Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 37

Chủ đề ::: HiP-News Beta chính thức lên sóng bản tin đầu tiên !!!!

Thanks
    1.955

ơ thế MC giọng miền Nam có chuẩn ko đó.nghe có vẻ hơi thiên vị đấy .định xin chân MC mà mình chỉ nói đc giọng Bắc và Trung nên thôi vậy
    Cần tuyển 1 bạn có các kiến thức cơ bản về After Effects, Corel Studio hoặc các Soft dùng cho việc dựng phim và làm kĩ xảo khác
    Vĩnh thế cần pm yahoo mình

(•-ĐăngKhoa-•) đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 3Gs 32Gb lock- iPad Wifi 16Gb iOS hiện tại: iOS 5.1 Baseband: 06.15.00 SHSH: Đủ loại =))
    Thanks
    137

.. Mong sớm có MC. Chứ thấy chữ nó nhỏ xíu mà coi trên iPhone k rỏ nữa.
    Trên đồng cạn dưới đồng sâu
    chồng cầy vợ cấy, con trâu đứng nhòm

lenhatbang đang ẩn Trial Moderators Tài sản: 3GS-4-4S-iPad2-iPad3 iOS hiện tại: 6xx SHSH: Toàn SHSH ĐẸP
    Thanks
    1.181

LOGO giới thiệu có lẽ mình nên EDIT lại cho sống động giống như Đoạn Kết thì hay (thích nhất đoạn kết, quá đỉnh)

Vy Sally đang ẩn HeaveniPhone Shop - Siêu thị phụ kiện ♥ Tài sản: 4s iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 5.0.00
    Thanks
    1.541

Sau 1 thời gian bàn bạc : Lan Anh™ Sẽ là biên tập viên chính thức của Hip's New . Song song đó , L.a cần thêm 1 vài người có thể đảm nhận những công việc sau đây :

• Quay Phim
    • Có khả năng sáng tạo về clip
    • Nắm vững những kỹ năng về khâu âm thanh

Lan anh cần thêm 1 đến 2 người sẽ hỗ trợ trong việc làm Phát Thanh Viên . Trước mắt CaoNhan1992 sẽ hỗ trợ L.a việc đó . Còn cụ thể thế nào, khi bắt tay vào công việc , sẽ có phân công rõ ràng
    Lần sửa cuối bởi Vy Sally; 18-12-2011 lúc 09:55 AM
    HeavenIPhone Online Shop

HCM : 093 827 8004 (có thể nhắn tin bằng Viber , imess , zalo , SMS nếu không gọi được )
    Cần Thơ : 0939 039 091 (để lại SMS nếu ko gọi dc )
    Bạn nào có nhu cầu nhập giá sỉ cho cửa hàng thì call trực tiếp nha .

5. Trong số 5 thành viên sau đây đã cảm ơn Vy Sally cho bài viết này:

mrluuvn (18-12-2011), nguyen.phi66 (18-12-2011), Pawnstar (18-12-2011), Vĩnh Thế © (18-12-2011), ☠Gjant_Kjller☠ (18-12-2011)

Thanks
    707
    Blog Entries
    1

ủng hộ chương trình này chúc mọi người thành công

Vĩnh Thế © đang ẩn Giám đốc kĩ thuật HiP-News Tài sản: Iphone 4S White Word. iOS hiện tại: 5.0 SHSH: Nothing
    Thanks
    89

Quote Nguyên văn bởi Frank Xem bài viết
    Thực sự về phần mềm adobe after effects thì mình là vô đối nhưng thời gian k cho phép mình online nhiều , tầm buổi tối thì okk nhưng cũng là đêm bên vn rồi vì hồi xưa mình từng làm rất nhiêù video bên kyxaoviet nói chung ae nào muốn tham gia vào trang videocopilot.com có rất nhiều kĩ xảo hay cho anh em
    Các bạn tham gia vào HiP-News và tham gia vào mảng kĩ xảo thì nếu ở HCM mình sẽ chia sẽ cho các bạn toàn bộ các hiệu ứng khủng của Video-Copilot cũng như các Project và các Plugin đình đàm hiện nay để các bạn tiện làm việc và cống hiến cho forum nha !!!
    "Stay Hungry, Stay Foolish"

Steven Jobs.

Hướng dẫn, tư vấn và giúp đỡ anh em qua Y!h : thez_romantic_death. các bạn cũng có thể pm vào inbox hoặc qua mail : theptv13@gmail.com cho mình.

Rất vui khi được giúp đỡ mọi người

8. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Vĩnh Thế © cho bài viết này:

Frank (18-12-2011), ☠Gjant_Kjller☠ (18-12-2011)

AndyPhuc đang ẩn Only Love Apple Tài sản: IPHONE 5S , IPAD air iOS hiện tại: IOS nào JB được Baseband: lên theo fw SHSH: ko quan tâm
    Thanks
    8.827
    Blog Entries
    1

cái ending đẹp quá cơ

HiP For You - HiP For Me - HiP For Every One
    ========================================
    Dịch vụ order hàng mỹ , bán hàng mỹ - ship hàng Mỹ ,Việt Nam by AndyPhuc

Thanks
    262

Thumbs up

Mình thấy đoạn đầu logo HIP ở góc trên bên phải động rất đẹp nhưng đoạn sau lại là logo tĩnh và 2 logo có cách bố trí khác nhau.Theo mình nên để 1 kiểu logo từ đầu clip đến cuối để tạo sự liền mạch ko ngắt quãng(logo đoạn đầu đẹp ).
    Đó chỉ là ý kiến riêng của mình

Vĩnh Thế © đang ẩn Giám đốc kĩ thuật HiP-News Tài sản: Iphone 4S White Word. iOS hiện tại: 5.0 SHSH: Nothing
    Thanks
    89

Quote Nguyên văn bởi nobita33 Xem bài viết
    Mình thấy đoạn đầu logo HIP ở góc trên bên phải động rất đẹp nhưng đoạn sau lại là logo tĩnh và 2 logo có cách bố trí khác nhau.Theo mình nên để 1 kiểu logo từ đầu clip đến cuối để tạo sự liền mạch ko ngắt quãng(logo đoạn đầu đẹp ).
    Đó chỉ là ý kiến riêng của mình
    haha, thật sự đây là 1 bất cập của mình hiện nay, tại vì đoạn giới thiệu nhanh các tin tức mình làm trên After Effect nên hiệu ứng cũng như kĩ xảo sống động hơn, còn đoạn tin tức chính mình làm trên Corel vì Laptop của mình k đủ sức để thực hiện đoạn tin tức chính trên AE

Sẽ nhận các góp ý và tìm cách khắc phục trong thời gian sớm nhất, xin cảm ơn các bạn rất nhiều
    "Stay Hungry, Stay Foolish"

Steven Jobs.

Hướng dẫn, tư vấn và giúp đỡ anh em qua Y!h : thez_romantic_death. các bạn cũng có thể pm vào inbox hoặc qua mail : theptv13@gmail.com cho mình.

Rất vui khi được giúp đỡ mọi người

hoanggiang12 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4s iOS hiện tại: 5.1 Baseband: 1.0.14 SHSH: 5.1
    Thanks
    430

Làm MC thì phải dẫn giọng Bắc chứ các anh em!
    Do ya thang!

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối