ngoài ra bạn có thể vào AppStore -> AppTrailer, tương tự như AppRedeem ( add bonus code được 1 USD )

1 số lưu ý:
    - Để nhận thêm 0,25USD, bạn nhấn Enter Bonus Code và nhập code doianhkhoviai vào. Sau khi nhập code đó, bạn được nhận thêm 0,25USD và mình cũng nhận 0,25USD
    - 1 số cách thiết lập VPN:
    Tenacy: vpn.tenacy.com/public

- Share wifi từ 3G viettel

Xem các chủ đề tương tự:

2. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn doianhkhoviai cho bài viết này:

thanhnam1518 (30-11-2011), trancaotri75 (17-11-2011)

Thanks
    66

có ai làm chưa ? vào xác nhận nhé! chưa rành vụ này cho lắm..

4. Các thành viên đã cảm ơn trancaotri75 cho bài viết này:

doianhkhoviai (17-11-2011)

chetvisitinh đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3GS - 4 - 4S iOS hiện tại: IOS 4 & IOS 5
    Thanks
    84

trong forum có nhiều bài này rồi,với lại AppRedeem nó cũng là free mà cần gì cr4ck đâu mà bản quyền với ko bản quyền o.O

chetvisitinh đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3GS - 4 - 4S iOS hiện tại: IOS 4 & IOS 5
    Thanks
    84

Quote Nguyên văn bởi trancaotri75 Xem bài viết
    có ai làm chưa ? vào xác nhận nhé! chưa rành vụ này cho lắm..
    vào đây xem chi tiết hơn http://heaveniphone.com/iphone-thu-thuat-kinh-nghiem/45601-huong-dan-kiem-egift-itunes-hoac-paypal-tu-idevice.html

xác nhận mình cũng kiếm đc tầm 10$ của cái này,nhưng cũng ko dễ ăn chút nào đâu -_-'

Thanks
    3

Nói chung là tiền người khác trả nên chắc chắn là ko dễ rồi nhưng ít ít kiếm tiền mua app bản quyền xài chơi thì dư xăng

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi chetvisitinh Xem bài viết
    trong forum có nhiều bài này rồi,với lại AppRedeem nó cũng là free mà cần gì cr4ck đâu mà bản quyền với ko bản quyền o.O
    Ý mình là kiếm itunes gift code để xài app bản quyền chứ ko fải down app free

Thanks
    3

Một thông tin hay cho mọi người là mình có thể redeem point sang Itunes Gift code nhưng phải dùng IP US mới được, các bạn chỉnh dùng VPN US là okie, nếu có nhu cầu VPN US thì pm mình, mình chỉ chỗ xin acc VPN

Thanks
    19

các bác add bonus code : " 9xziczac " nhé

Thanks
    3

Mình update cái ảnh redeem mới cho nè mình redeem được mới giới thiệu chứ, ai có problem gì thì add skype mình hướng dẫn cho

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi doianhkhoviai Xem bài viết
    Mình update cái ảnh redeem mới cho nè mình redeem được mới giới thiệu chứ, ai có problem gì thì add skype mình hướng dẫn choSkype: doianhkhoviaihttp://i593.photobucket.com/albums/t...hkhoviai/8.png
    có yahoo k bạn ơi .. mình k có skype @.@"

Trang 1/2 12 CuốiCuối