Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Sự thật về Andi Mobile Biên Hòa

thanhnam1518 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s,3s iOS hiện tại: 6.1.3 Baseband: Quốc tế nên không quan tâm SHSH: 4.1,6.1.3
    Thanks
    1.720

Mặc định Sự thật về Andi Mobile Biên Hòa

Đây là chuyện cũa mình cách đây 2 ngày, xãy ra ỡ tại ANDI Mobile Bien Hòa gần Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi.
    Chẵng là có một người chú đến đó đỗi một chiếc 3GS sài đã lâu (k phãi mua ỡ ANDI), cũ rồi mà nó lại hư gì đó thì mình chưa có dịp sài thữ nên không biết, Chú mình k rành về iPhone, vào trong ANDI Mobile đỗi máy thì nó bão là thâu lại với giá 4 chai , Chú mình đỗi luôn, thế mà phãi bù thêm 3 chai nữa đễ lấy 1 con iPhone 3G, trước khi nói về cái iPhone 3G này thì mình xin nói là giá bán cũa con 3G 8Gb Lock này là 7 chai, còn giá cũa con 3GS 16GB LOCK là 9 chai và thêm một điều nữa là mặt trước cũa iPhone 3GS là màu TRẮNG nhé . Cã 2 cái k trùng khay sim và k hộp.
    Sau khi đỗi máy thì tình cờ mang lại nhà mình, mình cầm lên xem thữ thì ô hô, thật là đĩnh, iPhone 3G 8Gb phiên bãn màu trắng , kinh quá đúc vào iTunes thì ra là màu đen cái lỗ cắm tai nghe cũa em ấy thì bị hư r . Điên máu lên thì cùng với ông chú lên lại ANDI đó quậy, vào cữa hàng mình bão tin tưỡng làm ăn kiều đó đó hã, cái tụi nó mặt ngầu lại, cã một lũ dốt iPhone ra đó, đã bào là hư tai nghe r, cắm tai nghe vào thì mỡ đt lên bấm số, bấm số k nghe tiếng phím là bik hư r mà còn gọi đi gọi lại == .
    cai1 mới đỗi lại cái màu đen, cái này thì sóng chập chờn ớn luôn, lại phãi lên ANDI lần 2 và khi đó mới đòi xem thữ coi 3GS cũa ANDI bán như thế nào, hoá ra chĩ còn một cái 3GS White 16 GB LOCK 9 chai như đã nói ỡ trên, cái mình nói thằng với chú mình là cái này mất zin r, vì mặt trc màu trắng luôn, cái con nhõ ban hàng nói lại là : zin mà, cái này là mẫu mới anh ạ, hàng mẫu đem bên bễn về đó ạ,đến lúc này mình cười lăn lộn . Mình bão : OK OK, hàng zin cũa chị thì thữ cắm vào iTunes nhé, nếu nó nhận mặt trc màu trắng thì em mua luôn cho cái 3 GS này còn nếu nó nhận mặt trc màu đen thì chị tính sao??
    Va2 khi ấy chị nhân viên đã thễ hiện đc trình độ ngu mà còn nguy hiễm cũa mình khi chĩ tay vào một cái iPhone 4 màu trắng trong cữa hàng, đó, em thấy cái iPhone 4 này k, 2 mặt trc sau nó màu trắng đó
    Mình lại kiu, k tin thì chị cứ cắm vào iTunes đi
    Im phăng phắc.
    Đành ngậm bồ hòn ôm em 3G black đó về
    Một điều nữa mình muốn kễ là khi đỗi cái tai nghe iPod lấy lại cái tai nghe iPhone thì đưa ra cho mình 2 cái, cái nào nhìn cũng mới toanh, mà trên sợi dây thứ nhất co1 chữ vietnam thay vì China và đã đc kí tên nữa mới ghê ấy chứ. Tai nghe thứ hai là Hư cái nút bấm r, hư luôn mic. tất cã tai nghe ỡ đó mình thấy bã móc ra một nhùi kém chất lượng, nên đừng ai mua tai nghe ỡ đó nhé.
    RÚT lại một câu anh em đừng bao h mua iPhone ỡ ANDI vì nơi đây bán hàng rất ba mứa, iPhone thì toàn hàng dựng (3 cái iPhone ỡ trên đã chứng minh điều đó) người bán hàng thì không đũ kinh nghiêm Anh em cãnh giác với cữa hàng này.

Xem các chủ đề tương tự:

abinh6789 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Không có ^^ iOS hiện tại: 5.1 ^^ Baseband: NO Basebane SHSH: Nhìu quá nên hem nhớ
    Thanks
    8

uppp...cho bạn...giờ mới biết đó.mình cũng o biên hòa nè .... ANh em o biên hòa hãy cẩn thận nhé kẻo tiền mất tật mang.

abinh6789 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Không có ^^ iOS hiện tại: 5.1 ^^ Baseband: NO Basebane SHSH: Nhìu quá nên hem nhớ
    Thanks
    8

Nghe nói cửa hàng ToànCao ở đường 5 nối dài cũng uy tín lắm...các bạn thữ ghé xem nha.mà GIÁ IPHONE ở đó rẻ nhất biên hòa đó

Macallan đang ẩn Banned Tài sản: IP4S (Black & White) iPad 2 iOS hiện tại: 5.0 Baseband: 04.11.08 SHSH: 4.0, 4.1, 4.2.1, 4.3.1, 4.3.3, iOS5
    Thanks
    424

iPhone bây giờ đang rất dễ kiếm ăn cho các cửa hàng, chia buồn cùng bạn thôi chứ biết có ý kiến gì bây giờ

dzungho071290 đang ẩn Thành viên Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 4.2.1 Baseband: 6.15
    Thanks
    12

Andi nhìn thì sang lắm nhưng bán toàn hàng xách tay, máy cũ nhìu.....và 1 điều nữa là giá trên trời....

thanhnam1518 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s,3s iOS hiện tại: 6.1.3 Baseband: Quốc tế nên không quan tâm SHSH: 4.1,6.1.3
    Thanks
    1.720

Mình ghét một lũ nv ngu iPhone ỡ đó mà cũng làm phách. Kiến thức iP thì k tới đâu mà cũng bày đặt đứng ra tiếp thị bán hàng nói bậy bạ và giá đó không thễ nào châp nhan dc

Thanks
    7

đã từng có lần nghe có ng phàn nàn về andy sửa máy thay đồ đểu luộc đồ ng ta giờ lại vụ này....bác này hiền...gặp mình thì cái tiệm nó còn làm ăn đc mới lạ....haha......đập chết mẹ nó lun ấy chứ.......các bác cũng đừng vào Toàn Cao giá cũng mắc lắm k có rẻ nhất biên hoà gì đâu....các bác cần iphone 4 và 4s và ipad 2 cứ liện hệ e.....ở biên hoà nè.....sdt 0988644663 ....giá lúc nào cũng rẻ nhất cả....bán cho lái và ng mua y hết k hơn.....và uy tin chất lượng ở biên hoà ai đã giao dịch vs em và gặp e thì biết liền ah....cứ thử sẽ biết nhé.....