Trang 111/124 ĐầuĐầu ... 1161101109110111112113121 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1.101 tới 1.110 của 1235

Chủ đề ::: [TPHCM] [Cafe][Ăn Nhậu] ĐỘI BÓNG TUYỂN QUÂN

Thanks
    7

. hihihi mâys ae tham gia thấy vui quá,có dịp nhất định sẻ xin tham gia 1 vé

YSoSerious? đang ẩn Vip Tài sản: iP4 W Black 16gb, iPhone 5 W Black, iPad 2 3G 16Gb iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: ?? SHSH: 4.3.3 4.3.4 4.3.5 5.0.1 5.1.1 5.1.1r1 6.x
    Thanks
    875
    Blog Entries
    4

Quote Nguyên văn bởi huuthiem Xem bài viết
    tình hinh dự báo thời tiết chiều này có khả năng sẽ không mưa ..cho dù co mưa thì mưa nhỏ .......hnay chắc dc đá bóng đây .....ai biết đánh bia thì đến sơm giao lưu ............
    Sao chưa thấy động tĩnh gì, ku Huy về quê rồi chưa giao lại cho ai hay sao mà thấy im re.

huuthiem đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 5s Gold 32 G .IPAD AIR 32G 4G. Macbook PRO MD 103 Mid 2012 iOS hiện tại: Nhận Unlock Baseband: ...........IOS SHSH: Unlock bằng core quar I7 rất nhanh
    Thanks
    236

Angry

Quote Nguyên văn bởi ilay Xem bài viết
    Sao chưa thấy động tĩnh gì, ku Huy về quê rồi chưa giao lại cho ai hay sao mà thấy im re.
    để thử nhắn cho nó ..bỏ bê anh em thế này được hôm trời ko mưa ko đá thì phí quá ..chiều bia không bác heeeeeeeeeeeeeee......alo không thèm nghe máy thế mới kiêu ...........kiểu này phải treo bim em nó mất thôi
    Lần sửa cuối bởi huuthiem; 17-05-2012 lúc 03:44 PM

huuthiem đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 5s Gold 32 G .IPAD AIR 32G 4G. Macbook PRO MD 103 Mid 2012 iOS hiện tại: Nhận Unlock Baseband: ...........IOS SHSH: Unlock bằng core quar I7 rất nhanh
    Thanks
    236

hôm nay chú huy cho 4 anh em leo cây đến san vận động vườn thú quốc gia có chẳng có ai ..ngồi chém gió rồi làm vài chai bia về nhà ngủ xong ................

YSoSerious? đang ẩn Vip Tài sản: iP4 W Black 16gb, iPhone 5 W Black, iPad 2 3G 16Gb iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: ?? SHSH: 4.3.3 4.3.4 4.3.5 5.0.1 5.1.1 5.1.1r1 6.x
    Thanks
    875
    Blog Entries
    4

Quote Nguyên văn bởi huuthiem Xem bài viết
    hôm nay chú huy cho 4 anh em leo cây đến san vận động vườn thú quốc gia có chẳng có ai ..ngồi chém gió rồi làm vài chai bia về nhà ngủ xong ................
    Hnay chú Huy cho leo cây té đau thế ko biết.

thangbom2911 đang ẩn Thành viên Tài sản: IP5 iOS hiện tại: 6.1.4 Baseband: 3.04.25 SHSH: xxx
    Thanks
    9

Ho Ho..may thế....định xách giày đi thấy trời hơi chuyển đen nên ở nhà..ko là leo cây ớt chung rồi.....

Thanks
    236

Quote Nguyên văn bởi thangbom2911 Xem bài viết
    ho ho..may thế....định xách giày đi thấy trời hơi chuyển đen nên ở nhà..ko là leo cây ớt chung rồi.....
    bác này khôn vãi heeeeeeee...

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    270

update lịch đá chủ nhật này.
    sorry anh em vì bận việc quá đột xuất,ko kịp xử lý gì cả @@
    Đề Nghị Mod : Bang níc nhữn thằn hay viếc xai chín tã.

Thanks
    875
    Blog Entries
    4

Bác Thiêm sao rồi, bữa ông Quý nói là kêu thêm vài chiến hữu đi đá đều đặn cho đội mình đó, dạo này đội đá chẳng đều gì cả, bữa được bữa mất. Long có online cho a xin cái số, lão Thiêm lấy số đã rồi về restore máy mất số , bài 1 có số đt của a đó, nt a cái.

Góp ý với a e 1 chút: đi đá thứ 1 vui là chính mà tình trạng đội bữa thì đông 4-5 đội ko đá được gì bữa thì chả có ai vui ko nỗi. Thứ 2 là sức khỏe và giải stress cho học hành/công việc... tuần chỉ có 2 ngày là miễn cưỡng lắm rồi huống chi đi có 1 ngày, cái này lão Hiền với ông Tiến nèh . Tìm đội khác đá chỉ là chuyện phụ, đi đá gặp chiến hữu bạn bè mình nói chuyện thoải mái ăn nhậu cafe mới là vui. Ai ko hòa đồng được hay cảm thấy ko hợp với đội thì tìm đội khác, ko chấp nhận việc vui thì lên đá, nghỉ vài đợt ròi lại xuất hiện rất khó việc sắp xếp (có khi dẫn thêm bạn mà ko báo trước) -> xảy ra tình trạng lúc đông lúc thiếu.

Đề nghị: tìm thành viên có lòng nhiệt tình, đóng tiền luôn 1 tháng để duy trì ý thức anh em. Theo mình biết thì Hải buổi tối đi học -> nghỉ, ku Long tối đi làm -> nghỉ, Đức cũng ra đi... ông bầu Huy bận bịu công việc ko set kèo cho a e được để a e leo cây, nguy cơ giải tán đội bóng cao . Vài dòng góp ý thẳng thắn với hi vọng đội bóng tốt hơn tạo sân chơi "bổ ích".

Joseph Nguyễn đang ẩn ★*--*★[»»-»-(¯`v´¯)-»*** ]º°(¯`Tể Tướng's HiP´¯)[«-(¯`v´¯)-«-«« ]★*--*★ Tài sản: iPhone 5 - New iPad iOS hiện tại: 6.1(10B143) Baseband: 3.04.25 SHSH: 6.1, 6.1.2
    Thanks
    1.082
    Blog Entries
    24

Quote Nguyên văn bởi ilay Xem bài viết
    Bác Thiêm sao rồi, bữa ông Quý nói là kêu thêm vài chiến hữu đi đá đều đặn cho đội mình đó, dạo này đội đá chẳng đều gì cả, bữa được bữa mất. Long có online cho a xin cái số, lão Thiêm lấy số đã rồi về restore máy mất số , bài 1 có số đt của a đó, nt a cái.

Góp ý với a e 1 chút: đi đá thứ 1 vui là chính mà tình trạng đội bữa thì đông 4-5 đội ko đá được gì bữa thì chả có ai vui ko nỗi. Thứ 2 là sức khỏe và giải stress cho học hành/công việc... tuần chỉ có 2 ngày là miễn cưỡng lắm rồi huống chi đi có 1 ngày, cái này lão Hiền với ông Tiến nèh . Tìm đội khác đá chỉ là chuyện phụ, đi đá gặp chiến hữu bạn bè mình nói chuyện thoải mái ăn nhậu cafe mới là vui. Ai ko hòa đồng được hay cảm thấy ko hợp với đội thì tìm đội khác, ko chấp nhận việc vui thì lên đá, nghỉ vài đợt ròi lại xuất hiện rất khó việc sắp xếp (có khi dẫn thêm bạn mà ko báo trước) -> xảy ra tình trạng lúc đông lúc thiếu.

Đề nghị: tìm thành viên có lòng nhiệt tình, đóng tiền luôn 1 tháng để duy trì ý thức anh em. Theo mình biết thì Hải buổi tối đi học -> nghỉ, ku Long tối đi làm -> nghỉ, Đức cũng ra đi... ông bầu Huy bận bịu công việc ko set kèo cho a e được để a e leo cây, nguy cơ giải tán đội bóng cao . Vài dòng góp ý thẳng thắn với hi vọng đội bóng tốt hơn tạo sân chơi "bổ ích".
    bác ơi, e đi công tác.
    ko đi e cũng đi đều đặn mà
    oan cho e quá. huhu
    e về méc mẹ đó
    "Ba điều dẫn đến thành công: Dũng Cảm , Kiên trì và Tôn Trọng" - Khuyết danh