Trang 8/29 ĐầuĐầu ... 67891018 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 283

Chủ đề ::: Sự Kiện 2000 Liked FACBOOK HEAVENIPHONE slot unlock AT&T và 20$ gift app

Tay-DJ đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 1202 ™ 64G ™ 3G ™ WIFI iOS hiện tại: 1.2.3 Baseband: Unlocked SHSH: 0.1.2 , 1.2.3
    Thanks
    208

Quote Nguyên văn bởi Notice Xem bài viết
    lại 1 người nữa giống t, không có cái 6.0
    Biết đâu mình đúng được số Thanks thì sao. Không biết có giải an ủi không nhỉ ?
    Thank You Very Much

Dũng Porsche đang ẩn Banned Tài sản: BỚI RÁC NHẶT ĐƯỢC I PHON 5 iOS hiện tại: KHÔNG BIẾT Baseband: AI BIẾT ĐƯỢC SHSH: HỎI LẮM THẾ
    Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Poseidon® Xem bài viết
    Đến 7h sáng Nếu ai cũng nghĩ như thế thì mấy người trả lời trước thắng hết rồi Nhiều người thắng thì còn dựa vào số Thanked nữa
    Lộ hết đáp án còn thi thố gì..
    1: trả lời sau có lợi tham khảo được đáp án người trước chọn cái nào hợp lý nhất .
    2: trả lời sau số like hiện ngay #1 . đến 6 h59' post chắc là gần đúng nhất rồi
    3 :chứng tỏ người sau thắng đến 90% 10% do những người trên đã đoán đúng hết không sai gì
    Em đưa tạm phương án bác tham khảo nhé => đặt lại câu hỏi => gửi trả lời vào mail hay box : lên toppic post xác nhận bài ( không ghi nội dung trả lời )

Còn nếu bác không muốn đổi câu hỏi thì chỉ cần tính like gần chính xác nhất và nhanh nhất .

CHÚC MỪNG SN BÁC VUI VẺ
    Lần sửa cuối bởi Dũng Porsche; 27-11-2012 lúc 09:47 PM

3. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn Dũng Porsche cho bài viết này:

baogiangtayson (27-11-2012), Hamster[N] (27-11-2012), Poseidon® (27-11-2012)

E_Che_Guevara đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iphone4s_iphone5_MacBook Air iOS hiện tại: NEW Baseband: Search... SHSH: ???
    Thanks
    297

HAPPY BIRTHDAY YOU Poseidon® Mau ăn chóng nhớn nhé

5. Các thành viên đã cảm ơn E_Che_Guevara cho bài viết này:

Poseidon® (27-11-2012)

Poseidon® đang ẩn Invisible Tài sản: iPhone 5, 5S, iPad Air iOS hiện tại: 6.1.2, 7.1.1 Baseband: 3.04.25, 2.18.02
    Thanks
    1.248
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi Dũng Porsche Xem bài viết
    Lộ hết đáp án còn thi thố gì..
    1: trả lời sau có lợi tham khảo được đáp án người trước chọn cái nào hợp lý nhất .
    2: trả lời sau số like hiện ngay #1 . đến 6 h59' post chắc là gần đúng nhất rồi
    3 :chứng tỏ người sau thắng đến 90% 10% do những người trên đã đoán đúng hết không sai gì
    Em đưa tạm phương án bác tham khảo nhé => đặt lại câu hỏi => gửi trả lời vào mail hay box : lên toppic post xác nhận bài ( không ghi nội dung trả lời )

Còn nếu bác không muốn đổi câu hỏi thì chỉ cần tính like gần chính xác nhất và nhanh nhất .

CHÚC MỪNG SN BÁC VUI VẺ
    Thanks bạn đã góp ý. Cứ giữ nguyên như thế. Những ai post cuối thì xác xuất trúng thanked cao nhất. Chỉ sửa lại phần Thanked chỉ tính cho giải code AT&T
    Lần sửa cuối bởi Poseidon®; 27-11-2012 lúc 09:53 PM

Dũng Porsche đang ẩn Banned Tài sản: BỚI RÁC NHẶT ĐƯỢC I PHON 5 iOS hiện tại: KHÔNG BIẾT Baseband: AI BIẾT ĐƯỢC SHSH: HỎI LẮM THẾ
    Thanks
    4

Thanks bạn đã góp ý. Cứ giữ nguyên như thế. Những ai post cuối thì xác xuất trúng thanked cao nhất. Nhưng còn về trả lời đúng thì lợi thế ở những người trả lời trước
    tùy bác thôi đảm bảo sân chơi cho a e công bằng trong ngày sinh nhật . hihi

8. Các thành viên đã cảm ơn Dũng Porsche cho bài viết này:

Đậu Đậu (27-11-2012)

Thanks
    4

Thanks bạn đã góp ý. Cứ giữ nguyên như thế. Những ai post cuối thì xác xuất trúng thanked cao nhất. Chỉ sửa lại phần Thanked chỉ tính cho giải code AT&T
    hì .. cho đoán thank thoải mái đê bác đến tận 7h luôn không giới hạn lần đoán thì sẽ rất vui đấy .. cho a e nào nhanh nhất toppic dài từ bắc ra nam mất

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.502

Thôi vui là chính mà .. Hôm nay là sinh nhật bác Poseidon.. Mọi người vui vẻ đi .. Tối nay mà không có ai trúng thì bác Poseidon sẽ lấy 20x5 = 100$ dẫn mọi người đi nhậu là được chứ gì

11. Các thành viên đã cảm ơn baogiangtayson cho bài viết này:

Poseidon® (27-11-2012)

Apologize[T] đang ẩn ♥♥♥ Profiter De La Vie! ♥♥♥ Tài sản: iPhone 4S White 16 GB World iOS hiện tại: 7.0.3 (11B511) Baseband: 5.0.02 SHSH: Mọi thứ đã là quá khứ
    Thanks
    293

Chúc Anh Duy có 1 mùa sinh nhật thật là vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ. Em chúc mừng anh trai luôn được mọi điều tốt lành. Mai mốt em có con, anh làm cha đỡ đầu cho nó nha (chứ không phải là cha thiệt nha).

13. Các thành viên đã cảm ơn Apologize[T] cho bài viết này:

Poseidon® (27-11-2012)

Poseidon® đang ẩn Invisible Tài sản: iPhone 5, 5S, iPad Air iOS hiện tại: 6.1.2, 7.1.1 Baseband: 3.04.25, 2.18.02
    Thanks
    1.248
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi Apologize[T] Xem bài viết
    Chúc Anh Duy có 1 mùa sinh nhật thật là vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ. Em chúc mừng anh trai luôn được mọi điều tốt lành. Mai mốt em có con, anh làm cha đỡ đầu cho nó nha (chứ không phải là cha thiệt nha).

Thanks em nhiều lắm Cha đỡ đầu anh sẵn sàng thôi Chứ cha thiệt thì vợ anh cắt

•*^@dajgiaaovaj@^*• đang online Vip Tài sản: Thứ gì cũng có...!!! :)) iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: No.no.n0...!!! SHSH: full
    Thanks
    567

Chúc mừng sinh nhật anh Duy...

16. Các thành viên đã cảm ơn •*^@dajgiaaovaj@^*• cho bài viết này:

Poseidon® (27-11-2012)

Trang 8/29 ĐầuĐầu ... 67891018 ... CuốiCuối