Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề ::: thay đổi apple id để update trong App Store

Thanks
    0

Mặc định thay đổi apple id để update trong App Store

Hi,
    IP4S của mình đc cài app và các thứ ở CH 10 Hai Bà Trưng,vì vậy họ đã dùng apple id riêng.Hiện h App Store trong đthoai của mình cứ báo có 23 Update,mình muốn update nhưng máy đòi pass id,nhưng pass id của CH mình ko có,và cũng ko biết cách nào để sửa lại thành id của mình.Trong khi mình install app mới thì lại chỉnh lại đc id,có mỗi update là ko.Bạn nào biết cách hướng dẫn mình với,thanx

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    2.613

Quote Nguyên văn bởi rayan176 Xem bài viết
    Hi,
    IP4S của mình đc cài app và các thứ ở CH 10 Hai Bà Trưng,vì vậy họ đã dùng apple id riêng.Hiện h App Store trong đthoai của mình cứ báo có 23 Update,mình muốn update nhưng máy đòi pass id,nhưng pass id của CH mình ko có,và cũng ko biết cách nào để sửa lại thành id của mình.Trong khi mình install app mới thì lại chỉnh lại đc id,có mỗi update là ko.Bạn nào biết cách hướng dẫn mình với,thanx
    Thay đổi id nhưng khi update app đó nó cung xài id của hàng thôi, chỉ có 1 cách là del hết các app của nó rồi cài lại (free thì đỡ). Mình nghĩ có lẽ bạn nên đưa cho nó update thì hơn

Ksubtle đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 và.............. iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 4.10.01 SHSH: Ko có SH. Chỉ có Wave tầu :D
    Thanks
    327

Hi,
    App cài ngoài hàng ng ta mua bản quyền để cài cho bạn. Bạn muốn update lên ver mới thì cần phải có ID của của hàng đó chứ. App đc mua = id đó nên nó gán luôn vào app đó trong IP rồi.
    Muốn đổi ID khác để update ( nếu ID mới đã mua app/game đó ) thì xoá luôn app đã cài ngoài quán ra và down lại = ID mới thôi.

heaveniphone.com

Thanks
    0

Cám ơn các bạn trc,
    iphone 4s nói tóm lại là h vẫn chưa thể cài cydia đc,nhưng mình thấy máy của mình ch cài cho cũng nhiều app phải trả tiền mà? Thế bây h phải xoá hết app đi thật à? ko còn cách nào khác?

virusmamut đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 2g - 3g - 3gs-4 - 4s iOS hiện tại: 3.1.3 , 4.1 , 4.3.3, 5.0 , 5.0.1 , 5.1.1 , 6.0.1 Baseband: chẳng quan tâm SHSH: đi xe đạp ^^
    Thanks
    252
    Blog Entries
    3

còn 1 cách là cài phần mềm quay video màn hình ^^ coi chộm pass của cửa hàng trước khi copy game (không khuyến khích nhé hì hì)
    bằng Screenrecorder

Infinity.Love18 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4 World iOS hiện tại: 6.1.2 (10B146) Baseband: 04.12.05 SHSH: 4.3.5, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    142

Quote Nguyên văn bởi virusmamut Xem bài viết
    còn 1 cách là cài phần mềm quay video màn hình ^^ coi chộm pass của cửa hàng trước khi copy game (không khuyến khích nhé hì hì)
    bằng Screenrecorder

nói như bác cũng có lý, nhưng trước tiên là làm sao cài soft đó vô 4S dc đây khi ko có Cydia

Ksubtle đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 và.............. iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 4.10.01 SHSH: Ko có SH. Chỉ có Wave tầu :D
    Thanks
    327

Quote Nguyên văn bởi virusmamut Xem bài viết
    bằng Screenrecorder

Quote Nguyên văn bởi Infinity.Love18 Xem bài viết
    nói như bác cũng có lý, nhưng trước tiên là làm sao cài soft đó vô 4S dc đây khi ko có Cydia
    Đâu ra mà dễ thế. Khi cài ở ngoài quán thì ng ta cài = itunes - App/game thì đc down sẵn về hết rồi - chi việc cài - itunes hỏi pass và nhập pass trên PC. Chứ cài app/game mà cài trực tiếp trên IP = wifi - cài nhiều có mà đợi đến tết ak
    Lần sửa cuối bởi Ksubtle; 04-12-2011 lúc 01:02 AM

heaveniphone.com

Thanks
    327

Cám ơn các bạn trc,
    iphone 4s nói tóm lại là h vẫn chưa thể cài cydia đc,nhưng mình thấy máy của mình ch cài cho cũng nhiều app phải trả tiền mà? Thế bây h phải xoá hết app đi thật à? ko còn cách nào khác?
    Cứ để nguyên đó mà sài. Sao phải update trong khi ko có acc đã mua các app/game bản quyển.
    IP4s của bạn đc cài nhiều app bản quyền thì là cửa hàng ng ta cài app/game bản quyền cho IP của bạn với acc itunes của cửa hàng.
    Lần sửa cuối bởi Ksubtle; 04-12-2011 lúc 01:03 AM

heaveniphone.com

virusmamut đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 2g - 3g - 3gs-4 - 4s iOS hiện tại: 3.1.3 , 4.1 , 4.3.3, 5.0 , 5.0.1 , 5.1.1 , 6.0.1 Baseband: chẳng quan tâm SHSH: đi xe đạp ^^
    Thanks
    252
    Blog Entries
    3

Quote Nguyên văn bởi Ksubtle Xem bài viết
    Đâu ra mà dễ thế. Khi cài ở ngoài quán thì ng ta cài = itunes - App/game thì đc down sẵn về hết rồi - chi việc cài - itunes hỏi pass và nhập pass trên PC. Chứ cài app/game mà cài trực tiếp trên IP = wifi - cài nhiều có mà đợi đến tết ak
    ha ha có gì khó để nó cầm iphone nhập pass đâu ?? chỉ cần bảo nó updata 1 app hộ là được thôi mà
    anh updata hộ em cái fifa 12 với em muốn cập nhập chuyển nhượng ...vv cái đó rất đơn giản cần gì vào itune .