Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Hỏi cách backup phần mềm bằng Itools cho Iphone 4s!

Thanks
    16

Thumbs up Hỏi cách backup phần mềm bằng Itools cho Iphone 4s!

Tình hình là mình đang dùng con iphone 4s Black World, trước khi mình restore lại iOS 5.01 mình đã backup toàn bộ soft bản quyền( máy mình đem ra quán Apple Center họ cài). Sau khi mình Restore lại iOS 5.01 để cài đặt mới lại và mình dùng iTools để cài đặt những file ipa mình đã backup thì cài đc ra icon của phần mềm nhưng khi chạy lại không được. Ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình với nhé. Thanks For Share!

Xem các chủ đề tương tự:

2. Các thành viên đã cảm ơn leha4885 cho bài viết này:

mrancaraven (06-03-2012)

NguyenTri's đang online Iron Man Cop Of HiP Tài sản: 2G iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: %6.15% SHSH: $4.1-5.0.1$
    Thanks
    1.113

Quote Nguyên văn bởi leha4885 Xem bài viết
    Tình hình là mình đang dùng con iphone 4s Black World, trước khi mình restore lại iOS 5.01 mình đã backup toàn bộ soft bản quyền( máy mình đem ra quán Apple Center họ cài). Sau khi mình Restore lại iOS 5.01 để cài đặt mới lại và mình dùng iTools để cài đặt những file ipa mình đã backup thì cài đc ra icon của phần mềm nhưng khi chạy lại không được. Ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình với nhé. Thanks For Share!
    LỖI NÀY KHÔNG PHẢI DO TOOL MÀ DO APP BẢN QUYỀN PHẢI CẦN ACC BẢN QUYỀN ĐÓ CÀI LẠI MỚI ĐƯỢC BẠN Ạ
    BẠN ĐEM TRỞ LẠI Apple Center CÀI LẠI THÔI
    THỦ TỤC KÌA!

4. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn NguyenTri's cho bài viết này:

leha4885 (06-12-2011), mrancaraven (06-03-2012)

(•-ĐăngKhoa-•) đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 3Gs 32Gb lock- iPad Wifi 16Gb iOS hiện tại: iOS 5.1 Baseband: 06.15.00 SHSH: Đủ loại =))
    Thanks
    137

Hiện tại iPhone 4s ở thời điểm vẫn chưa Jailbrak đc vì thế k có Cydia để cài appsync. Mà apps crack thì cần có appsync mới chạy đc. Nên bạn phải bỏ tiền ra mua app bản quyền thôi
    Trên đồng cạn dưới đồng sâu
    chồng cầy vợ cấy, con trâu đứng nhòm

6. Các thành viên đã cảm ơn (•-ĐăngKhoa-•) cho bài viết này:

mrancaraven (06-03-2012)

(•-ĐăngKhoa-•) đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 3Gs 32Gb lock- iPad Wifi 16Gb iOS hiện tại: iOS 5.1 Baseband: 06.15.00 SHSH: Đủ loại =))
    Thanks
    137

Quote Nguyên văn bởi leha4885 Xem bài viết
    Lúc bạn backup là backup = gì?. Nếu backup = iTunes thì giờ thử cài app = itunes xem sao
    Trên đồng cạn dưới đồng sâu
    chồng cầy vợ cấy, con trâu đứng nhòm

8. Các thành viên đã cảm ơn (•-ĐăngKhoa-•) cho bài viết này:

mrancaraven (06-03-2012)

Thanks
    1.186
    Blog Entries
    1

không backup đc kiểu đó đâu bạn phải mang ra cho họ cài lại rồi
    Hết Thời

Ksubtle đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 và.............. iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 4.10.01 SHSH: Ko có SH. Chỉ có Wave tầu :D
    Thanks
    327

App/Game bản quyền ko backup rồi cài thế đc đâu Nếu bạn có acc-pass của cửa hàng đã cài cho bạn thì bạn mới cài lại cái đám app/game đã backup đó đc

heaveniphone.com

11. Các thành viên đã cảm ơn Ksubtle cho bài viết này:

mrancaraven (06-03-2012)