Trang 5/10 ĐầuĐầu ... 34567 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 100

Chủ đề ::: Zenonia 4 v1.0.4 [GAMEVIL] **UPDATED 23/02/12* - Sự trở lại của những huyền thoại Midgard

Thanks
    78

Quá đỉnh ko chê vào đâu đc!!!!!!!!!

hoangtunha đang ẩn Junior Member Tài sản: IPhone 5s iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    5

Nói thật là , mấy dòng game Zenonia của Gamevil , em chả thích h@ck point + lv 1 tí nào , mình chỉ cần tiền để mua máu + item thôi . Nhiều ông cứ tham h@ck point + lv , lúc đi pvp chơi bựa lắm , mà chơi nhiều thế kiểu gì cũng bị banned IP cho coi

vle_hoang đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Ip4, IP4S, Ipad I, Ipad IV. iOS hiện tại: 4.3.3; 5.0.1; 5.1.1; 6.0.1.
    Thanks
    46

Quote Nguyên văn bởi hoangtunha Xem bài viết
    Nói thật là , mấy dòng game Zenonia của Gamevil , em chả thích h@ck point + lv 1 tí nào , mình chỉ cần tiền để mua máu + item thôi . Nhiều ông cứ tham h@ck point + lv , lúc đi pvp chơi bựa lắm , mà chơi nhiều thế kiểu gì cũng bị banned IP cho coi
    Chuẩn không cần chỉnh, chỉ cần item mạnh vào PvP nó mới vui chứ cứ h*ck stats với skill point thì nản vãi, vào PvP đập 1 phát chết đối, chán chết

Maxapolothai đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP 5S Gold iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    302

Quote Nguyên văn bởi Maxapolothai Xem bài viết
    Bác nào h@ck gold&zen rồi up save lên dùm mình đi
    ko bác nào giúp à

soulless123 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP4 32GB World White iOS hiện tại: Newest
    Thanks
    79

tình hình là games này rất hay, vừa chơi có cảm giác không linh hoạt, vì chỉ số HIT còn thấp, chơi lên lv cao, đánh mới nhanh và mới thấy được độ linh hoạt, chơi từ từ mới thấy hay, khuyên ko nên h@ck hỏng hết chơi đâu có còn vui, ko h@ck lâu lâu lụm được đồ đẹp mới thích chứ.

Thanks
    59

Theo mình thì h@ck vừa phải sẽ giúp chơi game thú vị hơn. h@ck để giải toả 1 số cái ức chết
    Ngoài đời tiền ít nên h@ck gold để mua máu cho nó thoải mái (bình máu thì lúc nào cũng dư dã mà đánh boss còn bị chết hoài mới vui chứ ) . Còn h@ck cash để mua mấy cái như mở rộng túi đồ, bình tăng 50%exp. Đơn giản vậy thôi, chứ nếu lạm dụng mà h@ck cash để cộng max mấy cái status sẽ gây nhàm chán khi chơi lắm.

Thanks
    65

Nói chung là cứ từ từ chơi xem thế nào, hy vọng nó cho drop mấy đồ như 2way portal, extra bag, ticket& epic .. Vậy là đủ lăm rồi

Thanks
    1

thich thi chi nen h@ck 1 it zen de hoi sinh tai cho thoi chu khong nen dung nhieu mat ai hay cua game

Thanks
    152

game này cốt truyện thú vị thật ^^

Thanks
    1

Game hay lắm. Những game như này thì e chả h@ck. Cứ chơi như bình thường. Đến lúc đạt được một cái gì đó mới cảm thấy thú vị .

Trang 5/10 ĐầuĐầu ... 34567 ... CuốiCuối