Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Unlock iPhone 4 4.3.5 bb 4.10.01, đã restore fw cus 5.01, bb vẫn 4.10, xài gevey kg được, xin giúp?

Thanks
    4

Mặc định Unlock iPhone 4 4.3.5 bb 4.10.01, đã restore fw cus 5.01, bb vẫn 4.10, xài gevey kg được, xin giúp?

Mình có cây iPhone 4 lock 4.3.5 bb 4.10.01. Sau khi rt bản custom 5.0.1 thì ko xài sim ghép được nữa, bb vẫn giữ nguyên . cho mình hỏi có ai biết cách giải quyết ko ah? Thanks all!

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi suzuki_sport_rgx; 01-12-2011 lúc 01:43 PM Lý do: Sửa tiêu đề rỏ ràng hơn!

Thanks
    2.683

Quote Nguyên văn bởi huyanh8288 Xem bài viết
    Mình có cây iPhone 4 lock 4.3.5 bb 4.10.01. Sau khi rt bản custom 5.0.1 thì ko xài sim ghép được nữa, bb vẫn giữ nguyên . cho mình hỏi có ai biết cách giải quyết ko ah? Thanks all!
    Bạn xem cách setup Gevey ở topic này xem.
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

Thanks
    0

Mình cũng đang sử dụng Iphone 4G 4.3.5 bb 4.10.01 nhưng vẫn sử dụng sim ghép được.

Nhưng nhược điểm của sim ghép là phải sử dụng nút home nhiều. Mình sợ mau hư nút này quá.

Bạn nào có thông tin unlock vụ này post lên cho bà con nhờ với....sử dụng iphone cực quá

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Quote Nguyên văn bởi hpgroup Xem bài viết
    Mình cũng đang sử dụng Iphone 4G 4.3.5 bb 4.10.01 nhưng vẫn sử dụng sim ghép được.

Nhưng nhược điểm của sim ghép là phải sử dụng nút home nhiều. Mình sợ mau hư nút này quá.

Bạn nào có thông tin unlock vụ này post lên cho bà con nhờ với....sử dụng iphone cực quá
    Sử dụng sim ghép tại sao phải dùng nút hôm nhiều là sao bạn?Như nhau mà.

Thanks
    75

Quote Nguyên văn bởi huyanh8288 Xem bài viết
    Nếu giữ bb thì vẫn sài sim ghép được mà bạn , coi lại thử sim ghép của bạn xem.Khi bạn cho sim ghép vào máy máy sẽ báo là không có dịch vụ nhưng không sao bạn cứ để yên như vậy đợi một lúc bạn vào bàn phím bấm gọi 112 và thao tác y như bạn những lúc bạn kích sim ghép vậy , chúc thành công .
    Lần sửa cuối bởi tphau.toanhong; 02-12-2011 lúc 03:08 PM

Thanks
    0

Bạn nói thiệt hả?
    Do mình mới sử dụng Iphone nên không rành lắm.
    Sau khi gắn sim ghép thì lúc thao tác phải nhấn nút home để trở về giao diện chính rồi mới vào mục khác được.
    So với máy các bạn khác thì máy mình bị thiếu cydia và các ứng dụng liên quan.
    Bạn có cách nào để máy mình đa đạng hơn không, hạn chế nhấn nút home.
    Thanks.

•*^@dajgiaaovaj@^*• đang online Vip Tài sản: Thứ gì cũng có...!!! :)) iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: No.no.n0...!!! SHSH: full
    Thanks
    564

Quote Nguyên văn bởi hpgroup Xem bài viết
    Bạn nói thiệt hả?
    Do mình mới sử dụng Iphone nên không rành lắm.
    Sau khi gắn sim ghép thì lúc thao tác phải nhấn nút home để trở về giao diện chính rồi mới vào mục khác được.
    So với máy các bạn khác thì máy mình bị thiếu cydia và các ứng dụng liên quan.
    Bạn có cách nào để máy mình đa đạng hơn không, hạn chế nhấn nút home.
    Thanks.
    bạn muốn có cydia thì phải jailbreak máy nhé. sau đó cài appsync 4+ để cài game cr@ck.
    Muốn hạn chế sd nút home thì bạn dùng quickdo hoặc sbsetting nhé.