Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Cách kiểm tra máy đã lưu shsh chưa?

Thanks
    76

Mặc định Cách kiểm tra máy đã lưu shsh chưa?

Ông anh e mới mua Ip4 không biết nó cũ hay mới. Hiện giờ nó đang ở FW 5.0. Bây giờ e muốn kiểm tra xem nó đã lưu Shsh cũ nào không để Jaibreak thì dùng cách nào? Bạn nào biết cách chỉ mình với nhé.

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    1.955

bạn lên google gõ tìm tinyumbrella về rồi tải về máy.chọn save SHSH là nó hiện ra thôi.chú ý lần sau post đúng box nhé

3. Các thành viên đã cảm ơn KhanhSaker cho bài viết này:

q630666 (08-12-2011)

(•-ĐăngKhoa-•) đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 3Gs 32Gb lock- iPad Wifi 16Gb iOS hiện tại: iOS 5.1 Baseband: 06.15.00 SHSH: Đủ loại =))
    Thanks
    137

Quote Nguyên văn bởi q630666 Xem bài viết
    Ông anh e mới mua Ip4 không biết nó cũ hay mới. Hiện giờ nó đang ở FW 5.0. Bây giờ e muốn kiểm tra xem nó đã lưu Shsh cũ nào không để Jaibreak thì dùng cách nào? Bạn nào biết cách chỉ mình với nhé.
    Vào Cydia ở Trang Home chổ trên cùng có Danh sách SHSH đó, Mà giờ Apple khóa SHSH rồi. K tuột xuống đc đâu :
    Trên đồng cạn dưới đồng sâu
    chồng cầy vợ cấy, con trâu đứng nhòm

Thanks
    1.955

Quote Nguyên văn bởi khoatk777 Xem bài viết
    Vào Cydia ở Trang Home chổ trên cùng có Danh sách SHSH đó, Mà giờ Apple khóa SHSH rồi. K tuột xuống đc đâu :
    1 : trang HOme ở cydia là shsh lưu ở cydia
    2 : chủ topic hỏi cách xem chứ ko phải lưu.bây giờ khóa nhưng trước đây có lưu thì sao?

Moon® đang ẩn Group Chia Sẻ DIAMOND Tài sản: iPhone 4S 32Gb White/ZA iOS hiện tại: iOS 6.1.3 Baseband: NO ALL Lấy Đâu Ra BB...@@ SHSH: Xe Đạp Điện Ợ...(_._!)
    Thanks
    589

Quote Nguyên văn bởi KhanhSaker Xem bài viết
    1 : trang HOme ở cydia là shsh lưu ở cydia
    2 : chủ topic hỏi cách xem chứ ko phải lưu.bây giờ khóa nhưng trước đây có lưu thì sao?
    Tiny thì nó cũng load SHSH của máy từ Cydia mà bác, nếu máy đã JB có Cydia thì có thể vào Cydia để xem SHSH đã lưu.
    trong trường hợp của chủ 2Pic đây có lẽ máy chưa có Cydia, vậy phải dùng Tiny như bác Khanh nói là đúng!
    KEEP CALM AND CLICK THANKS...