Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Hỏi ae hip về cách nâng cấp phiên bản mới cho iphone 3G?

Thanks
    3

Mặc định Hỏi ae hip về cách nâng cấp phiên bản mới cho iphone 3G?

Em có con iphone 3g muốn nâng cấp phiên bản mới nhưng k biết làm thế nào mong các bác chỉ giúp em với. CÓ hình hoặc video thì càng tốt.Thanks các bác nhiều

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi suzuki_sport_rgx; 20-12-2011 lúc 01:00 PM Lý do: Sửa tiêu đề rỏ ràng hơn!

Thanks
    2.672

Máy bạn đang chạy fw nào? máy lock hay quốc tế? và bb máy đang bao nhiêu vậy bạn nếu lock? 3G nên dừng ở fw 3.1.3 là ổn nhất.
    Đời quá phủ.....!

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Máy bạn đang chạy fw nào? máy lock hay quốc tế? và bb máy đang bao nhiêu vậy bạn nếu lock? 3G nên dừng ở fw 3.1.3 là ổn nhất.
    Mình vừa mới dùng nên k biết cái j` hết. bạn có thể nói rõ hơn k

Thanks
    2.672

Quote Nguyên văn bởi pdminh2903 Xem bài viết
    Mình vừa mới dùng nên k biết cái j` hết. bạn có thể nói rõ hơn k
    Máy mua củ lại hả bạn? bạn search trong Hip về những cái mình nói phía trên? thế nào là lock, quốc tế, bb là gì
    Đời quá phủ.....!

Thanks
    358

Up lên FW 4.2.1 custom cho 3G đi bạn, hỗ trợ nhiều phần mềm hơn bản 3.1.3, ngoài ra mình cảm nhận nó chạy nhanh hơn và mượt hơn. Yên tâm lên thì có thể xuống lại 3.1.3 thoải mái sau này nếu cần.

Cách xem thông tin của máy thì bạn vào Setting => General => About => Xem thông tin Version và Modem Firmware của máy bạn.

Còn download FW 4.2.1 custom cho 3G ở đâu thì bạn dùng chức năng search của diễn đàn.

Cách up: cắm cáp đưa về DFU rồi mở itunes nhấn Shift+Restore => chọn FW 4.2.1 custom cho 3G
    Tất cả những người thất bại đều có một điểm chung : họ không nhận ra rằng lúc họ chạm đến thành công chính là lúc họ từ bỏ nỗ lực cuối cùng của mình - Thomas Edison

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi bimatrienganh Xem bài viết
    Up lên FW 4.2.1 custom cho 3G đi bạn, hỗ trợ nhiều phần mềm hơn bản 3.1.3, ngoài ra mình cảm nhận nó chạy nhanh hơn và mượt hơn. Yên tâm lên thì có thể xuống lại 3.1.3 thoải mái sau này nếu cần.

Cách xem thông tin của máy thì bạn vào Setting => General => About => Xem thông tin Version và Modem Firmware của máy bạn.

Còn download FW 4.2.1 custom cho 3G ở đâu thì bạn dùng chức năng search của diễn đàn.

Cách up: cắm cáp đưa về DFU rồi mở itunes nhấn Shift+Restore => chọn FW 4.2.1 custom cho 3G
    Thanks bạn nha mình sẽ thử xem thế nào

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Máy mua củ lại hả bạn? bạn search trong Hip về những cái mình nói phía trên? thế nào là lock, quốc tế, bb là gì
    ukm máy mình mua cũ bạn ạ