Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Hỏi về cách cài đặt và sử dụng SBsetting

boy_handsome007vn đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 White 16G World &IP4S White 32G World iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: Quốc tế nên ko quan tâm
    Thanks
    191

Exclamation Hỏi về cách cài đặt và sử dụng SBsetting

Mình mới dùng Ip và cũng là JB lần đầu ,sau khi mình JB may của mình IP4 ISO 5.0.1 mình có lên cydia cài SBsetting (của BigBoss) về Ip ,mình cài xong thì ở màn hinh home có hiện hai cái icon SBsettings và Activator ,nhưng mình lại không thấy các icon nhỏ (vidu như 3G,Wìfi,....)khi mình vuốt trên thanh trạng thái Statusbar (dòng đầu tiên trên màn hình Iphone dùng thể hiện các trạng thái của máy như sóng, tên mạng, đồng hồ, Pin, vv…).Mình không hiểu tại sao hay là tại mình chưa biết cài đặt những cái đó ra???Mong các pro chỉ giáo !Thank nhiều !

Xem các chủ đề tương tự:

VietHai-VNPT™ đang ẩn HipStore Uploading...!... Tài sản: 5S white 16GB W iOS hiện tại: 7.0.4 SHSH: SH150i
    Thanks
    271

Quote Nguyên văn bởi boy_handsome007vn Xem bài viết
    Mình mới dùng Ip và cũng là JB lần đầu ,sau khi mình JB may của mình IP4 ISO 5.0.1 mình có lên cydia cài SBsetting (của BigBoss) về Ip ,mình cài xong thì ở màn hinh home có hiện hai cái icon SBsettings và Activator ,nhưng mình lại không thấy các icon nhỏ (vidu như 3G,Wìfi,....)khi mình vuốt trên thanh trạng thái Statusbar (dòng đầu tiên trên màn hình Iphone dùng thể hiện các trạng thái của máy như sóng, tên mạng, đồng hồ, Pin, vv…).Mình không hiểu tại sao hay là tại mình chưa biết cài đặt những cái đó ra???Mong các pro chỉ giáo !Thank nhiều !
    Bạn vào Settings đưa SBSettings lên Notifications ddi bạn!
    Heaveniphone For Everyone

3. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn VietHai-VNPT™ cho bài viết này:

anbmt (21-03-2012), boy_handsome007vn (30-12-2011), huythang164 (25-05-2012)

boy_handsome007vn đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 White 16G World &IP4S White 32G World iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: Quốc tế nên ko quan tâm
    Thanks
    191

thank vip rất nhiều ! giờ mình đã hiểu rùi

Thanks
    0

Mình đang xài IP4, FW mặc định la` 5.0.1. Khi JB, minh vao Cydia de cai SBsetting nhung không thể add source được. Source minh add nhu sau: http://apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia. Bạn nào cài sbsetting cho IOS 5.0.1 rùi thì chỉ mình với nhé. Cảm ơn nhiều!

Hieukao đang online Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 5 word 16gb iOS hiện tại: Ios 6.1 Baseband: Không quan tâm... SHSH: No...
    Thanks
    188

Quote Nguyên văn bởi ahphan Xem bài viết
    Mình đang xài IP4, FW mặc định la` 5.0.1. Khi JB, minh vao Cydia de cai SBsetting nhung không thể add source được. Source minh add nhu sau: http://apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia. Bạn nào cài sbsetting cho IOS 5.0.1 rùi thì chỉ mình với nhé. Cảm ơn nhiều!
    Không add được nó báo lỗi gì bạn?bạn thử thêm / cuối cái sỏuce xem được không

Thanks
    0

Cảm ơn bạn đã reply rất nhanh. Mình mới mò ra đươc rùi. Phai refresh muc changes thì sbsettings moi xuất hiện :-)

8. Các thành viên đã cảm ơn ahphan cho bài viết này:

huythang164 (25-05-2012)

firmwareios7 đang online Tài sản: 3gs,4 iOS hiện tại: nothing Baseband: 04.10.01 SHSH: bán rùi
    Thanks
    1.552

Quote Nguyên văn bởi ahphan Xem bài viết
    cần gì ,bạn cứ dùng chức năng tìm của cydia thì nó cũng ra mà bạn

10. Các thành viên đã cảm ơn firmwareios7 cho bài viết này:

huythang164 (25-05-2012)