Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5678 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 75

Chủ đề ::: Quyết định thăng VIP cho thành viên fyodor88.

JayTea.HiP đang ẩn Junior Member Tài sản: 4S white - 4 black - 3gs black - MacAir - Ipad 2
    Thanks
    43

Chúc mừng fyodor88 nhé
    Thiên đường là đây................

Thanks
    109

Đầu tiên, thành thật xin lỗi BQT và anh em, mình quả thực không để ý
    Có thời gian, mình vẫn vào check các topic về sara và pm, nhưng quả thực không biết topic này, quả thực rất xin lỗi, mình hứa sẽ chú ý hơn thật nhiều !

Thứ hai, lại xin lỗi, mình xin lỗi vì việc thiếu trả lời cho các câu hỏi của anh em về bug, crash, để khắc phục điều này, mình đã viết guide đầy đủ, cả tiếng việt, để anh em nào bị lỗi có thể theo đó để có log cho mình. Không phải là vip thì chảnh hay gì cả, chỉ vì mình thực sự không có cả thời gian để nghỉ ngơi khi hàng đống công việc, và cả chuyện buồn của gia đình gần đây đổ lên đầu. Thành thật xin lỗi BQT và anh em

Thứ ba, mình rất xúc động, và hạnh phúc khi nhận được điều này từ BQT và sự ủng hộ to lớn của anh em, thật sự rất xúc động. Mình hứa sẽ cố gắng nhiều thêm nữa để đáp lại mọi kỳ vọng này. Hip đã cùng mình đi từ bản sơ khai cho tới giờ, luôn ủng hộ rất nhiệt tình, mình không có lời lẽ nào để nói lên được (sorry văn mình kém lắm, đi học toàn 3,4 điểm) sự hạnh phúc này. Mình sẽ cố gắng thể hiện nó bằng hành động thực sự để xứng đáng với sự ủng hộ của anh em.

Cảm ơn tất cả anh em, cảm ơn Ban Quản trị, Sara trưởng thành phần nhiều là nhờ anh em !!

Xin cảm ơn

3. Trong số 7 thành viên sau đây đã cảm ơn fyodor88 cho bài viết này:

futaba (16-02-2012), MrJupi (24-02-2012), mrluuvn (16-02-2012), robinho (16-02-2012), TanNguyen88 (06-03-2012), TTN_HB (16-02-2012)

Thanks
    109

@Anh Phi (em không gửi được PM cho anh vì bị lỗi nguyen.phi66 has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space.)
    Chào anh,
    Rất xin lỗi anh và mọi người trong Ban quản trị vì lời muộn màng này thực sự tới tối hôm nay em vẫn không hay biết việc thăng chức VIP. Xin phép cho em được gửi lời xin lỗi

Cảm ơn anh và mọi người đã để ý và hỗ trợ em về Sara, em không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành và sâu sắc, mọi người đã dành cho em rất nhiều sự động viên tình thần, Sara đến như hôm nay (dù vẫn chưa thực sự là gì) nhưng phần nhiều là từ sự ủng hộ của mọi người. Em rất cảm ơn !!

Không dám mong được tha thứ, nhưng chỉ mong anh và mọi người thông cảm giúp em, vì trong thời gian này, em đang đầu tư rất nhiều thời gian và công sức cho sara, tuy nhiên còn phải dành cả thời gian để làm việc, đi học, và việc của gia đình. Tận đáy lòng em luôn muốn đóng góp cho cộng đồng (bất cứ cộng đồng nào nói chung, và cực đặc biệt là HiP nói riêng), nhưng thời gian của em đang ngày càng hạn hẹp và sức khỏe cũng đang có phần giảm sút. Tạm thời em chưa thể đóng góp, hỗ trợ nhiều thành viên, ... để xứng với chữ VIP anh đã trao tặng. Em chỉ biết hứa sẽ thật cố gắng hơn.

Một lần nữa, xin cảm ơn anh và mọi người

Trân trọng

5. Trong số 7 thành viên sau đây đã cảm ơn fyodor88 cho bài viết này:

futaba (16-02-2012), MrJupi (24-02-2012), mrluuvn (16-02-2012), thebond (25-03-2012), TTN_HB (16-02-2012), tuanvt1406 (16-02-2012)

tuanvt1406 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 5 16GB iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 3.04.25
    Thanks
    45

Mọi người luôn ủng hộ bạn . Cố lên . Còn những cá nhân có suy nghĩ thiển cận thì kệ họ . Nhờ bạn mà Cộng đồng Công Nghệ Việt đã có thêm 1 sản phẩm hoàn hảo hơn cả Siri . Mình mong là trong tương lai k xa , Sara sẽ vươn xa ra tầm cỡ quốc tế . Luôn luôn ủng hộ bạn !!!
    Ngày xưa tay trong tay
    E hứa mãi k đổi thay
    Giờ say mê bên ai
    E đổ lỗi a vô tình

tuanvt1406 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 5 16GB iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 3.04.25
    Thanks
    45

Quote Nguyên văn bởi TTN_HB Xem bài viết
    Hi hi! Từ đáy lòng em khâm phục tài năng của bác fyodor88. Em chỉ ko phục cái cách diễn đàn trân trọng phong VIP cho bác ấy mà nhiều ngày nay bác ấy ko thèm nói gì trong khi vẫn phà phà post bài mới.
    Bạn phải hiểu cho bạn ấy chứ , vừa phải làm dự án ở cty vừa phải viết SARA thì lấy đâu ra sức mà ngồi check từng topic . mình đã thông báo đến bạn ấy và bạn ấy cũng đã đăng bài cảm ơn . Đừng vội kết luận bất cứ điều gì khi chưa biết rõ nhé bạn !
    Ngày xưa tay trong tay
    E hứa mãi k đổi thay
    Giờ say mê bên ai
    E đổ lỗi a vô tình

8. Các thành viên đã cảm ơn tuanvt1406 cho bài viết này:

TTN_HB (16-02-2012)

Thanks
    3

Thấy sang bắt quàng làm họ cái. He he. Chúc mừng bác fyodor88 nhé. Mong bác sẽ đóng góp ngày càng nhiều cho anh em nhà HiP

Thanks
    87

Quote Nguyên văn bởi TTN_HB Xem bài viết
    ... và tảng lờ luôn đặc quyền VIP mà diễn đàn đã trân trọng trao tặng. Cái này gọi là CHẢNH
    Phải chăng tác giả đang dùng HIP để làm "bàn đạp". Khi đã thành công đôi chút thì bái bai con nai vàng ngơ ngác?!
    Các bác không nên đánh giá như vậy khi mà người ta đã đem lại cho cộng đồng đóng góp như vậy danh hiệu không thể nói lên tất cả những gì người ta đã làm và có lẽ đang muốn hoàn thiện hơn đứa con tinh thần(Sara).Thử hỏi 100 người nếu làm được như vậy thì mấy người làm miễn phí cho cộng đồng?

Thanks
    45

Quote Nguyên văn bởi futaba Xem bài viết
    Các bác không nên đánh giá như vậy khi mà người ta đã đem lại cho cộng đồng đóng góp như vậy danh hiệu không thể nói lên tất cả những gì người ta đã làm và có lẽ đang muốn hoàn thiện hơn đứa con tinh thần(Sara).Thử hỏi 100 người nếu làm được như vậy thì mấy người làm miễn phí cho cộng đồng?
    Đúng v . 1 ứng dụng tương tự như Siri và bây giờ còn hoàn hảo hơn Siri vì có thể hiểu được 40 ngôn ngữ . và quan trọng nhất là free . Bạn author đã bỏ quá nhiều công sức , tiền bạc và thời gian để làm cho a e thế mà có người thiếu hiểu biết , chỉ nhìn sự việc theo 1 chiều mà đã vội kết luận
    Lần sửa cuối bởi tuanvt1406; 17-02-2012 lúc 07:15 AM
    Ngày xưa tay trong tay
    E hứa mãi k đổi thay
    Giờ say mê bên ai
    E đổ lỗi a vô tình

Pig Booo đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 3GS Lock iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 06.15.00 SHSH: 4.1, 5.0.1
    Thanks
    227

bác Phi chắc phải xóa bớt các pm thôi

Yahoo: webmaster_vtt

hynken_cz đang ẩn Banned Tài sản: iPhone 4, iPhone 3GS iOS hiện tại: 5, 6, 7, 8, 9,..., 20 Baseband: Band nhạc gì đây nhỉ =)) SHSH: 5.0.1, 5.1
    Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi fyodor88 Xem bài viết
    Đầu tiên, thành thật xin lỗi BQT và anh em, mình quả thực không để ý
    Có thời gian, mình vẫn vào check các topic về sara và pm, nhưng quả thực không biết topic này, quả thực rất xin lỗi, mình hứa sẽ chú ý hơn thật nhiều !

Thứ hai, lại xin lỗi, mình xin lỗi vì việc thiếu trả lời cho các câu hỏi của anh em về bug, crash, để khắc phục điều này, mình đã viết guide đầy đủ, cả tiếng việt, để anh em nào bị lỗi có thể theo đó để có log cho mình. Không phải là vip thì chảnh hay gì cả, chỉ vì mình thực sự không có cả thời gian để nghỉ ngơi khi hàng đống công việc, và cả chuyện buồn của gia đình gần đây đổ lên đầu. Thành thật xin lỗi BQT và anh em

Thứ ba, mình rất xúc động, và hạnh phúc khi nhận được điều này từ BQT và sự ủng hộ to lớn của anh em, thật sự rất xúc động. Mình hứa sẽ cố gắng nhiều thêm nữa để đáp lại mọi kỳ vọng này. Hip đã cùng mình đi từ bản sơ khai cho tới giờ, luôn ủng hộ rất nhiệt tình, mình không có lời lẽ nào để nói lên được (sorry văn mình kém lắm, đi học toàn 3,4 điểm) sự hạnh phúc này. Mình sẽ cố gắng thể hiện nó bằng hành động thực sự để xứng đáng với sự ủng hộ của anh em.

Cảm ơn tất cả anh em, cảm ơn Ban Quản trị, Sara trưởng thành phần nhiều là nhờ anh em !!

Xin cảm ơn
    Đúng là:
    "Máu chảy ra ngoài thành chất xám"
    --- đa số nhân tài đất Việt đều sinh sống hoặc đã từng ở nước ngoài

Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5678 CuốiCuối